ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741

เห็นแล้วอมยิ้มกับภาพสัตว์เลี้ยงสุดสร้างสรรค์ในเกม The Sims 4 Cats & Dogs

อมยิ้มกับภาพสัตว์เลี้ยงสุดสร้างสรรค์ในเกม The Sims 4 Cats & Dogs

The Sims 4 Cats & Dogs ถือว่าเป็นเนื้อหาเสริมตัวล่าสุดของซีรี่ส์ The Sims 4 ที่เพิ่งออกว่างจำหน่ายไปได้ไม่นาน โดยเนื้อหาในภาคนี้เอาในแฟนๆ

ผู้รักสัตว์อย่างน้องหมา และน้องแมว
    โดยชาวซิมส์จะได้มีสัตว์เลี้ยงคู่ใจเป็นของตัวเอง นอกจากนี้ภายในเกม The Sims 4 Cats & Dogs ผู้เล่นสามารถ

ออกแบบเหล่าสัตว์เลี้ยง
    เองได้อีกด้วย ซึ่งเรามาดูกันดีกว่าครับว่าเหล่าเกมเมอร์ต่างออกแบบสัตว์เลี้ยงของพวกเขาในแบบสุดสร้างสรรค์อย่างไรบ้าง รับรอง

เห็นแล้วอดอมยิ้มไม่ได้แน่นอนครับ

หากว่าใครที่ลองเล่น The Sims 4 Cats & Dogs แล้วลองออกแบบสัตว์เลี้ยงคู่ใจในรูปแบบไอเดียสุดไฉไลก็สามารถนำมาโพสต์บอกเล่ากันได้ครับ

CREDIT BY ONLINE-STATION

ปล.ใครที่เล่นตัวเสริมนี้ก็เอารูปสัตว์ตัวโปรดแต่งแบบจี้ดๆมาแบ่งปันกันดูบ้างนะครับ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    เจ้ามนุษย์โง่ แกทำให้ชั้นดูแย่!

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

.:: MCR HELENA ::.
    The Walking Dead
    กล่าวขอบคุณ
    1,260
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,020
    อัปลักษณ์ทุกตัว 5555
    Facebook :: Buddy Lord

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Tomb Raider
    Temple of Osiris
    กล่าวขอบคุณ
    1,503
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,773
    ตัวอื่นไม่เท่าไหร่แต่สองตัวนี้เนี่ยนะที่บอกว่าสร้างสรรค์ลายด้านข้างของแมวบ่งบอกความหมายเลยว่าต้องการสื่อถึง dick pic

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Rang Zozor อ่านกระทู้
    ส่วนหมาตัวนี้ตอนแรกก็เห็นน่ารักดีออกแต่พอมาเห็นลายด้านข้างบ่งบอกถึงนิสัยของเจ้าของเลย send nudes เนี่ยนะสร้างสรรค์ แต่เห็นแล้วอดขำไม่เลย

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Rang Zozor อ่านกระทู้

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gwen stacy อ่านกระทู้
    ตัวอื่นไม่เท่าไหร่แต่สองตัวนี้เนี่ยนะที่บอกว่าสร้างสรรค์ลายด้านข้างของแมวบ่งบอกความหมายเลยว่าต้องการสื่อถึง dick pic

ส่วนหมาตัวนี้ตอนแรกก็เห็นน่ารักดีออกแต่พอมาเห็นลายด้านข้างบ่งบอกถึงนิสัยของเจ้าของเลย send nudes เนี่ยนะสร้างสรรค์ แต่เห็นแล้วอดขำไม่เลย

ตอนแรกก็คิดอยู่ว่าจะเอารูปลงดีไหม แต่ก็เอาไว้ขำๆ (อยากว่าครับ..สร้างสรรค์ตรงไหน)

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: