ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

NEVER.GIVE.UP
    กล่าวขอบคุณ
    358
    ได้รับคำขอบคุณ: 84

สอบถามคนเล่นเกมเรื่อง UPS สำหรับคอมเล่นเกมสเปคหนักครับ

ขอมาถามห้องนี้นะครับกลัวไปหมวด IT HARD แล้วกลัวไม่มีคนมาตอบ พี่น้องสายคอมหนักหลายท่านน่าจะใช้กันทุกคนอยู่แล้วด้วย
    UPS ทั่วไปที่ผมใช้อยู่ถ้าไม่เล่นเกมมันก็ไม่ดับนะครับแต่พอเล่นเกมนี่เหมือนมันจะสูบไฟมากกว่าที่ UPS ให้ได้ รบกวนถ่านผู้รู้แนะนำหน่อยครับว่าต้องกระโดดไปเล่นตัวไหนดีเอาแบบว่าเล่นเกมเต็มสูบไฟตกก็ไม่ดับอะคับ ขอแบบตัวราคาเริ่มต้นจนถึงตัวที่แนะนำจะดีมากเลยครับ ขอบคุณครับ
    Spec
    i7 4790K
    ram 16 GB
    1 TB WD BLACK AND 1 TB BLUE
    240 GB SSD
    GTX 970
    PSU XFX 850W
    ปล.เดียวรอ NV 2000sr มาน่าจะเปลี่ยนไปจับตัวท๊อปของอันนั้นนะคับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    ตัวที่ใช้อยู่ สเปค เท่าไหร่ครับ