ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 67

Post โหลด Windows 10 Pro x64 ไฟล์เดียว พฤศจิกายน 2017 [มีไฟล์ Activate ในตัว] Fall Creator Update

โหลด Windows 10 Pro x64 en-US พฤศจิกายน 2017

ชื่อเต็ม : Windows 10 Pro RedStone v.1709 Fall Creator Update [มีไฟล์ Activate ในตัว]
    รูปแบบ : UEFI Compatibility Boot Support
    อัปเดตเมื่อ : December 2017
    สถาปนิก : 64 bit
    # การทำงานของ Windwos 100%
    # มีการป้องกันแบบ Ransomware ในตัว

ระบบที่ต้องการ:
    # Processor: 1 gigahertz (GHz) or faster.
    # RAM: 1 gigabyte (GB).
    # Free space on hard disk: 16 gigabytes (GB).

Download

by https://nonnoifree.blogspot.com/
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย นอนน้อย : 5th November 2017 เมื่อ 22:01

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 10 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    464
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    ขอบคุณครับ
    เสมอต้น.....เสมอปลาย......แต่อาจ......ไม่เสมอไป......!!!

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ขอบคุณมาก ครับ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    Thank you ครับ!

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    336
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    Blog Entries
    1
    โหลดยังไง กดไปแล้วไม่มีอะไรเกิดขึ้น

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    22
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ขอบคุณครับ หวังว่าคงจะไม่มีปัญหาแล้วนะครับ (เคยลงแล้วเล่นประมาณ 2 ชั่วโมงมีปัญหาเลยคือ บูตเข้า windows ไม่ได้ ค้างตลอดต้องกดแล้วเปิดใหม่ เผลอๆตัว BIOS เสียหายอีกต้อง อัพ BIOS ใหม่ซึ่งมีความเสี่ยงมากๆเพราะที่บ้านไม่มีเครื่อง UPS แถม Driver Forceware (การ์ดจอ NVIDIA) มีปัญหาอีก)

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ให้กำลังใจครับ สำหรับการแบ่งปันสิ่งดีดี...

Tags for this Thread