ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

มังกรน้อยคอยรัก
    กล่าวขอบคุณ
    689
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,060

PS 1 สูตรโกงเกม ของ Ray

*คนที่โพสที่หน้า Board แทนที่จะโพสที่นี่ผมไม่ไปตอบให้แล้วนะครับ

เนื่องจากคนขอกันเยอะ ผมเลยขอเปิดกระทู้แล้วกันนะครับ

และจะำได้ไม่เกะกะหน้า Board และเพื่อกันการโพสซ้ำ & ปั๊ม 555+

------------------------------------------------- วิธีการขอสูตร -------------------------------------------------

1. ขอจำพวกสูตร Action นะครับ พวกสูตร " กด และ พิมพ์ " ผมไม่มีอ่ะให้ขอที่ บอร์ดข้างบนนะ

2. ขอทีละเกมนะครับ เพราะ โพสมาทีละหลายๆเกม ผม งง ตาย

3. คนที่ขอไว้ขอให้กลับมาดูในอีก 2 - 3 วันนะครับ เพราะผมคงลงไว้เรียบร้อยละ

*** สูตรผมจะโพสไว้ที่หน้า Board นะครับ จะได้ไม่หากันยาก

*** ถ้าเกมไหนสูตรน้อยๆ ผมจะลงไว้ที่นี่นะครับ

****ในบางกรณี จะลิงค์ออกไปยังเวปที่มาของสูตรโดยตรง เพื่อความสดวก แต่มีบางเว็ป ก็จำเป็นต้องเป็นสมาชิก จึงจะเข้าไปหาสูตรได้ สำหรับคนที่ไม่อยากสมัคร ก็สามาร๔ใช้ ID รวมได้ ตอนนี้มีอยู่2แห่งที่ต้องใช้

1. Ga-me Planet Webboard
    ID : jokergameth
    pass : jokergameth

2. http://cheats.codetwink.com
    ID : jkg
    pass : jokergame

------------------------------------------------- ขอทำตามกันหน่อยนะครับ -------------------------------------------------

การขอสูตรที่ดี

ระบุชื่อเกม, เวอร์ชั่นที่เล่น (ญี่ปุ่น,อังกฤษ,NTSCหรือ PAL) พร้อมทั้งเครื่องเกมที่ใช้

ระบุชนิดของ Action Replay ที่ใช้ เช่น AR2, Code Breaker, AR MAX

หากต้องการขอสูตรเพิ่มเติม แต่เป็นเกมเดิม ไม่ต้องตั้งกระทู้ใหม่ ให้เขียนไว้ในกระทู้เดิม เพื่อความสะดวกในการค้นหา

หลังจากทดลองใส่สูตรแล้ว สูตรใช้ได้หรือไม่ได้ ให้เขียนบอกในกระทู้เดิมด้วย เพื่อประโยชน์ของผู้อื่นในกรณีที่ต้องการสูตรเหมือนกัน

**เนื่องจาก ม็อดไม่ค่อยมีเวลาได้เข้ามาดู ในบางครั้ง จึงมีเพื่อนๆที่มีน้ำใจ มาช่วยตอบกระทู้ คนที่เข้ามาขอสูตร ที่ได้รับการช่วยเหลือจากเพื่อนๆ ขอให้แสดงน้ำใจ กด THANK ให้เพื่อนๆด้วยนะครับ

นี่ คือ จากเวปเก่าสนะครับ http://webcache.googleusercontent.co...w.google.co.th
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย saphira : 4th July 2011 เมื่อ 23:00
    MY CENTER ^

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    253
    ได้รับคำขอบคุณ: 118
    ขอบคุณครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ใจมากเลยพี่

★Mark~Wrestlemania★
    facebook.com/Mark2309
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,148
    Blog Entries
    2
    ขอบใจ จ๊ะ !!!!~

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ขอบคุณครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ขอบคุนครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอเกมเลี้ยงสัตว์เช่น หมา และเกมตกปลาของ psp หน่อยคับขอเเบบโหลดได้จริงพรุ่งนี้จะกลับต่างจังหวัดแล้ว โหลดให้หลานๆนะคับ ด่วนคับขอขอบพระคุณอย่างมาที่แจกให้ ให้หลานๆไว้เล่น