ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741

humblebundle ลดราคาเกมค่าย Rock Star สูงสุด 70% นำทัพด้วย GTA 5

humblebundle ลดราคาเกมค่าย Rock Star สูงสุด 70% นำทัพด้วย GTA 5

กลับมาอีกครั้งสำหรับการลดราคาของ web humblebundle ที่คราวนี้นำเกมค่าย Rock Star มาจัดโปรโมชั่นลดราคาสูงสุด 70%

นำทัพด้วย GTA 5 ที่เหลือ 29.99 เหรียญ หรือประมาณ 900 กว่าบาท ส่วนที่น่าสนใจคือเกม L.A. Noire ที่แม้จะไม่ใช่เวอร์ชั่นใหม่

ที่ออกบน PS4 , XboxOne แต่ก็มีการลดราคาเหลือเพียง 6.99 เหรียญ ในแบบธรรมดา และ 8.99 เหรียญในแบบ special edition

นอกจากนี้ยังมีเกม Max Payen 3 ที่มีราคาเพียง 6.99 เหรียญ และ เกมเด็กแสบสุดป่วน Bully ที่มีราคาสุดถูกเพียง 5.24 เหรียญ

เท่านั้นถือว่าถูกมากเมื่อเทียบกับฟอร์มเกม ใครยังไม่เป็นเจ้าของกดไปซื้อได้ที่ humblebundle

กดที่รูปก็ได้เหมือนกัน

CREDIT BY BEARTAI

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 12 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    7,131
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    เอาข่าวลดราคาเกมมาบ่อยๆๆนะครับ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    ประชาอุทิศ ทุ่งครุ
    กล่าวขอบคุณ
    1,931
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    Blog Entries
    1
    ถามหน่อยครับ
    ถ้าซื้อเกมส์จากเว็บ humblebundle แล้วเวลาเล่นต้องเข้าผ่าน steam ใช่ไหมครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    หลังๆ GTA V ออกมาลด 50% บ่อยจนไม่ค่อยน่าตกใจเท่าไหร่แล้ว