ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

Dragon Nest

Luna Online

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ รองเท้าสุขภาพ Joker Game Official Fanpage กางเกงเล ดูหนังออนไลน์ บล็อคสาวไฮโซ WE2GAME.COM ขายเกมส์ PC ราคาถูก
ให้เช่า Colocation
รองเท้าเพื่อสุขภาพ
Facebook JKG
กางเกงเล
ดูหนังออนไลน์
บล็อคสาวไฮโซ
ขายเกม PC

ดูบอลสด ดูบอลออนไลน์ ผลบอลสด

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,182
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,316

Star Wars Battlefront 2 เปิดโหมดเนื้อเรื่อง เล่นเป็นทหาร Empire

มาแล้วตัวอย่างใหม่ Star Wars Battlefront 2 เปิดโหมดเนื้อเรื่องที่เราจะได้เล่นเป็นทหาร Empire

Star Wars Battlefront 2 อีกเกมน่าเล่นที่จะออกในเดือนหน้า ที่ภาคแรกถือว่ามีทั้งคนชอบและไม่ชอบ ส่วนภาค 2 ค่าย EA ได้รับฟังเสียงติชม

ทำให้มีการลงทุนสร้างโหมดเล่นคนเดียว และมีเนื้อเรื่องมาให้เสพกัน ล่าสุดมีการปล่อยตัวอย่างเพิ่มเติมมา แสดงให้เห็นถึงเรื่องราวของภาคนี้ที่จะเกิด

ขึ้นหลังจาก Starwars EP6 Return of the Jedi

โดยผู้เล่นจะได้รับบทเป็น ทหารหญิงสุดเกร่งแห่ง Empire ที่เราจะได้รับรู้ว่าจะเกิดอะไรขึ้นหลังจากการตายของ Emperor Palpatine ที่ไม่ได้

เป็นการสิ้นสุดของ Empire ที่ในคลิปล่าสุดมีการเปิดตัวละครในตำนานของซีรีส์ Star Wars ที่มีทั้ง Luke Skywalker , เจ้าหญิง Leia และอีก

หลายตัวละครที่จะเสริมเติมเต็มให้เรื่องราว
    ในเกมมีความโดดเด่นกว่าภาคแรก

เกม Star Wars Battlefront 2 วางขาย 17 พฤศจิกายน 2017 บน PS4 , XboxOne และ PC

Star Wars Battlefront 2 Single Player Trailer

CREDIT BY BEARTAI

ปล.FC รอกันได้เลย

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

It where my Demon hide
    กล่าวขอบคุณ
    2,405
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,888
    MP เข้าไปเป็นไก่ให้พวกเล่นมาก่อนไล่ตบ เซ็งจิตมาก

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    115
    ได้รับคำขอบคุณ: 86
    ทำ trailer ได้หน้าเล่นมาก ๆ เลยครับอย่างกับ trailer หนัง

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    205
    ได้รับคำขอบคุณ: 94
    รอเล่นอย่างแรง ถึงตัวเกมอย่างภาคแรกก็เฉยๆ นะ แต่แบบชอบเพราะหนังนี่ล่ะ
    ผู้ประสานงาน OffGamers.com ประเทศไทยอย่างเป็นการ
    ว่างก็มาทักทายกันได้ในเพจFB นะจ้ะ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 79
    Blog Entries
    1
    เกมสมัยนี้ ทำ Trailer ออกมาโปรโมท อย่างกับ หนังโรงภาพยนต์ ล้ำสมัยมาก ขอให้ดีทั้ง ตัวอย่างและตัวเกม

ภาคแรกไม่ได้ซื้อ เพราะห้องน้อยมาก ภาค 2 นี่ล่ะรอจัด
    เมียจ๋า....ขออยุ่ด้วยยยย

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

"สวนกุหลาบวิทยาลัย"
    กล่าวขอบคุณ
    4,454
    ได้รับคำขอบคุณ: 511
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zaraki Kempaji อ่านกระทู้
    MP เข้าไปเป็นไก่ให้พวกเล่นมาก่อนไล่ตบ เซ็งจิตมาก
    จริงๆแล้วถ้าพูดถึงระบบ gameplay จากผมคนนึงที่เคยเล่นภาคแรก มันไม่เหมือนเดิมซะทีเดียว ต้องปรับตัวหลายอย่างเหมือนกันครับ

ทั้งระบบการบังคับ และ การยิงปืนที่ไม่ง่ายเหมือนก่อน ท้าทายขึ้น เน้นเล่นเป็นทีมมากขึ้น Class แต่ละ class มีจุดแข็งจุดอ่อนของมัน

ลุยคนเดียวไม่มีทางรอดกลับ safe zone ได้ทุกครั้งแน่นอน 55555555

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 97
    pre order ไปแล้วรออย่างเดียว 555