ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Tomb Raider
    Temple of Osiris
    กล่าวขอบคุณ
    1,503
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,773

Gal Gadot Wonder Woman เชิญชวนทุกคนให้มาเล่น League of Angels – Paradise Land

Gal Gadot Wonder Woman เชิญชวนทุกคนให้มาเล่น League of Angels – Paradise Land

GTarcadeผู้พัฒณาเกมมือถือภาคต่อแนวแฟนตาซี Turn-Based RPG โดยตัวเกมได้อดีต Senior Art Director จากเกมดังอย่าง GTA V มาออกแบบให้อีกด้วย ซึ่งตัวเกมจะให้ผู้เล่นจัดทีมด้วยตัวละคร 6 ตัวจากตัวละครนับ 100 ตัว เพื่อสร้างทีมที่แข็งแกร่งที่สุดออกมา ทั้งนี้เพื่อเป็นการขยายช่องทางการโปรโมทเกมให้มีคนรู้จักมากขึ้นทางGTarcadeจึงได้จับมือร่วมกับดาราฮอลลีวู้ดชื่อดังอย่าง Gal Gadot ในถานะพรีเซ็นเตอร์คนแรกของ League of Angels Gal Gadot หรือ WonderGal เป็นที่รู้จักกันดีในถานะนักแสดงในบทบาทของ Diana Prince (Wonder Woman) จากเรื่อง “Batman v Superman: Dawn of Justice” ของ DC Comics โดยก่อนหน้าทีGal Gadot จะมาเป็นนักแสดงเธอเคยเคยเข้าประกวดมิสยูนิเวิร์สมาก่อนในถานะของตัวแทนจากประเทศอิสราเอลก่อนจะมี่ภาพยนต์ฉายเดี่ยวของ Wonder Woman ตามออกมา ทั้งนี้ทางGTarcadeได้ให้เหตุผลว่าทำไมถึงเลือก Gal Gadot มาเป็นพรีเซ็นเตอร์ในเกมนี้ "“เธอเป็นผู้หญิงสวย แกร่ง ดูมีพลังและยังมีความสง่างาม”เหมาะสมกับคาแร็คเตอร์และงานของเราที่เน้นความสวยงามเป็นหลัก

หากใครเป็นแฟนเกมนี้หรือต้องการติดตามข่าวสารเพิ่มเติมได้ที่

Facebook เพจ League of Angels – Paradise Land

ภาพของGal Gadotที่ถูกดัดแปลงมาเป็น Wonder Woman ตัวละครใน League of Angels – Paradise Land

คำเชิญชวนของ Gal Gadot ในคลิป
    "everyone is playing League of Angels what about u"
    ทุกคนต่างก็เล่น League of Angels แล้วคุณละ

จะไม่ลองเล่นหน่อยหรอ

ในปัจจุบันนี้เกม League of Angels – Paradise Land มีการเปิดให้บริการในสโตร์ทั่วโลกแล้วผู้เล่นที่สนใจสามารถเข้าไปโหลดมาเล่นกันได้เลยตั้งแต่วันนี้ทั้งระบบ iOS และ Android เลย

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gwen stacy : 6th November 2017 เมื่อ 14:05

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741
    เกมผมไม่สน..ผมสนแต่เธอ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

.:: MCR HELENA ::.
    The Walking Dead
    กล่าวขอบคุณ
    1,260
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,020
    นางโครตเท่เลย 5555
    Facebook :: Buddy Lord

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 227
    ผมว่ามันค่ายเกมมันดูไม่น่าเชื่อถือยังไงก็ไม่รู้นะดูจากเกมที่ผ่านๆมาแล้ว

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Tomb Raider
    Temple of Osiris
    กล่าวขอบคุณ
    1,503
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,773
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sarayou อ่านกระทู้
    ผมว่ามันค่ายเกมมันดูไม่น่าเชื่อถือยังไงก็ไม่รู้นะดูจากเกมที่ผ่านๆมาแล้ว
    ค่ายนี้เป็นทีมพัฒนาเกมจากฮ่องกงอยู่ในเครือของ Youzu Interactive เอาง่ายเลยค่ายนี้มีเงินขนาดจ้างดาราระดับ กัล กาด็อท ให้มาเป็นพรีเซ็นเตอร์ในเกมนี้ได้ไม่ธรรมดาเลยนะส่วนตัวคิดว่าน่าเชื่อถืออยู่นะแต่ก็แล้วแต่คุณsarayouว่าจะถือค่ายนี้มั้ย

กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 227
    ก็ค่ายนี้ที่แล้วๆมาเป็นไงก็เห็นกันอยู่นะครับผมไม่รู้นะว่าค่ายรู้เรื่องที่โฆษณาเกม Legacy of Discord ที่เอาภาพเกมอื่นมาโฆษณาหรือเปล่าแต่ผมว่าคงรู้ไหนจะใช้ cg เหมือนว่าเป็น Gameplay อีกมันทำให้ผมสงสัย

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    280
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    เลือกถูกคนจริงๆ นางสวยมาก สวยต้องมนต์ยังไงไม่รู้ แบบดูมีอะไร
    ผู้ประสานงาน OffGamers.com ประเทศไทยอย่างเป็นการ
    ว่างก็มาทักทายกันได้ในเพจFB นะจ้ะ

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: