ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 62

เล่นเกมแนว fps แล้วไม่เข้ามือ

ก่อนหน้านี้เล่นเกม fps มาหลายเกมก็ sf cs:go คือเล่นเข้ามือมาก (ไม่ถึงกับโปรแต่สามารถพอยิงแบบสไนซูมปั๊ปยิงเลย) แต่ถ้าเทียบกับอีกหลายๆเกมคือเล่นไม่ได้เลยสู้ใครก็ไม่ได้รู้สึกว่ามันยิงช้ากว่าจะเลื่อนเป้าไปยิงได้จะว่าปรับความเร็วเม้าก็ปรับหมดแล้วด้วยนั่งไล่ทีละหนึ่งๆแต่ก็ไม่เข้ามือเลยล่าสุดไปลอง แบทเทิ้ลคานิวอล อะไรนี่อาหารเดียวกันเลยเล่นไม่ได้เล่นไม่เข้ามือเข้าไปเป็นไก่ให้เค้ายิงตลอดพอจะมีใครวินิจฉัยได้ไหมว่าเป็นเพราะอะไรเป็นโรคเหมือนเล่นเกมแล้วเวียนหัวหรือป่าว
    ปล.จริงจังมากเบื่อ cs:go อยากเล่นเกมอื่นบ้างแต่ก็ไม่เข้ามือเลย

TARTs
    Bangkok, Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    558
    ได้รับคำขอบคุณ: 214
    ลองเล่นนาน ๆ ดูครับ มันอาจยังไม่ชิน ให้มันปรับตัวก่อนครับ
    เกมผมทำเองครับ คลิก

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    เป็นไก่ไห้เค้ายิงเหมือนกันครับ แต่พยายามฝึกอยู่ครับ ต้องอยู่ที่ความนิ่งนะผมว่าเวลาเจอคนมันตื่นเต้นแล้วยิงมั่วไปหมดเลย

กล่าวขอบคุณ
    280
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    ส่วนตัวก็เล่นไม่ถูกกับ FPS เลยค่ะ เคยเล่น CSGO PB แล้วมาติด OW
    ยิงเป็นปีก็ยังอยู่ไม่พ้นเงิน 5555
    เวลาเล่นตัวยิงจะแพ้ แต่พอเล่นซัพชนะอยู่บ่อยๆ
    สงสัยจะไม่ใช่ทางเราจริงๆ
    ผู้ประสานงาน OffGamers.com ประเทศไทยอย่างเป็นการ
    ว่างก็มาทักทายกันได้ในเพจFB นะจ้ะ