สติ๊กเกอร์ไลน์มาเเล้วจ้า !!!

1.Stick Line กล่องโกรธ(Angry Box)

2.Stick Line เอฟ-เเมน(F-MAN)

*ลิงค์หมดอายุโปรดเเจ้งจะต่อเวลาทันทีที่เเจ้งมา*

*ภาพการเล่นจริงจากเครื่องของผมเอง*

--------------------------------------------------

ขั้นต่ำ:
ระบบปฏิบัติการ: Windows 7 64Bit Service Pack 1 or higher
หน่วยประมวลผล: Intel Core 2 Duo 2.4GHz
หน่วยความจำ: แรม 3 GB
กราฟิก: Nvidia GTS 450+ with 1024MB+ VRAM (excluding GT) and Intel HD Graphics 4000+
DirectX: เวอร์ชัน 11
หน่วยบันทึกข้อมูล: พื้นที่ว่างที่พร้อมใช้งาน 10 GB
การ์ดเสียง: Direct X 11 sound device
หมายเหตุเพิ่มเติม: For more detailed specs to optimize the performance of Minecraft: Story Mode - Season Two

*UPTOBOX เเละ 1FICHIER (ลิงค์เเรง100 % ไฟล์เดียวจบ)*

*ลักษณะลิงค์หมดอายุ*

*ตัวอย่างMinecraft: Story Mode - Season Two-episode-4*

UPTOBOX Premium (ลิงค์เเรง 100%) ตัวนี้ผมทำขึ้นนะครับ เวลาโหลดตั้งเเต่ วันนี้ถึงวันที่ 11 06:45น พ.ย. 2560

ตัวเกมส์ดาวโหลด >>> ลิงค์เเรก MinecraftStoryModeSeasonTwoEpisode4RELOADED.rar

*หลังจากเวลานี้จะไม่สามารถโหลดได้ครับ นอกจากจะเเจ้งมาให้ต่ออายุการดาวโหลดนะครับ*

ตัวเกมส์ดาวโหลด >>> ลิงค์เเรก

*ลิงค์หมดอายุโปรดเเจ้งจะต่อเวลาทันทีที่เเจ้งมา*

สติ๊กเกอร์ไลน์มาเเล้วจ้า !!!

1.Stick Line กล่องโกรธ(Angry Box)

2.Stick Line เอฟ-เเมน(F-MAN)