ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741

Dead by Daylight อัพเดทปีศาจนักฆ่า Freddy Krueger แล้ววันนี้

Dead by Daylight อัพเดทปีศาจนักฆ่า Freddy Krueger แล้ววันนี้

ล่าสุดได้ปล่อยตัวอย่างเกมเพลย์พร้อมอัพเดทลงเป็นที่เรียบร้อยแล้ว นอกจากตัวละครใหม่ที่จะอัพเดทเข้ามาแล้วก็ยังมีการเพิ่มฉากแผนที่ใหม่เข้ามาอีกด้วย โดย

แพทซ์นี้ผู้เล่นจำเป็นต้องซื้อเนื้อหาเสริม [DLC] ที่มีชื่อว่า "A Nightmare on Elm Street" ก่อนถึงจะเข้าไปเล่นได้ สนนราคาอยู่ที่ราวๆ 139 บาทเท่านั้น

วางจำหน่ายแล้วทั้งเวอร์ชั่น PC [Steam], PlayStation 4 และ Xbox One ใครที่อยากจะสัมผัสความโหดของตัวละครนี้ก็จัดไปได้เลย!!!

Dead by Daylight: A Nightmare on Elm Street™ Trailer

Dead by Daylight: A Nightmare on Elm Street Spotlight

SCREENSHORTS

CREDIT BY PLAYULTI

ปล.พร้อมลุยกันหรือยัง

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 10 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    233
    ได้รับคำขอบคุณ: 194
    ยังไม่ได้ชื้อ เบย

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

.:: MCR HELENA ::.
    The Walking Dead
    กล่าวขอบคุณ
    1,260
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,020
    เมื่อไหร่เค้าคนนี้จะได้ลงสนามซักที 5555

" Here's The Johnny "
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย THE MIZ : 28th October 2017 เมื่อ 08:52
    Facebook :: Buddy Lord

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ THE MIZ อ่านกระทู้
    เมื่อไหร่เค้าคนนี้จะได้ลงสนามซักที 5555

" Here's The Johnny "
    THE SHINING (1980) เดอะไชนิง โรงแรมผีนรก ไม่ค่อยเก่าเลยยย...(บ่งบอกอายุนะ)

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

.:: MCR HELENA ::.
    The Walking Dead
    กล่าวขอบคุณ
    1,260
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,020
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Rang Zozor อ่านกระทู้
    THE SHINING (1980) เดอะไชนิง โรงแรมผีนรก ไม่ค่อยเก่าเลยยย...(บ่งบอกอายุนะ)
    555 ผมแค่21เองน่ะครับ .... หนังเรื่อง THE SHINING ผมสงสัยไงครับว่าทำไมชอบติดอันดับ1ในการจัดอันดับหนังสยองขวัญของหลายสำนัก แม้แต่ MV เพลงของหลายๆวงยังได้แรงบรรดาใจมากจากหนังเรื่องนี้เลยครับ ( Slipknot Spit it Out )

เลยไปหามาดูเอง 555 ผมว่าส่วนตัวน่ะครับ ผมว่าไม่ค่อยน่ากลัวเลยครับ (ไม่มีพากษ์ไทย) มาเริ่มระทึกตอนใกล้ๆฉากสุดท้าย ... ครึ่งแรกล่อซะผมง่วงนอนเลยครับ 555

แต่ถ้ามีพากษ์ไทยน่าจะสนุกกว่านี้น่ะครับผมว่า.. อ่านซับตามไม่ทันเลยครับ 555

ปล.แต่ผมชอบตรงที่ว่าพระเอกมันค่อยๆเริ่มบ้าทีล่ะนิดๆ .... เอามาฟัดเวี่ยงกับ Jason Voorhees น่าจะมันส์ 5555
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย THE MIZ : 28th October 2017 เมื่อ 12:36
    Facebook :: Buddy Lord

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Mirrorless
    กล่าวขอบคุณ
    1,342
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,019
    Blog Entries
    1
    ไฟฉายส่องหน้าซะเลย!!!

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    ประทับใจจัง
    แจกเกมส์ให้ดาว์นโหลดฟรีกันได้ง่ายๆ ที่นี่ครับ

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    660
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    Blog Entries
    2
    ต้องประหยัดดูเข้าเล่นไปก่อน5555

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: