ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

RAN Online

Dragon Nest

Soul Ark

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ รองเท้าสุขภาพ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน Game Cartoon
ให้เช่า Colocation
รองเท้าเพื่อสุขภาพ
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม
เกมส์กะการ์ตูน

BLG Games TEAM
    กล่าวขอบคุณ
    1,775
    ได้รับคำขอบคุณ: 51,779

『◈ 1 LINK ISO ◈』➽ CALL OF DUTY: WWII [RELOADED - 63GB | REPACK - 35GB | LAN FIX] ➽ [FiLECONDO|MEKAFiLE|OPENLOAD|KUMPULBAGI]

“Call of Duty: WWII บอกเล่าเรื่องราวของพลทหาร Ronald ‘Red’ Daniels ชายหนุ่มผู้เข้าร่วม U.S. First Infantry Division ซึ่งการต่อสู้ครั้งแรกของเขาคือวัน D-Day หนึ่งในการบุกครั้งยิ่งใหญ่ที่สุดในประวัติศาสตร์” Activision กล่าว “หลังจากได้เอาชีวิตรอดจากหาด Normandy ตัวของ Red และเพื่อนจะต่อสู้ตลอดทางในยุโรป รับมือกับศัตรูในสถานที่ต่อสู้ครั้งสำคัญอย่างเช่น Hürtgen Forest และ Battle of the Bulge ซึ่งเป็นทางพาพวกเขาไปสู่เยอรมัน”

Genre: Action
    Developer: Sledgehammer Games , Raven Software
    Publisher: Activision
    Release Date: 2 Nov, 2017

FULL - RELOADED : 63.7 GB
    *ตัวเกมเวอร์ชั่นเต็ม ไม่ตัดอะไรออกไป

FiLECONDO 1.LINK (VIP)
    ลิ้งค์สำรองกดผ่าน >> (ouo.io) >> (Linkbucks)
    (สมัครโหลด VIP โหลดเร็ว แรง เต็มสปีด!!)
    MEKAFiLE 1.LINK (VIP)
    ลิ้งค์สำรองกดผ่าน >> (ouo.io) >> (Linkbucks)
    *ปรกติลิ้งค์ VIP จะไม่ผ่านคลอบลิ้งค์ ที่ผ่านเพราะป้องกันลิ้งค์ครับ.

MULTIUP + OPENLOAD + KUMPULBAGI

วิธีติดตั้ง Full Game
    เม้าส์ไฟล์ : ติดตั้งเกม : ก๊อปไฟล์ Crack ในโฟลเดอร์ Crack ไปวางที่ไดร์ติดตั้งเกม : เล่น
    **ปิดแอนติ้ไวรัชก่อนลง Crack และปิดแอนติ้ก่อนเข้าเล่นเกม!
    ***ถ้าไม่มีแอนติ้ ปิด Windows Defender แทน

_______________________________________________________________________________

FULL - CRACKED : 38.3 GB
    *ตัวเกมมีโหมด Singleplayer อย่างเดียว

(สมัครโหลด VIP โหลดเร็ว แรง เต็มสปีด!!)
    *ปรกติลิ้งค์ VIP จะไม่ผ่านคลอบลิ้งค์ ที่ผ่านเพราะป้องกันลิ้งค์ครับ.

MULTIUP + OPENLOAD + KUMPULBAGI

วิธีติดตั้ง Full Game
    เม้าส์ไฟล์ : ติดตั้งเกม : เล่น
    **ปิดแอนติ้ไวรัชก่อนติดตั้งเกม และปิดแอนติ้ก่อนเข้าเล่นเกม!
    ***ถ้าไม่มีแอนติ้ ปิด Windows Defender แทน

REPACK - R.G. MECHANICS : 31.9 GB
    *ตัด multiplayer และ zombie mode, ไม่ลดคุณภาพเกม, เกมเวอร์ชั่น 1.3

REPACK - VICKNET : 35.0 GB
    *ไม่ตัด ไม่ลดคุณภาพเกม, เกมเวอร์ชั่น 1.0 รวม DLC: Digital Deluxe Edition

วิธีติดตั้ง Repack Game
    เม้าส์ไฟล์ : ติดตั้งเกม : เล่น
    {แนะนำ: ขณะติดตั้งเกมไม่ควรเปิดหรือเล่นโปรแกรมใดๆ}
    **ปิดแอนติ้ไวรัชก่อนติดตั้งเกม และปิดแอนติ้ก่อนเข้าเล่นเกม!

CRACK ONLY-RELOADED

LAN Fix-REVOLT
    *วิธีใช้งานอ่านที่ > Link NFO

1 Part Direct Download
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gii1818 : 13th November 2017 เมื่อ 10:49

ฉันจะไปเป็นราชาโจรสลัด
    กล่าวขอบคุณ
    1,433
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,007
    เย้ๆๆมาแล้ว

ชอบร็อคเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    542
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,157
    ขอบคุณครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย thetopzrr : 4th November 2017 เมื่อ 00:19

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    ประชาอุทิศ ทุ่งครุ
    กล่าวขอบคุณ
    1,781
    ได้รับคำขอบคุณ: 323
    Blog Entries
    1
    ขอบบคุณครับ
    Core i5-3470 , ASRock H77 Pro4/MVP , KINGSTON 4GB*2 , GIGABYTE GTX660 Ti OC , WD 500GB & 1 TB , XFX Pro 850w , Corsair 450D

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอบคุณครับผมรอมานานแล้วเกมนี้อยากเล่นมากๆ และท่ามี Need for Speed PayBack ด้วยพี้ช้วยอัฟลงให้ด้วยนะครับคอยอยู้ ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    21
    สเปคนี้ใหว่ใหม้ครับ Ram 8Gb 4+4 CPU I3 3240 3.40Ghz กราดจอ Colorful Geforce GTX1050TI

กล่าวขอบคุณ
    83
    ได้รับคำขอบคุณ: 125
    ขอรับไปนะครับ ยังไงเดี๋ยวมาบอก
    CIVIL ENGINEERING

กล่าวขอบคุณ
    345
    ได้รับคำขอบคุณ: 218
    1
    ลองโหลดbit มาเล่น ทำไมsave เกม ไม่ได้หว่า ไฟล์น่าจะตัวเดียวกัน

หิวสไปร์ทจังครับ
    กล่าวขอบคุณ
    2,164
    ได้รับคำขอบคุณ: 178
    vbvb จัดไป

กล่าวขอบคุณ
    345
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jeedpoly007 อ่านกระทู้
    สเปคนี้ใหว่ใหม้ครับ Ram 8Gb 4+4 CPU I3 3240 3.40Ghz กราดจอ Colorful Geforce GTX1050TI
    ไหวครับ ปรับ ลดหน่อยสบาย ปัญหาตอนนี้ ผมเจอปัญหาเล่นไป ออกเกม เข้าใหม่ ไม่save แต่ผมโหลดจาก bitนะ ไม่รู่ว่า ไฟลืเกมตัวนี้ มีปัญหา เกมไม่saveไหมนะ
    รอคนโหลดเส็จมาตอบ

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    115
    ได้รับคำขอบคุณ: 323
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ akararat อ่านกระทู้
    ลองโหลดbit มาเล่น ทำไมsave เกม ไม่ได้หว่า ไฟล์น่าจะตัวเดียวกัน
    คุณโหลดแบบrepackหรือตัวเต็มครับที่เซฟไม่ได้

กล่าวขอบคุณ
    514
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    ตัวเต็มเซฟไม่ได้เหมือนกันครับ

กล่าวขอบคุณ
    345
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SoLuSamBaLu อ่านกระทู้
    คุณโหลดแบบrepackหรือตัวเต็มครับที่เซฟไม่ได้
    ตัวเต็ม ครับ

กล่าวขอบคุณ
    21
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ akararat อ่านกระทู้
    ไหวครับ ปรับ ลดหน่อยสบาย ปัญหาตอนนี้ ผมเจอปัญหาเล่นไป ออกเกม เข้าใหม่ ไม่save แต่ผมโหลดจาก bitนะ ไม่รู่ว่า ไฟลืเกมตัวนี้ มีปัญหา เกมไม่saveไหมนะ
    รอคนโหลดเส็จมาตอบ
    ครับผมผมจะลองดูครับ

กล่าวขอบคุณ
    21
    ใครลงเกมแล้วเด้งว่า Isdone.dll บ้างทำไงครับ บอกที RePack ครับ

BLG Games TEAM
    กล่าวขอบคุณ
    1,775
    ได้รับคำขอบคุณ: 51,779
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Oat099 อ่านกระทู้
    ตัวเต็มเซฟไม่ได้เหมือนกันครับ
    ก่อนเข้าเกม คลิกขวา Run Admin.. เซฟจะทำงานปรกติครับ

18. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    3
    มายืนยันว่าเล่นได้ 100% เซฟปกติไม่หายนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    246
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    ไครเล่นไปแล้วเซฟไม่ได้+ตั้งค่าหน้าจอแล้วมันไม่จำค่า ให้ท่านเข้าไปในที่ลงเกมส์ หาโฟลเดอร์ชื่อ player2 แล้วเข้าไปข้างในจะมีประมาณ 4-5 ไฟล์ ให้คลิ้กขวาเลือก property

แล้วเอาติ้กถูกหน้า read only เอาออกทุกไฟล์ข้างในนั้น ก็เซฟได้ปกติแล้วครับ

21. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    345
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gii1818 อ่านกระทู้
    ก่อนเข้าเกม คลิกขวา Run Admin.. เซฟจะทำงานปรกติครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ elegant อ่านกระทู้
    ไครเล่นไปแล้วเซฟไม่ได้+ตั้งค่าหน้าจอแล้วมันไม่จำค่า ให้ท่านเข้าไปในที่ลงเกมส์ หาโฟลเดอร์ชื่อ player2 แล้วเข้าไปข้างในจะมีประมาณ 4-5 ไฟล์ ให้คลิ้กขวาเลือก property

แล้วเอาติ้กถูกหน้า read only เอาออกทุกไฟล์ข้างในนั้น ก็เซฟได้ปกติแล้วครับ
    save ได้ละครับ

ปากช่อง นครราชสีมา
    กล่าวขอบคุณ
    278
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    Thank You นะครับ

กล่าวขอบคุณ
    61
    ได้รับคำขอบคุณ: 40
    ยืนยันครับเล่นได้ครับ 1000000000000000% Save ได้ 1000000000000000000% ทำตามที่ข้างบนบอก****

เครื่องกากๆก็เล่นได้
    CPU AMD FX6100 3.30Ghz RAM 8 GB Bus 1333 Kingston VGA Nvidia Geforce GTX 750 TI Memory 2048 MB MSI OC Edition
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย panuwitzman : 4th November 2017 เมื่อ 22:35

"เฝ้ามอง จากข้างหลัง"
    กล่าวขอบคุณ
    1,776
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,752
    VIP FiLECONDO โหลดค่อนข้างช้าคับ วิ่ง 800mb เน๊ต16Mb+

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณล้วงหน้าครับ พรุ่งนี้เช้าน่าจะได้เล่น

สงสัยคนโหลดเยอะมั้งครับ ผมเน็ต 50Mb ก็วิ่งอยู่ 0.8-1 Mb

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 131
    repack นี้แก้เซฟให้เลยป่ะ

กล่าวขอบคุณ
    132
    ได้รับคำขอบคุณ: 49
    ขอบคุณมากครับต้องลองเล่นซะแล้ว