ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

Yulgang

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม

BLG Games TEAM
    กล่าวขอบคุณ
    1,775
    ได้รับคำขอบคุณ: 51,962
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ GODGUNDAM อ่านกระทู้
    ของผมเวลารวมเสร็จแล้วมันบอกไฟล์ที่ 66 เสียอะครับ
    ไปดูที่ขนาดไฟล์ครับ อาจจะมีไฟล์ใดไฟล์หนึ่งที่ขนาดน้อยกว่า ไฟล์นั้นคือไฟล์ที่เสียครับ ให้โหลดไฟล์นั้นใหม่ครับ

~*-StresS-*~
    กล่าวขอบคุณ
    92
    ได้รับคำขอบคุณ: 61
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 025191965 อ่านกระทู้
    ลองทำตามนี้ดูครับhttps://www.youtube.com/watch?v=7ng-8lMSK8Q
    ใคร Win 7 64 bit เข้าเกมแล้วขึ้น stopped working ให้อัพเดทตามนี้เลยครับ ผมทำแล้วแก้ได้ เล่นจบ 100%

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    121
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    งานดีครับผมคนนี้

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    You are not allowed to access the destination web page until you view an advertisement. Please make sure that all Ad blocking software is turned off and refresh the page.

วิธีแก้ยังไงครับ ผู้รู้ช่วยตอบหน่อย เพิ่งมาเป่นตอนจะข้ามสคิฟของ linkbucks ครับ ผมโหลดของ REPACK - VICKNET

โรงเรียนเตรียมทหาร
    กล่าวขอบคุณ
    272
    ได้รับคำขอบคุณ: 45
    เยี่ยมมากๆๆๆๆๆ
    Sony Xperia XZ Premium

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    แก่้ได้ยังครับ ขอวิธีหน่อยครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ขึ้น directX Error ครับแก้ไขยังไงครับ ลงเกมไปหลายรอบแล้วครับ
    อัพ windows แล้ว อัพเดพการด์จอแล้ว

สเปก i7-7420HQ RAM8 GTX950m

แนะนำด้วยครับ ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    345
    ได้รับคำขอบคุณ: 218
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Natthapon.m อ่านกระทู้
    ขึ้น directX Error ครับแก้ไขยังไงครับ ลงเกมไปหลายรอบแล้วครับ
    อัพ windows แล้ว อัพเดพการด์จอแล้ว

สเปก i7-7420HQ RAM8 GTX950m

แนะนำด้วยครับ ขอบคุณครับ
    ติดตั้งDirect X ยังครับ มันอยู่ที่โฟรเดอร์เกม ชื่อโฟเดอร์ _CommonRedist >>DirectX >>Jun2010>>หาตัวกดติดตั้งชื่อDXSETUP กดติดตั้ง
    ออ แล้วก็ลง vcredist ด้วยเลย ถ้ายังไม่ลง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย akararat : 24th November 2017 เมื่อ 12:03

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ akararat อ่านกระทู้
    ติดตั้งDirect X ยังครับ มันอยู่ที่โฟรเดอร์เกม ชื่อโฟเดอร์ _CommonRedist >>DirectX >>Jun2010>>หาตัวกดติดตั้งชื่อDXSETUP กดติดตั้ง
    ออ แล้วก็ลง vcredist ด้วยเลย ถ้ายังไม่ลง
    ติดตั้งแล้วครับแต่ก็ยังเหมือนเดิม

กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 89
    REPACK - R.G. MECHANICS ลงได้เล่นได้ 100% ครับผม

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    เล่น online ได้มั้ยครับ ทำไมผมเข้าแล้วมันเด้งออกหน้า windows

กล่าวขอบคุณ
    345
    ได้รับคำขอบคุณ: 218
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Natthapon.m อ่านกระทู้
    ติดตั้งแล้วครับแต่ก็ยังเหมือนเดิม
    มันขึ้น directX Error แบบไหน แคปรูป ตอนerror มาดุหน่อยครับ ปกติ ติตตั้งdirect x น่าจะหายนะ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ akararat อ่านกระทู้
    มันขึ้น directX Error แบบไหน แคปรูป ตอนerror มาดุหน่อยครับ ปกติ ติตตั้งdirect x น่าจะหายนะ
    รบกวนขอ facebook หรืออีเมลครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    มันขึ้น dxgi_error_device_hung แล้วก็เด้งออกเลยครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย upprymanubon : 1st December 2017 เมื่อ 20:35

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    สวัสดีครับ ผมโหลด FULL - CRACKED : 38.3 GB พาทที่ 40 มันเสียทุกเว็บเลยครับ

ใครเป็นเหมือนผมบ้าง

BLG Games TEAM
    กล่าวขอบคุณ
    1,775
    ได้รับคำขอบคุณ: 51,962
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bam2560 อ่านกระทู้
    สวัสดีครับ ผมโหลด FULL - CRACKED : 38.3 GB พาทที่ 40 มันเสียทุกเว็บเลยครับ

ใครเป็นเหมือนผมบ้าง
    อาจจะไม่ใด้เป็นที่พาทสุดท้ายนะครับ ลองไปเช็คดูที่ขนาดของไฟลฺแต่ละไฟล์ อาจจะมีไฟล์ใดไฟล์หนึ่งที่ขนาดน้อยกว่าไฟล์อื่น ไฟล์นั้นคือไฟลืที่เสียครับ เสียตอนโหลด วิธีแก้ก็แค่โหลดไฟล์นั้นใหม่ครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    รบกวนสอบถามหน่อยครับ โหลดตัว Repack ติดตั้งแล้วเล่นได้แล้ว แต่ภาพไม่สวยน่ะครับ รายละเอียดเครื่องแต่กาย ตัวหนังสืออะไรพวกนี้มันเบลอไปหมดเลยครับ ตั้งค่ากราฟิค Full หมดทุกตัวแล้วน่ะครับ ไม่รู้จะเป็นที่การ์ดจอหรือเปล่าวครับ เครื่องผมใช้ Radeon R7 260x น่ะครับ หรือจะรองรับแต่ของ Nvidia ครับ

กล่าวขอบคุณ
    177
    ได้รับคำขอบคุณ 1

ขอบคุณมากครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gii1818 อ่านกระทู้

“Call of Duty: WWII บอกเล่าเรื่องราวของพลทหาร Ronald ‘Red’ Daniels ชายหนุ่มผู้เข้าร่วม U.S. First Infantry Division ซึ่งการต่อสู้ครั้งแรกของเขาคือวัน D-Day หนึ่งในการบุกครั้งยิ่งใหญ่ที่สุดในประวัติศาสตร์” Activision กล่าว “หลังจากได้เอาชีวิตรอดจากหาด Normandy ตัวของ Red และเพื่อนจะต่อสู้ตลอดทางในยุโรป รับมือกับศัตรูในสถานที่ต่อสู้ครั้งสำคัญอย่างเช่น Hürtgen Forest และ Battle of the Bulge ซึ่งเป็นทางพาพวกเขาไปสู่เยอรมัน”

Genre: Action
    Developer: Sledgehammer Games , Raven Software
    Publisher: Activision
    Release Date: 2 Nov, 2017

FULL - RELOADED : 63.7 GB
    *ตัวเกมเวอร์ชั่นเต็ม ไม่ตัดอะไรออกไป

FiLECONDO 1.LINK (VIP)
    ลิ้งค์สำรองกดผ่าน >> (ouo.io) >> (Linkbucks)
    (สมัครโหลด VIP โหลดเร็ว แรง เต็มสปีด!!)
    MEKAFiLE 1.LINK (VIP)
    ลิ้งค์สำรองกดผ่าน >> (ouo.io) >> (Linkbucks)
    *ปรกติลิ้งค์ VIP จะไม่ผ่านคลอบลิ้งค์ ที่ผ่านเพราะป้องกันลิ้งค์ครับ.

MULTIUP + OPENLOAD + KUMPULBAGI

วิธีติดตั้ง Full Game
    เม้าส์ไฟล์ : ติดตั้งเกม : ก๊อปไฟล์ Crack ในโฟลเดอร์ Crack ไปวางที่ไดร์ติดตั้งเกม : เล่น
    **ปิดแอนติ้ไวรัชก่อนลง Crack และปิดแอนติ้ก่อนเข้าเล่นเกม!
    ***ถ้าไม่มีแอนติ้ ปิด Windows Defender แทน

_______________________________________________________________________________

FULL - CRACKED : 38.3 GB
    *ตัวเกมมีโหมด Singleplayer อย่างเดียว

(สมัครโหลด VIP โหลดเร็ว แรง เต็มสปีด!!)
    *ปรกติลิ้งค์ VIP จะไม่ผ่านคลอบลิ้งค์ ที่ผ่านเพราะป้องกันลิ้งค์ครับ.

MULTIUP + OPENLOAD + KUMPULBAGI

วิธีติดตั้ง Full Game
    เม้าส์ไฟล์ : ติดตั้งเกม : เล่น
    **ปิดแอนติ้ไวรัชก่อนติดตั้งเกม และปิดแอนติ้ก่อนเข้าเล่นเกม!
    ***ถ้าไม่มีแอนติ้ ปิด Windows Defender แทน

REPACK - R.G. MECHANICS : 31.9 GB
    *ตัด multiplayer และ zombie mode, ไม่ลดคุณภาพเกม, เกมเวอร์ชั่น 1.3

REPACK - VICKNET : 35.0 GB
    *ไม่ตัด ไม่ลดคุณภาพเกม, เกมเวอร์ชั่น 1.0 รวม DLC: Digital Deluxe Edition

วิธีติดตั้ง Repack Game
    เม้าส์ไฟล์ : ติดตั้งเกม : เล่น
    {แนะนำ: ขณะติดตั้งเกมไม่ควรเปิดหรือเล่นโปรแกรมใดๆ}
    **ปิดแอนติ้ไวรัชก่อนติดตั้งเกม และปิดแอนติ้ก่อนเข้าเล่นเกม!

CRACK ONLY-RELOADED

LAN Fix-REVOLT
    *วิธีใช้งานอ่านที่ > Link NFO

กล่าวขอบคุณ
    51
    http://www.mx7.com/view2/AjLozKLkqvSH7ULl

ไม่ทราบต้องแก้ยังไงครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    161
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    71
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    ขอบคุณครับ