ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

Dragon Nest

Luna Online

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ รองเท้าสุขภาพ Joker Game Official Fanpage กางเกงเล ดูหนังออนไลน์ บล็อคสาวไฮโซ WE2GAME.COM ขายเกมส์ PC ราคาถูก
ให้เช่า Colocation
รองเท้าเพื่อสุขภาพ
Facebook JKG
กางเกงเล
ดูหนังออนไลน์
บล็อคสาวไฮโซ
ขายเกม PC

ดูบอลสด ดูบอลออนไลน์ ผลบอลสด

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,527

Post Unleashed News Update - ผู้พัฒนา The Witcher ไม่โอเคถ้าจะมีภาคต่อ แต่อยากจะเล่าเนื้อเรื่องแบบภาคใหม่แทน!

ผู้พัฒนา The Witcher ไม่โอเคถ้าจะมีภาคต่อ
    แต่อยากจะเล่าเนื้อเรื่องแบบภาคใหม่แทน!

.
    .
    .
    .

ถ้าพูดถึงซีรี่ย์ Action MMORPG ผลงานทีมผู้พัฒนา CD Projekt Red ก็คงหนีไม่พ้นซีรี่ย์ The Witcher ถึงแม้ว่าตอนนี้
    เนื้อเรื่องจะจบลงในภาค The Witcher 3: Wild Hunt ก็ตามแต่ก็มีเกมเมอร์จำนวนไม่น้อยที่หวังว่าเราจะได้เห็นภาคต่อของซีรี่ย์นี้

ล่าสุดทาง CD Projekt Red ได้ออกมาให้สัมภาษณ์อยู่บ่อยๆ ว่ายังไม่มีแผนที่จะสร้างภาคต่อของเกมนี้ แต่ถ้าจะมีจริงๆ มันจะเป็น
    ภาคใหม่ที่มีการเล่าเนื้อเรื่องจักรวาลอื่นๆ ของซีรีย์ The Witcher มากกว่าที่จะทำเป็นภาคต่อของเกมนี้

ปัจจุบันพวกเขาได้พยายามเร่งการพัฒนาเกม Cyberpunk 2077 หลังจากที่ผ่านอุปสรรคครั้งใหญ่การเหล่าแฮกเกอร์ที่มาขโมยข้อมูลเกม
    เนื้อหาภายในเกม Cyberpunk 2077 ทีมผู้พัฒนาได้อธิบายเอาไว้ว่าจะเป็นแนว Action MMORPG ตามสไตล์ที่พวกเขาถนัด
    มีธีมโลกอนาคตในช่วงปี 2017 ส่วนรายละเอียดอื่นๆ ในตอนนี้ยังไม่มีการเผยออกมาให้ทราบแม้แต่น้อย

CREDIT
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย KHUNGOLF : 13th November 2017 เมื่อ 17:01

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 15 คนที่กล่าวขอบคุณ:

It where my Demon hide
    กล่าวขอบคุณ
    2,405
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,888
    ก่อนทำภาคใหม่

กลับไปทำ DLC เพิ่ม Story พวกตัวละครหลังจบเกมก็ดีนะ จบเกมทีหายไปเกือบหมด

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Mirrorless
    กล่าวขอบคุณ
    1,337
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,005
    Blog Entries
    1
    ดันๆๆๆๆๆๆๆ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    147
    ได้รับคำขอบคุณ: 113
    อยากเล่น Cyberpunk 2077

ปล. the witcher 3 เป็น Action RPG ไม่ใช่เหรอครับ ส่วน MMORPG คือ RPGแบบออนไลน์กับผู้เล่นจำนวนมาก แต่ถ้าบทความถูกแล้วขออภัยครับ
    CPU Core i5 4440/Ram 8GB.DDR3 1600 G.SKILL/PWC R9 280 /HDD 1.0 TB. /PSU CORSAIR VS650

กล่าวขอบคุณ
    79
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ROCKUNG อ่านกระทู้
    อยากเล่น Cyberpunk 2077

ปล. the witcher 3 เป็น Action RPG ไม่ใช่เหรอครับ ส่วน MMORPG คือ RPGแบบออนไลน์กับผู้เล่นจำนวนมาก แต่ถ้าบทความถูกแล้วขออภัยครับ
    ผมว่าทางเว็ปต้นฉบับน่าจะพิมพ์ผิดนะครับ

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

GAMER UNLEASHED ;P
    [ New York City ]
    กล่าวขอบคุณ
    500
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,283
    คิดถึงจังเลย คุณกอล์ฟ

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    79
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hahago123 อ่านกระทู้
    คิดถึงจังเลย คุณกอล์ฟ
    โพสบ้างเดียวคนหาว่าทีมเราหาย 555