ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบ Dunk เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    225
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,745

@[PC] WORLD OF FINAL FANTASY | 10GB | FULL-[ CODEX ]-|-[FC|MKF|O2U|MULTI]

Title: WORLD OF FINAL FANTASY®
    Genre: RPG
    Developer: Square Enix
    Publisher: Square Enix
    Release Date: 22 Nov, 2017

เรื่องราวเล่าถึงเด็กฝาแฝดชายหญิงที่ตื่นมาบนโลกที่ไม่มีใคร อีกทั้งยังสูญเสียความทรงจำ แต่จู่ๆก็มีหญิงปริศนาที่บอกว่าตัวเองคือ พระเจ้า โผล่มานั่งจิบกาแฟเฉ๊ย เธอได้แนะนำให้เด็กฝาแฝดเดินทางไปสู่อีกโลกนึง เพื่อตามหาความทรงจำของตนเอง เด็กฝาแฝดผู้มีคำถามใจมากมาย พวกเราเป็นใคร ทำไมเราถึงไม่มีความทรงจำ แล้วพวกเราต้องทำยังไงต่อไป ทางเดียวที่เหลือก็มีเพียงการเดินทางสู่อีกโลกนึงที่ตนไม่รู้จัก พร้อมจิ้งจอกตัวน้อยผู้นำทาง

System Requirements

• Minimum:
      • Processor: Intel Core i3 2.0GHz or above
      • Memory: 4 GB RAM
      • Graphics: NVIDIA GeForce GTS 450 1GB or higher, Radeon HD 5770 1GB or higher
      • DirectX: Version 11
      • Storage: 15 GB available space
      • Sound Card: Sound device that supports DirectX 11

• Recommended:
      • Processor: Intel Core i3 2.4GHz or above
      • Memory: 8 GB RAM
      • Graphics: NVIDIA GeForce GTX 660 2GB or higher, Radeon HD 7850 2GB or higher
      • DirectX: Version 11
      • Storage: 15 GB available space
      • Sound Card: Sound device that supports DirectX 11

Instructions

- Extract
    - Run setup.exe and install update
    - Copy crack to installdir
    - Play

Password
    SLD-GAMES.COM

joker123

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 158
    ขอบคุณนะครับ

ประชาอุทิศ ทุ่งครุ
    กล่าวขอบคุณ
    1,931
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    Blog Entries
    1
    ขอบคุณนะครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณครับ
    + crack นี้คือ CODEX ใช่ไหมครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย R-go : 23rd November 2017 เมื่อ 20:24

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    จขกทครับ ขออนุญาติแจ้งน่ะครับ เหมือน part 4 ของ openload เสียครับ ช่วยแก้ไขให้ด้วยครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 127
    ถามหน่อยทำไมบางครั้งเราใช้คำสั่งจับมอนไม่้ได้อ่ะครับคือเราก็อัดมอนตนร่อเร่เเล้วนัครับหรือตอนใช้ริบ้าตรวจสอบดูว่าต้องใช้ไอเท็มอะไรจับก็ไม่ได้ผลอีก

กล่าวขอบคุณ
    11
    ใครเป็นมั้งครับ ไม่เจอมอนสเตอร์ ตอนเล่นเลยอ่ะ เลยผ่านด่านแรกไม่ได้

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 127
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lsnowyl อ่านกระทู้
    ใครเป็นมั้งครับ ไม่เจอมอนสเตอร์ ตอนเล่นเลยอ่ะ เลยผ่านด่านแรกไม่ได้
    ตรงไหน ร้านค้าป่ะมีนิ เป้นตัวแรกที่ต้องหัดตีก่อนเข้าแมท แต่สนุกดีเลี้ยงมอนและเก็บมอนไปเรื่อยๆแต่หลังๆนี้โหด***เลยมาแต่ละตัว

กล่าวขอบคุณ
    11
    ผมเจอบัคเต็มๆเลยครับ คิอไม่เจอมอสเตอร์ตอน ดันเจี้ยนแรกเลยครับ ---------แก้หายแล่้วครับ ทำโดยการเล่นใหม่ขอบคุณครับ