ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741

มาเลี้ยงสัตว์กันกับ THE SIM 4 CATS & DOGS DLC จำหน่ายแล้ววันนี้ ทั้ง PC และ MAC

มาเลี้ยงสัตว์กันกับ THE SIM 4 CATS & DOGS DLC จำหน่ายแล้ววันนี้ ทั้ง PC และ MAC

สำหรับ DLC ภาคใหม่นี้ เป็นส่วนของสัตว์เลี้ยงกันบ้าง กับ Cats & Dogs – DLC ที่จะพาคุณสนุกกับการเลี้ยงสัตว์ พร้อมด้วยออปชันเสริมต่างๆ ที่ปรับแต่ง

ได้มากกว่าเดิมด้วยครับ

เราสามารถสร้างสัตว์เลี้ยง ด้วยเครื่องมือ Create-A-Pet แถมยังแต่งตัวให้มันได้ด้วย (ส่วนมากจะเป็นสวมเสื้อให้สัตว์นะครับ) นอกจากนี้ สัตว์เลี้ยงแต่ละตัว

จะมีนิสัยเฉพาะตัว ที่มีความหลากหลายมากขึ้นกว่าเดิม อย่างไรก็ตาม แม้ว่ามันจะมีอุปนิสัยที่ฉลาด แต่เราก็ยังต้องสอนให้มันรู้จักขับถ่ายให้เป็นที่อยู่นะครับ และ

ในส่วนเสริมนี้ ยังมีอาชีพสัตวแพทย์ ให้เราเลือกทำด้วย

The Sims 4 Cats & Dogs: Official Launch Trailer

ส่วนเสริม Cats & Dogs วางจำหน่ายแล้ววันนี้ สำหรับแพลตฟอร์ม PC และ Mac ส่วนเครื่องคอนโซล จะวางจำหน่ายในวันที่ 17 พฤศจิกายนนี้นะครับ

CREDIT BY GAME-NEON

ปล.เกมนี้ก็อยู่มานานจริงๆ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 11 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Tomb Raider
    Temple of Osiris
    กล่าวขอบคุณ
    1,503
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,773
    ส่วนตัวเล่นมาแล้วสนุกมากแต่ถ้าพูดตามจริงสิ่งที่ Sims 4 Cats & Dogs ควรจะเพิ่มเข้ามาน่าจะมีร้านขายสัตว์เลึ้ยงที่Simsสามารถซื้อหมาหรือแมวเมื่อไหร่ก็ได้ที่เราต้องการด้วยมีแค่เพิ่มอาชีพ veterinarian สัตวแพทย์ที่ต้องเปิด vet clinic ก่อนถึงจะเล่นได้แบบนั้นน่าเบื่อมั่ก

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    280
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    น่ารักน่าลองมาก ตอนสร้างสัตว์เลี้ยงนี่มันมีหลายพันธ์ุหลายลายให้เลือกไหมคะ
    ผู้ประสานงาน OffGamers.com ประเทศไทยอย่างเป็นการ
    ว่างก็มาทักทายกันได้ในเพจFB นะจ้ะ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ OffGamersThailand อ่านกระทู้
    น่ารักน่าลองมาก ตอนสร้างสัตว์เลี้ยงนี่มันมีหลายพันธ์ุหลายลายให้เลือกไหมคะ

ดูในคลิปได้เลยครับ

.:: MCR HELENA ::.
    The Walking Dead
    กล่าวขอบคุณ
    1,260
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,020
    สวยมากกก... มีการแต่งตัวให้สัตว์เลี้ยงด้วย 5555

ปล.มารอดูกัน ภาคเสริมต่อไปจะเป็นอะไร มีแต่ Game Pack & Stuff Pack ออกมาอย่างต่อเนื่อง 5555
    Facebook :: Buddy Lord

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: