ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 5

Post Batman Arkham Knight ใครมีวิธีแก้เรื่อง fps drop บ้างครับ

ตามหัวข้อเลยครับเล่นไปสักพักแล้ว fps ของเกมมันก็ร่วงลงมาอยู่ที่ 1-10 fps ตอนเริ่มเล่นแรกๆไม่เป็นพอเนื้อเรื่องเริ่มเข้ากลางๆเกมอาการเริ่มออก
    สเปคคราวๆ
    cpu - i5-3570 3.4ghz
    ram - 8gb
    vga - gtx1050ti
    ลองแก้ตามยูทูปหรือบล็อคต่างๆเบื้องต้นแล้วก็ยังไม่หายไม่อยากค้างเนื้อเรื่องไว้อย่างงี้อารมณ์ค้าง 55555

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    แท้หรือเถื่อนครับ ถ้าเถื่อนหาแพชมาลงแก้ครับ ส่วนแท้เขาแก้แล้วนะ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ของแท้ครับเห็นว่าแก้แล้วเหมือนกัน แต่ผมยังเป็นอยู่เลยช่วงกลางๆเกมเลยสงสัย

NEVER.GIVE.UP
    กล่าวขอบคุณ
    358
    ได้รับคำขอบคุณ: 84
    ข่าวว่าแก้แล้วครับแต่ผมก็ยังเป็นเหมือนกัน 555 ทุกวันนี้ทำใจเล่นทั้งๆอย่างนั้นละครับหมดหนทาง
    สเปคผมครับ
    i7 4790K
    ram 16 GB
    1 TB WD BLACK
    240 GB SSD
    GTX 970