ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

Dragon Nest

Luna Online

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ รองเท้าสุขภาพ Joker Game Official Fanpage กางเกงเล ดูหนังออนไลน์ บล็อคสาวไฮโซ WE2GAME.COM ขายเกมส์ PC ราคาถูก
ให้เช่า Colocation
รองเท้าเพื่อสุขภาพ
Facebook JKG
กางเกงเล
ดูหนังออนไลน์
บล็อคสาวไฮโซ
ขายเกม PC

ดูบอลสด ดูบอลออนไลน์ ผลบอลสด

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,261
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,583

สูตรไม่ลับลดหุ่น เพื่อเล่นหนัง

สูตรไม่ลับลดหุ่น เพื่อเล่นหนัง (ใครที่มีปัญหาเรื่องน้ำหนักจำเอาไปใช้ได้นะ)

เนื้อหาในคลิปเป็นเรื่องเกี่ยวกับการที่ดารานักแสดงที่มารับบทบาทในหนังซักเรื่องนี้ ไม่ใช่เรื่องง่ายครับ พวกเธอต้องควบคุม น้ำหนัก ไม่ว่าจะลดหรือเพิ่ม

และรวมถึงการออกกำลังกายในแต่ละวันด้วย ใครที่มีปัญหาเรื่องนี้อยู่ สามารถจำและนำไปใช้ได้นะ (ส่วนตัวก็ทำอยู่ คือ เลือกทานและออกกำลัง)

สูตรไม่ลับลดหุ่น เพื่อเล่นหนัง

credit by Scoop Viewfinder

ปล.นำเสนอเพื่อความรู้ ความบันเทิง ใครที่ดูแล้วก็ขออภัยนะ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Justice league member
    กล่าวขอบคุณ
    1,328
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,270
    ส่วนตัวเราไม่มีปัญหาเรื่องนำ้หนักเพราะผอมอยู่แล้วแต่เราอยากได้หุ่นแบบgal gadotมากเลยสงสัยคงต้องเข้าฟิตเน็ตบ่่อยขึ้นละมั้งขอบคุณสำหรับสาระดีดีนะคุณRang Zozor

เผื่อจะได้เป็นWonder Womanในอนาคตแต่กว่าจะได้เป็นคง30แลัวมั้งเพราะตอนนี้ก็19และ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,261
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,583
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gwen stacy อ่านกระทู้
    ส่วนตัวเราไม่มีปัญหาเรื่องนำ้หนักเพราะผอมอยู่แล้วแต่เราอยากได้หุ่นแบบgal gadotมากเลยสงสัยคงต้องเข้าฟิตเน็ตบ่่อยขึ้นละมั้งขอบคุณสำหรับสาระดีดีนะคุณRang Zozor

เผื่อจะได้เป็นWonder Womanในอนาคตแต่กว่าจะได้เป็นคง30แลัวมั้งเพราะตอนนี้ก็19และ

เป็นตอนนี้ก็ได้ครับ ดูแลสุขภาพตั้งแต่แรกๆ (ได้รูปร่างและแข็งแรงด้วย)

ปล.ตื่นมาทำไมไม่รู้..ไปนอนต่อดีกว่า

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: