ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    84
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,549

Post Unleashed News Update - ผู้พัฒนา The Witcher ไม่โอเคถ้าจะมีภาคต่อ แต่อยากจะเล่าเนื้อเรื่องแบบภาคใหม่แทน!

ผู้พัฒนา The Witcher ไม่โอเคถ้าจะมีภาคต่อ
    แต่อยากจะเล่าเนื้อเรื่องแบบภาคใหม่แทน!

.
    .
    .
    .

ถ้าพูดถึงซีรี่ย์ Action MMORPG ผลงานทีมผู้พัฒนา CD Projekt Red ก็คงหนีไม่พ้นซีรี่ย์ The Witcher ถึงแม้ว่าตอนนี้
    เนื้อเรื่องจะจบลงในภาค The Witcher 3: Wild Hunt ก็ตามแต่ก็มีเกมเมอร์จำนวนไม่น้อยที่หวังว่าเราจะได้เห็นภาคต่อของซีรี่ย์นี้

ล่าสุดทาง CD Projekt Red ได้ออกมาให้สัมภาษณ์อยู่บ่อยๆ ว่ายังไม่มีแผนที่จะสร้างภาคต่อของเกมนี้ แต่ถ้าจะมีจริงๆ มันจะเป็น
    ภาคใหม่ที่มีการเล่าเนื้อเรื่องจักรวาลอื่นๆ ของซีรีย์ The Witcher มากกว่าที่จะทำเป็นภาคต่อของเกมนี้

ปัจจุบันพวกเขาได้พยายามเร่งการพัฒนาเกม Cyberpunk 2077 หลังจากที่ผ่านอุปสรรคครั้งใหญ่การเหล่าแฮกเกอร์ที่มาขโมยข้อมูลเกม
    เนื้อหาภายในเกม Cyberpunk 2077 ทีมผู้พัฒนาได้อธิบายเอาไว้ว่าจะเป็นแนว Action MMORPG ตามสไตล์ที่พวกเขาถนัด
    มีธีมโลกอนาคตในช่วงปี 2017 ส่วนรายละเอียดอื่นๆ ในตอนนี้ยังไม่มีการเผยออกมาให้ทราบแม้แต่น้อย

CREDIT
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย KHUNGOLF : 13th November 2017 เมื่อ 17:01

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 15 คนที่กล่าวขอบคุณ:

It where my Demon hide
    กล่าวขอบคุณ
    2,422
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,922
    ก่อนทำภาคใหม่

กลับไปทำ DLC เพิ่ม Story พวกตัวละครหลังจบเกมก็ดีนะ จบเกมทีหายไปเกือบหมด

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Mirrorless
    กล่าวขอบคุณ
    1,342
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,019
    Blog Entries
    1
    ดันๆๆๆๆๆๆๆ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    196
    ได้รับคำขอบคุณ: 149
    อยากเล่น Cyberpunk 2077

ปล. the witcher 3 เป็น Action RPG ไม่ใช่เหรอครับ ส่วน MMORPG คือ RPGแบบออนไลน์กับผู้เล่นจำนวนมาก แต่ถ้าบทความถูกแล้วขออภัยครับ
    CPU Core i5 4440/Ram 8GB.DDR3 1600 G.SKILL/PWC R9 280 /HDD 1.0 TB. /PSU CORSAIR VS650

กล่าวขอบคุณ
    84
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ROCKUNG อ่านกระทู้
    อยากเล่น Cyberpunk 2077

ปล. the witcher 3 เป็น Action RPG ไม่ใช่เหรอครับ ส่วน MMORPG คือ RPGแบบออนไลน์กับผู้เล่นจำนวนมาก แต่ถ้าบทความถูกแล้วขออภัยครับ
    ผมว่าทางเว็ปต้นฉบับน่าจะพิมพ์ผิดนะครับ

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

GAMER UNLEASHED ;P
    [ New York City ]
    กล่าวขอบคุณ
    498
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,284
    คิดถึงจังเลย คุณกอล์ฟ

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    84
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hahago123 อ่านกระทู้
    คิดถึงจังเลย คุณกอล์ฟ
    โพสบ้างเดียวคนหาว่าทีมเราหาย 555