ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741

หลุดตัวละครหลักในยุคปัจจุบันจากเกม Assassin’s Creed: Origins

หลุดโฉมแรกของตัวละครหลักในยุคปัจจุบันจากเกม Assassin’s Creed: Origins

ภาพและข้อมูลในบทความนี้เป็นสปอยล์ หากไม่อยากทราบก่อนไม่ควรเลื่อนอ่าน

ที่ผ่านมา Ubisoft มักจะโปรโมทเกม Assassin’s Creed: Origins เฉพาะเรื่องราวในอดีตที่เกิดขึ้นในยุคอียิปต์โบราณซะเป็นส่วนใหญ่ครับ นั่นอาจ

เพราะพวกเขาอยากเก็บงำความลับของเนื้อเรื่องในยุคปัจจุบันไว้ แต่ดูเหมือนว่าพวกเขาจะเก็บความลับไว้ไม่เก่งอีกเช่นเคยครับ เพราะล่าสุดมีภาพหลุดที่

เผยโฉมแรกของตัวละครหลักในยุคปัจจุบันออกมาแล้ว

ภาพเผยให้เห็นตัวละครหญิงชื่อว่า “ไลลา” ที่อยู่ในสถานที่ที่ดูเหมือนสุสานใต้ดินในอียิปต์ แต่ยังบอกไม่ได้ว่าเธอคือเทมพลาร์หรือเหล่าภราดรนักฆ่า ที่บอก

ได้ตอนนี้คือผู้เล่นจะได้ควบคุมเธอในแบบมุมมองบุคคลที่ 3 ซึ่งแตกต่างจากภาค Black Flag และ Rogue ที่เป็นมุมมองบุคคลที่ 1

(รูปภาพเพิ่มเติมจากท่าน artwasan) ภาพหายซะงั้น..ตอนลงยังเห็นอยู่เลย

Assassin’s Creed: Origins เกมเป็นแนวแอ็คชั่นโลกเปิด ผู้เล่นจะได้รับบทเป็น บาเย็ค เมดไจและผู้พิทักษ์คนสุดท้ายของหมู่บ้านของเขาในเรื่อง

ราวต้นกำเนิดของบราเธอร์ฮูดที่ต่อสู้กับหนึ่งในจักรวรรดิที่ยิ่งใหญ่ที่สุดในประวัติศาสตร์ วางจำหน่าย 27 ตุลาคมนี้บน PS4, Xbox One และ PC

CREDIT BY 4GAMERTH

ปล.เชื่อเหอะ..กดดูสปอยล์กันซะส่วนใหญ่ (มนุษย์อยากรู้)

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 11 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    609
    ได้รับคำขอบคุณ: 177
    มีภาพ ไลลา ไหมครับ?

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    39
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    ไม่มีภาพครับ

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    39
    ใช่คนนี้มั้ยครับ
    https://imgur.com/a/L5wq0
    ที่มา http://www.neogaf.com/forum/showthread.php?t=1451238

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ AsuraN70 อ่านกระทู้
    มีภาพ ไลลา ไหมครับ?
    มีแล้วครับ ตอนลงข่าวยังเห็นภาพอยู่เลย หายได้ไง (และมีรูปเพิ่มเติมจากท่าน artsawan )

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    รอเล่นอีก 5 วันเท่านั้นครับ

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    39
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Rang Zozor อ่านกระทู้
    มีแล้วครับ ตอนลงข่าวยังเห็นภาพอยู่เลย หายได้ไง (และมีรูปเพิ่มเติมจากท่าน artsawan )
    พิมพ์ชื่อผิดนะครับ artwasan ไม่ใช่ artsawan ครับ 5555

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบขอบคุณเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    8,134
    ได้รับคำขอบคุณ: 507
    นี้มันปลายปีแห่งความชิปหายชัดๆ Destiny 2 , Middle-earth Shadow of War ,The Evil Within 2 , South Park , Starwar โอ้วมายก๊อด ทุกเกมส์ *2

16. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ: