ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741

Crossout แต่ง ซิ่ง ยิงแหลก! เปิดเว็บไซต์และแฟนเพจแล้ววันนี้

Crossout แต่ง ซิ่ง ยิงแหลก! เปิดเว็บไซต์และแฟนเพจแล้ววันนี้

สำหรับเกมเมอร์สายบู๊ สายยิงที่รู้สึกว่าเริ่มเบื่อกับการที่เราต้องรับบทมาเป็นทหารถือปืนไล่ยิงกันแล้วล่ะก็ วันนี้มีข่าวดีมาฝากกันครับ สำหรับเกม Multiplayer Action

แนวใหม่ที่ไม่ได้จะให้เรามาถือปืนยิงกันแบบธรรมดาๆ แต่จะให้เราแต่งรถซิ่งสุดเท่และน่าเกรงขาม พร้อมกับติดตั้งอาวุธ ยุทโธปกรณ์ต่างๆไปไล่ยิงกันเองให้หนำใจ เกม

ที่ผมกำลังกล่าวถึงนั่นคือเกม
    Crossout เกมใหมจาก Gaijin Entertainment ที่กำลังจะมาเปิดให้บริการในประเทศไทยโดย True Digital Plus ซึ่งวันนี้ตัวเกมก็ได้

เปิดเพจของเวอร์ชั่นภาษาไทยอย่างเป็นทางการพร้อมกับปล่อย
    Official Trailer ออกมาแล้ว ก่อนที่เหล่าเกมเมอร์จะได้สัมผัสความมันส์กันในเร็วๆนี้

ตัวอย่างฟีเจอร์เกมใหม่ CROSSOUT

Official Facebook Fanpage คลิกที่นี่ เลยจ้า

Official Website คลิกที่นี่ เลยจ้า

เนื้อเรื่องและโหมดต่างๆ

สำหรับเกม Crossout ว่าด้วยเรื่องราวในปี 2047 20 ปีหลังเกิดภัยพิบัติที่ทำให้โลกล่มสลาย เหล่าผู้รอดชีวิตที่ยังหลงเหลือต่างลุกขึ้นมาห้ำหั่นกันเองด้วยรถคู่ใจที่ปรับ

แต่งอาวุธและอุปกรณ์โจมตีกันอย่างเต็มพิกัด เพื่อความเป็นหนึ่งและการเอาชีวิตรอด ตัวเกมมีรูปแบบเป็น
    Multiplayer Action ที่มีโหมดการต่อสู้อันหลากหลาย ทั้งแบบ

Team Deathmatch โหมด Free for All ยิงกันเองแบบไม่ไว้หน้าใคร รวมไปถึงโหมดล่าบอสและเก็บไอเทมเพื่อบรรลุเงื่อนไข และยังมีโหมดการแข่งรถแบบธรรมดาทั่ว

ไปอีกด้วย สำหรับตัวเกมนี้พัฒนาโดย
    Gaijin Entertainment ที่มีผลงานพัฒนาเกมยอดฮิตอย่าง War Thunder มาก่อน แฟนๆเกมเมอร์ชาวไทยที่รอสัมผัสความ

มันส์ครั้งนี้ก็ไปกดไลค์แฟนเพจและติดตามข่าวจากเว็บไซต์เอาไว้ได้เลย อีกไม่นานเกินรอ ได้เล่นกันแน่นอนครับ!

และสำหรับใครที่กลัวเหงา เกมเปิดแล้วจะไม่มีเพื่อนเล่นก็สามารถกดเข้าร่วมกลุ่มผู้เล่นเซิร์ฟเวอร์ไทยเข้ามาได้เลยจ้า เพื่อเกมเปิดแล้วจะได้ชวนเพื่อน ชวนคนรู้จักไปแต่ง

ซิ่ง ยิงแหลกไปด้วยกัน!

กดเข้าร่วมกลุ่มผู้เล่นไทยได้ที่ภาพเลยครับ

ติดตามได้ที่

facebook fanpage

CREDIT BY PLAYULTI

ปล.ลองไปเทสกันดู

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

I have a grenade ho ho ho
    กล่าวขอบคุณ
    139
    ได้รับคำขอบคุณ: 364
    trailer นี่อย่าง epic ภาพสวยดี มันคือ mad max ผสม World of Tanks ผสม twisted metal จึงเกิดมาเป็น Crossout แต่ง ซิ่ง ยิงแหลก

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Tonyghost อ่านกระทู้
    trailer นี่อย่าง epic ภาพสวยดี มันคือ mad max ผสม World of Tanks ผสม twisted metal จึงเกิดมาเป็น Crossout แต่ง ซิ่ง ยิงแหลก
    ผมก็ว่างั้น ดูภาพสิ Mad Max ชัดๆ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 94
    Blog Entries
    1
    เคยเล่นเมื่อนานมาแล้ว ก็เหมือน อย่างที่ว่า แหละ pay 2 win อย่างแท้ true 555555+

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Mirrorless
    กล่าวขอบคุณ
    1,342
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,019
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SKman อ่านกระทู้
    เคยเล่นเมื่อนานมาแล้ว ก็เหมือน อย่างที่ว่า แหละ pay 2 win อย่างแท้ true 555555+
    ที่แท้ TRUE โอ้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยย มันใช้. . .

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 575
    เกมนี้ต้องเติมเงินครับถึงจะเล่นไหว ของหาเองได้นิดเดียวที่เหลือต้องเติมเงินปลด

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: