ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    599
    ได้รับคำขอบคุณ: 55

Red face จะซื้ออันไหนดี

ระหว่างเกม forza horizon3 กับ need for speed pay back อันไหนน่าเล่นกว่ากันครับ
    เพราะตัวแพงสุดมันราคาห่างกัน ประมาน 300 บาท ขอคำแนะนำหน่อยครับ

TARTs
    Bangkok, Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    558
    ได้รับคำขอบคุณ: 214
    NFSPB ผมซื้อมาเล่นแล้วไม่ค่อยเหมือนที่คิดไว้ครับ นึกว่าจะเป็นแบบในตัวอย่าง ฉากที่สนุกที่ผมเล่นก็มีแค่ฉากในตัวอย่างนั่นแหละที่เหลือไม่มีแล้วแบบในตัวอย่าง // กดราคาเต็มไปด้วย ผ่านมาอาทิตย์สองอาทิตย์ลดล่ะ โนววว

ส่วน Forza รอคนอื่นมาตอบครับ
    เกมผมทำเองครับ คลิก

Senior Inspector
    กล่าวขอบคุณ
    419
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,611
    +1 ให้กับ Forza Horizon 3 ครับ ภาพสวยมาก การปรับแต่งรถและโดยเฉพาะระบบ Paint Job ของ FH3 ทำออกมาได้ดีด้วย

และก็การประมูลรถ (ผมเสียเวลานั่งประมูลรถเล่นเป็นชั่วโมงๆ ) แต่ NFSPB ดันใช้การปรับแต่งเครื่องยนต์รถเป็นแบบสุ่มการ์ดแทน ทำให้เราไม่สามารถปรับแต่งสไตล์การขับของเราได้

แล้วถ้ายิ่งเป็นคนรำคาญการถูกไล่ล่าจากตำรวจแบบไร้เหตุผลก็ Forza Horizon 3 คือคำตอบเลย เพราะไม่มีตำรวจ 555+

ถ้าให้แนะนำก็ Forza Horizon 3 ครับ แต่ถ้าเพื่อนเยอะ เน้นออนไลน์ก็จะมีใน Forza เหมือนกันหรือรอ The Crew 2 ก็ได้ครับ

ปล. Forza Horizon 3 ผมเล่นบน PC ไปกว่า 280+ ชั่วโมง แต่ง Need For Speed Payback เล่นบน PS4 Pro ได้ 3 ชั่วโมงก็ประกาศขายแผ่นทิ้งไปแล้ว

ปล 2. คหสต.
    You mad bro? No? Okay.. Whatever you say..

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    599
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ cpt.noppakit อ่านกระทู้
    +1 ให้กับ Forza Horizon 3 ครับ ภาพสวยมาก การปรับแต่งรถและโดยเฉพาะระบบ Paint Job ของ FH3 ทำออกมาได้ดีด้วย

และก็การประมูลรถ (ผมเสียเวลานั่งประมูลรถเล่นเป็นชั่วโมงๆ ) แต่ NFSPB ดันใช้การปรับแต่งเครื่องยนต์รถเป็นแบบสุ่มการ์ดแทน ทำให้เราไม่สามารถปรับแต่งสไตล์การขับของเราได้

แล้วถ้ายิ่งเป็นคนรำคาญการถูกไล่ล่าจากตำรวจแบบไร้เหตุผลก็ Forza Horizon 3 คือคำตอบเลย เพราะไม่มีตำรวจ 555+

ถ้าให้แนะนำก็ Forza Horizon 3 ครับ แต่ถ้าเพื่อนเยอะ เน้นออนไลน์ก็จะมีใน Forza เหมือนกันหรือรอ The Crew 2 ก็ได้ครับ

ปล. Forza Horizon 3 ผมเล่นบน PC ไปกว่า 280+ ชั่วโมง แต่ง Need For Speed Payback เล่นบน PS4 Pro ได้ 3 ชั่วโมงก็ประกาศขายแผ่นทิ้งไปแล้ว

ปล 2. คหสต.
    ขอบคุณสำหรับทั้ง2ท่านนะครับที่แนะนำ
    forza แข่งกับบอทหรือคนอ่าครับ

Senior Inspector
    กล่าวขอบคุณ
    419
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,611
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ popbazainw อ่านกระทู้
    ขอบคุณสำหรับทั้ง2ท่านนะครับที่แนะนำ
    forza แข่งกับบอทหรือคนอ่าครับ
    สามารถเล่น Offline แข่งกับบอทได้หรือเข้าห้อง Online ก็ได้ สูงสุด 12 คนต่อห้อง จะแข่งก็ได้หรือขับรถเล่นกับคนแปลกหน้าใน Free Roam ก็ได้
    You mad bro? No? Okay.. Whatever you say..

กล่าวขอบคุณ
    599
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ cpt.noppakit อ่านกระทู้
    สามารถเล่น Offline แข่งกับบอทได้หรือเข้าห้อง Online ก็ได้ สูงสุด 12 คนต่อห้อง จะแข่งก็ได้หรือขับรถเล่นกับคนแปลกหน้าใน Free Roam ก็ได้
    เกมfh3มีเป็นโหมดเนื้อเรื่องมั้ยครับ
    แล้ววิธีการปลดล็อครถต้องรอการประมูลอย่างเดียวหรอครับ หรือรอปลดจากเลเวล
    เกมนี้เวลตันที่เท่าไหร่ครับ หาเงินยากมั้ย