ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741

เผยอัพเดตใหม่ WORLD OF WARCRAFT: BATTLE FOR AZEROTH

เผยอัพเดตใหม่ WORLD OF WARCRAFT: BATTLE FOR AZEROTH การต่อสู้ครั้งใหม่ได้เริ่มต้นขึ้นแล้ว!

ทาง Blizzard ได้ออกมาประกาศส่วนเสริมใหม่ของเกม World of Warcraft โดยมีชื่อว่า Battle for Azeroth เพื่อเริ่มต้นการต่อสู้ของ Horde และ Alliance ครับ

ส่วนเสริม Battle for Azeroth นี้ มาพร้อมกับคอนเทนต์ใหม่มากมาย พร้อมทั้งยังได้มีเผ่าพันธุ์ใหม่ให้เล่น 6 เผ่า โดยแบ่งเป็น Fraction ละ 3 เผ่า ทางด้าน Horde จะมี

เผ่า Highmountain Tauren, Nightborne Elves และ Zandalari Trolls ส่วน Alliance จะมี Void Elves, Lightforged Draenei และ Dark Iron Dwarves

อย่างไรก็ตาม ทางผู้พัฒนากล่าวว่า ถ้าเราอยากเล่นเผ่าพวกนี้ จะต้องทำการ “แสดงความเคารพ” เสียก่อน ซึ่งตอนนี้ยังไม่มีรายละเอียดของเรื่องนี้ให้ทราบนะครับ แต่คิดว่าน่า

จะเป็นการทำเควสเพื่อปลดล็อกนั่นเอง

นอกจากนี้ ในส่วนเสริม Battle for Azeroth ยังได้มีการเพิ่มโซนใหม่ แทนที่จะเป็นภาคพื้นทวีปเดี่ยวแบบเดิมๆ ได้มีการแบ่งทวีปออกเป็น 2 ส่วน โดยแบ่งเป็น land of Zandalar

ของ Horde และ kingdom of Kul Tiras ของฝั่ง Alliance ด้วยครับ

World of Warcraft: Battle for Azeroth Features Overview

สำหรับใครที่อยากเล่นนะครับ อดใจรอกันอีกนิด ตอนนี้รายละเอียดของส่วนเสริมยังมีไม่มากเท่าไร และคงต้องรอการคอนเฟิร์มวันวางจำหน่ายจากทาง Blizzard อีกทีนะครับ

CREDIT BY GAME-NEON

ปล.ไม่ได้เล่นนานมาก

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    280
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    น่ากลับไปแวะเวียนลองเล่นอีกกก
    ผู้ประสานงาน OffGamers.com ประเทศไทยอย่างเป็นการ
    ว่างก็มาทักทายกันได้ในเพจFB นะจ้ะ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบขอบคุณเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    8,134
    ได้รับคำขอบคุณ: 507
    รวมมือกันมาตั้งนานสุดท้าย ก็กับมาสู้กันอีกจนได้ ภาคนี้Shyvana ไม่น่ารอดแหะ เพราะดูยังใงๆ Alduin ก็น่าจะมีบทราชาหนุ่มต่อไปยาวๆ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 569
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ massmello อ่านกระทู้
    รวมมือกันมาตั้งนานสุดท้าย ก็กับมาสู้กันอีกจนได้ ภาคนี้Shyvana ไม่น่ารอดแหะ เพราะดูยังใงๆ Alduin ก็น่าจะมีบทราชาหนุ่มต่อไปยาวๆ
    ฐานแฟนบอล sylvanas เขาเยอะครับ คงฆ่ายากครับ