ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741

ข่าวลือ: Rocksteady จะเปิดตัวเกม Superman สัปดาห์หน้า

ข่าวลือ: Rocksteady จะเปิดตัวเกม Superman สัปดาห์หน้า

Rocksteady ทีมผู้สร้างเกมแบทแมนไตรภาค กำลังจะโยกย้ายตัวเองไปสร้างเกมจากซูเปอร์ฮีโร่อีกคนที่ในค่ายเดียวกันครับ นั่นคือ ซูเปอร์แมน ถ้าหากลือจาก 4chan เป็นจริง

ในรายงานบอกว่า “เกมบนปกของ Game Informer ที่จะเผยโฉมในสัปดาห์หน้า จะเป็นเกมซูเปอร์แมนของ Rocksteady ขนาดและความทะเยอทะยานของ

เกมจะยิ่งใหญ่มาก พวกคุณทุกคนจะทึ่งกับข้อมูลของเกม รอไม่ไหวแล้วที่จะได้เห็นปฏิกิริยาของพวกคุณ
    ”

ข่าวจากเว็บไซต์นี้เชื่อถือไม่ได้มากนักครับ แต่ไม่ว่าจะจริงหรือไม่จริง ยังไงช่วงนี้น่าจะถึงเวลาที่ Rocksteady จะเปิดตัวเกมใหม่ได้แล้ว ซึ่งคงเป็นสิ่งที่เราคาดไม่ถึงอย่างมากตาม

คำบอกเล่าของ แก๊ซ ดีฟส์ หนึ่งในสมาชิก Rocksteady Studios ที่บอกว่า “แฟนๆ จงอดทนไว้ ผมรู้ว่าตอนนี้ยังบอกอะไรไม่ได้ แต่ถ้าเราบอกเมื่อไหร่ ผู้คนจะบ้าคลั่ง

กันอย่างแน่นอน ผมรอไม่ไหวแล้ว
    ”

ถ้าไม่ได้เกมซูเปอร์แมน อยากให้เป็นเกมอะไรกันบ้างเอ่ย?

CREDIT BY 4GAMERTH

ปล.รอลุ้นกันไป

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

.:: MCR HELENA ::.
    The Walking Dead
    กล่าวขอบคุณ
    1,260
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,020
    น่าจะสร้างเกม Suicide Squad แทน 555 อยากเล่นเป็น Harley Quinn แบบเกมเปิดโลกบ้าง มีแต่เกมต่อสู้ 55555
    Facebook :: Buddy Lord

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

โมเอะ แลนด์
    กล่าวขอบคุณ
    655
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,887
    ฮีโร่ 1 ในดวงใจ หวังว่าจะทำเป็นโอเพ่นเวิลน์นะ สิ่งที่ผมต้องการจากเกมส์นี้นั่นก็คือ บินเล่นสนุกสนานในเมืองที่แสนกว้างใหญ่

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Tomb Raider
    Temple of Osiris
    กล่าวขอบคุณ
    1,503
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,773
    เย้ในที่สุดman of steelก็จะมีเกมเป็นของตัวเองซะทีถ้าRocksteadyจะสร้างเกมของSupermanจริงอยากให้มีwonder womanอยู่ในเกมด้วยจังถ้ามีฉากในthemysciraและการรวมตัวของtrinity (batman wonderwoman superman)ด้วยก็จะดีมากเลย

ส่วนข่าวลือที่ว่า: Rocksteady จะเปิดตัวเกม Superman ท่าทางจะเป็นจริงซะด้วยเพราะมีงานภาพงานคอนเซปอาร์ตของเกมนี้หลุดออกมาแล้วด้วย

ภาพจาก metro.co.uk

เพิ่มเติมภาพคอนเซปอาร์ตจากredditเพื่อเป็นเครื่องยืนยันว่า Rocksteady กำลังสร้างเกม Superman จริง

ส่วนคำถามทีว่าถ้าไม่ได้เกมซูเปอร์แมน อยากให้เป็นเกมอะไรกันบ้าง

อยากให้เป็นเกม wonder woman จังหรือไม่ก็ justice league
    อยากเล่นเป็น wonder woman ในเกมแบบของRocksteadyมากเลย

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gwen stacy : 4th November 2017 เมื่อ 20:31

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Inspector
    กล่าวขอบคุณ
    566
    ได้รับคำขอบคุณ: 767
    Blog Entries
    3
    ผมชอบการตีความฮีโร่ของ Rocksteady นะ ถ้าเกิดเปิดตัวขึ้นมาจริงๆผมคิดว่าน่าจะทำเกมซุปเปอร์แมนออกมาได้เวิร์คอยู่เหมือนกัน
    งดให้ความช่วยเหลือแก่ผู้ใช้ ภาษาไทย ไม่ถูกต้อง

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

♣ข้าเองเทพของพวกเจ้า ♣
    กล่าวขอบคุณ
    3,345
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,316
    ใครจะไปสู้พี่แก คงต้องเป็น ตัวประหลาดนอกโลกอย่างเดียว ล่ะ มั้ง
    ลายเซ็น เข้าใจนะ

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ: