ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Hybrid View

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741

สูตรไม่ลับลดหุ่น เพื่อเล่นหนัง

สูตรไม่ลับลดหุ่น เพื่อเล่นหนัง (ใครที่มีปัญหาเรื่องน้ำหนักจำเอาไปใช้ได้นะ)

เนื้อหาในคลิปเป็นเรื่องเกี่ยวกับการที่ดารานักแสดงที่มารับบทบาทในหนังซักเรื่องนี้ ไม่ใช่เรื่องง่ายครับ พวกเธอต้องควบคุม น้ำหนัก ไม่ว่าจะลดหรือเพิ่ม

และรวมถึงการออกกำลังกายในแต่ละวันด้วย ใครที่มีปัญหาเรื่องนี้อยู่ สามารถจำและนำไปใช้ได้นะ (ส่วนตัวก็ทำอยู่ คือ เลือกทานและออกกำลัง)

สูตรไม่ลับลดหุ่น เพื่อเล่นหนัง

credit by Scoop Viewfinder

ปล.นำเสนอเพื่อความรู้ ความบันเทิง ใครที่ดูแล้วก็ขออภัยนะ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Tomb Raider
    Temple of Osiris
    กล่าวขอบคุณ
    1,503
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,773
    ส่วนตัวเราไม่มีปัญหาเรื่องนำ้หนักเพราะผอมอยู่แล้วแต่เราอยากได้หุ่นแบบgal gadotมากเลยสงสัยคงต้องเข้าฟิตเน็ตบ่่อยขึ้นละมั้งขอบคุณสำหรับสาระดีดีนะคุณRang Zozor

เผื่อจะได้เป็นWonder Womanในอนาคตแต่กว่าจะได้เป็นคง30แลัวมั้งเพราะตอนนี้ก็19และ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gwen stacy อ่านกระทู้
    ส่วนตัวเราไม่มีปัญหาเรื่องนำ้หนักเพราะผอมอยู่แล้วแต่เราอยากได้หุ่นแบบgal gadotมากเลยสงสัยคงต้องเข้าฟิตเน็ตบ่่อยขึ้นละมั้งขอบคุณสำหรับสาระดีดีนะคุณRang Zozor

เผื่อจะได้เป็นWonder Womanในอนาคตแต่กว่าจะได้เป็นคง30แลัวมั้งเพราะตอนนี้ก็19และ

เป็นตอนนี้ก็ได้ครับ ดูแลสุขภาพตั้งแต่แรกๆ (ได้รูปร่างและแข็งแรงด้วย)

ปล.ตื่นมาทำไมไม่รู้..ไปนอนต่อดีกว่า

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: