ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

Dragon Nest

Luna Online

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ รองเท้าสุขภาพ Joker Game Official Fanpage กางเกงเล ดูหนังออนไลน์ บล็อคสาวไฮโซ WE2GAME.COM ขายเกมส์ PC ราคาถูก
ให้เช่า Colocation
รองเท้าเพื่อสุขภาพ
Facebook JKG
กางเกงเล
ดูหนังออนไลน์
บล็อคสาวไฮโซ
ขายเกม PC

ดูบอลสด ดูบอลออนไลน์ ผลบอลสด

BlackLoadGame TEAM
    กล่าวขอบคุณ
    1,771
    ได้รับคำขอบคุณ: 51,166

『◈ 1 LINK ISO ◈』➽ NIOH: COMPLETE EDITION (ALL DLCS) [CODEX - 48GB | REPACK - 22GB] ➽ [FiLECONDO|MEKAFiLE|OPENLOAD|KUMPULBAGI]

พร้อมจะสละชีวิตหรือยัง? สัมผัสประสบการณ์แห่งความรุนแรงในเกมแอ็คชั่นล่าสุดจาก Team NINJA และ Koei Tecmo Games รับบทเป็นซามูไรพเนจรผู้โดดเดี่ยวตามชายทะเลของญี่ปุ่น ต่อสู้เพื่อสิ่งที่คุณค้นหากับนักรบผู้โหด*****มและปีศาจเหนือธรรมชาติซึ่งยึดครองดินแดนเอาไว้

The Complete Edition จะรวมตัวเกมหลักและภาคเสริมทั้งสามชุดที่จะเพิ่มเนื้อเรื่องอีกสามตอน ได้แก่ Dragon of the North, Defiant Honor และ Bloodshed’s End

Features
    Dragon of the North
    ออกสำรวจพื้นที่ถึงเขตโทโฮคุ ที่ซึ่ง “มังกรตาเดียว” ดาเตะ มาสะมุเนะ กำลังรวบรวมหินวิญญาณอยู่อย่างลับๆ

Defiant Honor
    ต่อสู้ไปจนถึงเนื้อเรื่องในฤดูหนาว Siege of Osaka พร้อมกับที่คุณติดตามเรื่องราวของซะนะดะ ยุกิมุระผู้กล้าหาญ แม่ทัพที่ยิ่งใหญ่ที่สุดในญี่ปุ่นจากยุครณรัฐ

Bloodshed's End
    เข้าร่วมเนื้อเรื่องในฤดูร้อนของ Siege of Osaka ในช่วงที่ยุครณรัฐกำลังเข้าสู่จุดจบซึ่งเป็นบทสุดท้ายแห่ง William’s Tale

อ้างอิงจากสตรีมเมอร์รายหนึ่งว่าตัวเกมไม่มีฟีเจอร์ที่ซัพพอร์ตเมาส์แต่อย่างใด ในขณะที่ตัวเกมรองรับคีย์บอร์ด ถือว่าเป็นความผิดพลาดของ Team Ninja อย่างแท้จริง
    ยูทูบแชนแนล ‘The Outerhaven Productions’ ได้ตอบคำถามที่ถูกถามว่าตัวเกมเวอร์ชั่น PC ของ Nioh: Complete Edition นั้นรองรับการใช้เมาส์หรือไม่ “ตัวเกมไม่มีการรองรับเมาส์และคีย์บอร์ด ไม่มีการรองรับเมาส์ใดๆทั้งสิ้น มีแต่คอนโทรลเลอร์หรือคีย์บอร์ดเท่านั้น ไม่มีเมาส์” สตรีมเมอร์หลายๆคนก็ยืนยันเหมือนกันในส่วนของการไม่รองรับเมาส์ของตัวเกม

Genre: Action, RPG
    Developer: KOEI TECMO GAMES CO., LTD.
    Publisher: KOEI TECMO GAMES CO., LTD.
    Release Date: 7 Nov, 2017

FULL - CODEX : 48.8 GB

FiLECONDO 1.LINK (VIP)
    ลิ้งค์สำรองกดผ่าน >> (ouo.io) >> (Linkbucks)
    (สมัครโหลด VIP โหลดเร็ว แรง เต็มสปีด!!)
    MEKAFiLE 1.LINK (VIP)
    ลิ้งค์สำรองกดผ่าน >> (ouo.io) >> (Linkbucks)
    *ปรกติลิ้งค์ VIP จะไม่ผ่านคลอบลิ้งค์ ที่ผ่านเพราะป้องกันลิ้งค์ครับ.

MULTIUP + OPENLOAD + KUMPULBAGI

วิธีติดตั้ง Full Game
    เม้าส์ไฟล์ : ติดตั้งเกม : ก๊อปไฟล์ Crack ในโฟลเดอร์ CODEX ไปวางที่ไดร์ติดตั้งเกม : เล่น
    **ปิดแอนติ้ไวรัชก่อนลง Crack และปิดแอนติ้ก่อนเข้าเล่นเกม!
    ***ถ้าไม่มีแอนติ้ ปิด Windows Defender แทน

REPACK - R.G. MECHANICS : 21.6 GB
    *ไม่ตัด ไม่ลดคุณภาพเกม, เกมเวอร์ชั่น 1.21 รวม DLCs

ALL DLCS:
    - Dragon of the North
    - Defiant Honor
    - Bloodshed's End

(สมัครโหลด VIP โหลดเร็ว แรง เต็มสปีด!!)
    *ปรกติลิ้งค์ VIP จะไม่ผ่านคลอบลิ้งค์ ที่ผ่านเพราะป้องกันลิ้งค์ครับ.

MULTIUP + OPENLOAD + KUMPULBAGI

REPACK - VICKNET : 22.2 GB
    *ไม่ตัด ไม่ลดคุณภาพเกม, เกมเวอร์ชั่น 1.21.01 รวม DLCs

ALL DLCS:
    - Dragon of the North
    - Defiant Honor
    - Bloodshed's End

วิธีติดตั้ง Repack Game
    เม้าส์ไฟล์ : ติดตั้งเกม : เล่น
    {แนะนำ: ขณะติดตั้งเกมไม่ควรเปิดหรือเล่นโปรแกรมใดๆ}
    **ปิดแอนติ้ไวรัชก่อนติดตั้งเกม และปิดแอนติ้ก่อนเข้าเล่นเกม!
    ***ถ้าไม่มีแอนติ้ ปิด Windows Defender แทน

UPDATE v1.21.02-CODEX : 553 MB
    FiLECONDO :: FiLECONDO (2) :: MEKAFILE :: MEKAFILE (2) :: OPENLOAD + MULTIUP + KUMPULBAGI

UPDATE v1.21.01-CODEX : 553 MB
    FiLECONDO :: FiLECONDO (2) :: MEKAFILE :: MEKAFILE (2) :: OPENLOAD + MULTIUP + KUMPULBAGI

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gii1818 : 14th November 2017 เมื่อ 22:16

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    เห้ยยยย มาแล้ว ขอบคุณมากครับ ไวจริงงงง
    กรูอยากโดรนนนนนนนนนน

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    94
    ได้รับคำขอบคุณ: 70
    ต่างประเทศโพสว่า ใช้เมาส์กับคีย์บอร์ดไม่ได้ ก็งงว่าทำไมโพสแบบนั้น ทั้งที่จริงเกมส์สามารถให้คีย์บอร์ดเล่นได้ มันแค่ไม่ซับพอร์ตเมาส์แค่นั้นเอง

กล่าวขอบคุณ
    56
    ได้รับคำขอบคุณ: 34
    เครื่องกากๆก็เล่นได้ 100000000000000000000%
    ภาพจากเครื่องกาก สเปค AMD FX6100 3.30 Ghz RAM 8 GB Bus 1333 Kingston VGA Nvidia Geforce GTX 750 TI Memory 2048 MB MSI OC Edition

กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    ใช้เมาส์ไม่ได้ คีย์บอร์ดใช่ได้ แต่ต้องไปงมหาปุ่มกดกันอย่างมึน devs ขี้เกียจพอร์ทจริง -*-

ประชาอุทิศ ทุ่งครุ
    กล่าวขอบคุณ
    1,660
    ได้รับคำขอบคุณ: 286
    Blog Entries
    1
    ขอบคุณมากครับ
    Core i5-3470 , ASRock H77 Pro4/MVP , KINGSTON 4GB*2 , GIGABYTE GTX660 Ti OC , WD 500GB & 1 TB , XFX Pro 850w , Corsair 450D

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    สำหรับคนที่ใช้เมาส์ไม่ได้ให้ทำตามนี้แล้วปรับปุ่มตามความเหมาะสมลองแล้ว Work !!!
    https://www.youtube.com/watch?v=BUsKfxF0JuA

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    1
    ใช้จอยยังไงครับ

กล่าวขอบคุณ
    56
    ได้รับคำขอบคุณ: 34
    ผมรู้สึกว่าภาพไม่สวยเหมือนใน Sceen Short เลยฮะ

กล่าวขอบคุณ
    1,771
    REPACK - VICKNET : 22.2 GB ....

"เฝ้ามอง จากข้างหลัง"
    กล่าวขอบคุณ
    1,768
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,748
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gii1818 อ่านกระทู้
    REPACK - VICKNET : 22.2 GB ....
    ถามหน่อยท่าน assassin's creed origin น่าจะมาเร็วๆนี้มั้ย เห็นในเวปท่าน ให้รอแคร๊ก ส่วนเวปนอกเล่นได้แล้ว SKIDROW GAMES
    ...

กล่าวขอบคุณ
    16
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sillyfools43 อ่านกระทู้
    ถามหน่อยท่าน assassin's creed origin น่าจะมาเร็วๆนี้มั้ย เห็นในเวปท่าน ให้รอแคร๊ก ส่วนเวปนอกเล่นได้แล้ว SKIDROW GAMES
    ...
    assassin's creed origin ยังไม่มีใครแครกได้ ดังนั้นอย่าไปหลงโหลดจากเว็บที่อ้างว่ามีแครกมาลงเชียว ยัดมัลแวร์ไวรัสหรืออะไรมาให้บ้างไม่รู้ แต่ถ้าแค่ไฟล์เกมเกมเฉยๆ อันนี้โหลดมารอได้
    แต่ไม่ค่อยแนะนำเท่าไหร่ เพราะเราไม่รู้หรอกว่าคนแครกจะเอาเกมเวอร์ชั่นไหนมาแครก ยิ่งนานยิ่งมีแพทเวอร์ชั่นใหม่ออกมาเรื่อยๆ โหลดคนละเวอร์ชั่นมาใช้กับแครกไม่ได้ก็ไม่มีประโยชน์

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,771
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Dasyra อ่านกระทู้
    assassin's creed origin ยังไม่มีใครแครกได้ ดังนั้นอย่าไปหลงโหลดจากเว็บที่อ้างว่ามีแครกมาลงเชียว ยัดมัลแวร์ไวรัสหรืออะไรมาให้บ้างไม่รู้ แต่ถ้าแค่ไฟล์เกมเกมเฉยๆ อันนี้โหลดมารอได้
    แต่ไม่ค่อยแนะนำเท่าไหร่ เพราะเราไม่รู้หรอกว่าคนแครกจะเอาเกมเวอร์ชั่นไหนมาแครก ยิ่งนานยิ่งมีแพทเวอร์ชั่นใหม่ออกมาเรื่อยๆ โหลดคนละเวอร์ชั่นมาใช้กับแครกไม่ได้ก็ไม่มีประโยชน์
    อย่าลืมเรื่องอัพเดทที่ตามมาสิครับ ถ้ามี Crack มา อัพเดทแยกก็มีเช่นกันครับ การโหลดมาไว้ก่อนก็เล่นใด้เหมือนกันนะครับ

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    258
    ได้รับคำขอบคุณ: 360

ยังไงก็ขอบคุณblackloadครับ repackเล่นได้ แต่ฝากเผื่อคนมาทีหลังนะ อย่าโหลดfull ผมเล่นfullมีปัญหาลบลงใหม่ไม่หาย พอโหลดrepackมาแจ่มแมวครับ

กล่าวขอบคุณ
    16
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gii1818 อ่านกระทู้
    อย่าลืมเรื่องอัพเดทที่ตามมาสิครับ ถ้ามี Crack มา อัพเดทแยกก็มีเช่นกันครับ การโหลดมาไว้ก่อนก็เล่นใด้เหมือนกันนะครับ
    ก็ใช่ มันมีอัพเดทให้ถ้ารู้แหล่งโหลด แต่ถ้าคนที่ไม่รู้ว่าต้องทำอะไรยังไงหรือมีอัพอะไรบ้างไม่ได้ตามข่าว โหลดมาแล้วไม่ตรงก็เล่นไม่ได้ เสียเวลาไปโหลดตัวใหม่พร้อมแครกอยู่ดี แค่แนะนำเฉยๆ ใครเน็ต unlimit อยากโหลดก็โหลดไปเลยไม่มีอะไรเสียหาย

กล่าวขอบคุณ
    1,771
    REPACK - R.G. MECHANICS : 21.6 GB
    *ไม่ตัด ไม่ลดคุณภาพเกม, เกมเวอร์ชั่น 1.21 รวม DLCs

กล่าวขอบคุณ
    1,771
    UPDATE v1.21.02-CODEX : 553 MB

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    1
    ทำไมศัตรูมันถึงไม่ยอมตายอะครับทั้งๆที่เราจัดการไปแล้วพอเราตายกลับมีเหมือนเดิม

กล่าวขอบคุณ
    94
    ได้รับคำขอบคุณ: 70
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ phu0234 อ่านกระทู้
    ทำไมศัตรูมันถึงไม่ยอมตายอะครับทั้งๆที่เราจัดการไปแล้วพอเราตายกลับมีเหมือนเดิม
    ศัตรูจะเกิดใหม่ทุกครั้งที่เรากลับไปที่จุดเซฟ ยกเว้นศัตรูตัวใหญ่ๆ พวกมินิบอสหรือโอนิบางตัว จะเกิดแค่ครั้งเดียว เพราะมันเป็นเกมส์ Dark Souls เวอร์ชั่นซามูไรดีๆ นี้เอง

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: