ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

RAN Online

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ รองเท้าสุขภาพ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
รองเท้าเพื่อสุขภาพ
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

แนะนำเว็ปสายเทรดและสายอื่นๆ ของ Bitcoin และ coins อื่นๆ ครับผม

เทรด bitcoin และยังเป็นกระเป๋าเก็บ bitcoin ได้ด้วย ที่แนะนำครับ
    1.Bx

เป็นเว็ปเก็บ bitcoin และ coins ชนิดต่างๆ ครับ นอกจากนี้ bx ยังสามารถ เทรด bitcoin และ เทรด coins ชนิดอื่นๆ ได้ด้วยครับผม
    เป็นเว็ปที่คนไทยใช้อันดับต้นๆของประเทศไทยเลยก็ว่าได้

2.cryptopia

เป็น wellet อีกตัวที่น่าสนใจเพราะว่า สามารถเป็นกระเป๋าเก็บ coin ชนิดต่างๆได้กว่า 400 กว่า coin เรียกได้ว่าเยอะมากๆ
    ภายในเว็ป ยังสามาารถเทรด coin ชนิดต่างๆได้ด้วย คล้ายๆ BX และอีกหนึ่งความพิเศษเลยก็คือ
    เราสามารถลงของขายในเว็ป ซื้อ-ขาย กันด้วย BTC ครับ เป็นอีกหนึ่ง wellet ที่น่าสนใจไม่น้อยครับผม

***เว็ป coinmarketcap เป็นเว็ปไว้สำหรับ ดูราคาขึ้น-ลง ของ coins แต่ละชนิดนะครับ***

เวปสายฟรี+ลงทุน

1.freebitco

freebitco เป็นเว็ปเคลม bitcoin ฟรี เคลมได้ทุกๆ 1 ชม. นอกจากจะได้ bitcoin แล้ว ยังได้ lottery tickets และ reward points ไว้แลกรางวัลด้วย

2.cryptominingfarm

Cryptominingfarm เป็นเว็ปขุดบิทคอยน์เสมือน ของบริษัท Lifetime Technology (Thailand) ตั้งอยู่จังหวัดเชียงใหม่ สมัครแล้วรับกำลังขุดฟรี 50 GHS

3.freedoge

freedoge เป็นเว็ปเคลม dogecoin ฟรี เคลมได้ทุกๆ 1 ชม.

4.bitrad

bitrad เป็นเว็ปที่ให้ฟัังวิทยุแล้วเราจะได้เป็นเหรียญ BRO COINS โดย คำนวณเป็นนาทีที่เราฟังไป มีคลื่นวิทยุชั้นนำทั่วโลก ของไทยก็มีครับ
    ราคา 1 BRO ณ ตอนนี้อยู่ที่ 3,800 ซาโตชิครับ จ่ายออกเข้ากระเป๋าทุกๆ 1 ชม.
    หรือถ้ายังไม่ถอนเข้ากระเป๋าก็สามารถสะสมในเว็ปไว้ก่อนก็ได้ครับ
    ***สามารถซื้อ-ขายเหรียญ BRO ได้แล้วนะครับที่เว็ป***
    1.cryptopia

5.STORM PLAY (แอฟมือถือแอนดรอย, ios น่าจะมีตามที่หลังครับ)

Code รับฟรีโบนัส 6,000 bolts  : QVIX13

storm คือ เหรียญที่จะเข้า ico ครับ หลักการก็คือเมื่อสมัครแล้ว ทุกๆการดูคลิปวิดีโอ 1 คลิป
    ประมาณ 30 วิ เราจะได้ 500 bolts ครับ
    เมื่อพอถึงเวลาดูโฆษณา แอฟจะเตือนครับผม
    ซึ่งระบบจะเปลี่ยนไปเป็น เหรียญ storm , btc หรือ eth ครับ

-ในกรณี เป็น storm การโอนออก ต้องมี wallet storm ก่อนครับ
    -ในกรณี เป็น btc การโอนออกต้องใช้ wallet ของ xapo หรือ coinbase ครับ
    -ในกรณี เป็น eth การโอนออกต้องใช้ wallet ของ coinbase ครับ

ส่วน Code ด้านบน เป็นโบนัสครับเมื่อใส่แล้วจะรับฟรี 6,000 bolts ครับ (ประมาณ 2 storm coins นิดๆ)
    เว็ปหลัก storm coins ครับผม https://stromtoken.com/

6.freeripple

เป็นเว็ปเคลมเหรียญ ripple ฟรี เคลมได้ทุกๆ 1 ชม. นอกจากจะได้ ripple แล้ว
    ในอนาคตยังมีให้เล่นเกมน่าจะเป็นเกมสูงต่ำและ Lottery ลักษณะคล้ายๆกับ freebitcoin เลยครับผม

*****การลงทุนมีความเสี่ยง ผู้ลงทุนควรศึกษาข้อมูลก่อนการตัดสินใจลงทุนครับผม*****
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย CommadO : 8th February 2018 เมื่อ 18:13

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    นำมาฝากกองทุนเพิ่มจากการขุดได้นะ
    ตอนนี้ค่อนข้างสนใจ บิทคอยน์มาก เพราะเราว่าเทคโนโลยีต้องเข้ามาแทนที่แน่ๆในอนาคต มาเริ่มไปพร้อมๆกันดีกว่า
    ที่เราลงอยู่และค่อนข้างมั่นใจในบริษัทนี้มากคือ USI-TECH https://usisomparraa.usitech-int.com
    ส่วนอีกอัน DavorCoin https://davor.io/Account/Registration?r=A5C528
    เขาบอกเราว่า USI-TECH ความเสี่ยงน้อยมากๆ ขั้นต่ำ 60$ เราลงทุนซื้อไป 2 Package 120$ ประมาน 4000บาทประมาน

1เดือนกว่าได้มา 21.29% จ่ายคืนทุกวัน 0.7%-1.2% ตอบแทนน้อย แต่ก็มากกว่าธนาคาร 30เท่า ผลตอบแทนถึง 140% ใน 7เดือน
    (รวมต้นทุนด้วย - - ง่ายๆคือ แค่ 40%) ได้รับผลตอบแทน เป็น BTC ซึ่งถ้าอนาคต ราคา BTC แพงขึ้นก็ยิ่งเป็นผลดีต่อเรา

ส่วนอีกอันเราเล่นก่อน USI-TECH แต่ดูแล้วผลตอบแทนเยอะเกินไปไม่น่าจะมั่นคง ชื่อ DavorCoin เราลงไป 100$ (ขั้นต่ำ 100$ ) ผลตอบแทนเยอะ เพิ่งจะได้ทุนคืน หลังจากผ่านไป 2เดือน ถอนออกมาแล้วตอนนี้ สบายใจ ตอนนี้ใช้กำไรลงทุน

ส่วนอีกอันผลตอบแทนทั้งหมดใน 1 ปี เป็น 620$ (620% ต่อปี)จ่ายทุกวันวันละ 1.5-2.5%
    https://davor.io/Account/Registration?r=A5C528 บริษัทนำเงินเข้าระบบเทรดเงิน Exchange แบบ Crypto Arbitrare Platform ผลตอบแทนถึง 48% ต่อเดือน 600% ใน 1ปี คล้ายๆเทรด Auto Bot Forex แต่ไม่ต้องเล่นเอง ผลตอบแทนเป็น เงินดอลล่า บริหารความเสี่ยงเองให้ดีครับ เราแนะนำ USI-TECH นะ สามีเรารู้จะเพื่อนที่เป็นเจ้าของบริษัทนี้ สามีฝรั่งนะ วิธีฝากลงทุนหาเอาเองนะ ไปละ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0

cryptominingfarm ในตอนนี้ ถ้า ลงทุนในสัญญา 15 ปี หรือ ตลอดชีพ
    จะใช้เหรียญ unit ในการลงทุนครับผม เหรียญ unit ณ ตอนนี้ ราคายังไม่สูงมากครับ
    นอกจากนี้ cryptominingfarm ได้มีการให้ขุดได้ถึง 4 เหรียญครับ คือ 1. btc 2.eth 3.ustd 4.unit
    เหรียญ unit สามารถซื้อ-ขาย ได้ที่ cryptopia ครับผม

สามารถติดตาม ข่าวสารต่างๆได้ที่ facebook ของ Cryptominingfarm ได้ที่นี้ครับ
    https://www.facebook.com/cryptominingfarm/

***การลงทุนมีความเสี่ยง ผู้ลงทุนควรศึกษาข้อมูลก่อนการลงทุน***

Tags for this Thread