ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 4

Cool DAYZ SA 0.61 [มี SERVER ให้เล่นฟรี]|Googledrive download| เกิดมามีของพร้อมรบ!|Aunaluzia Server

โปรโมชั่นเปิดเซิฟแรกๆ เกิดมาใหม่มีของครบย พร้อมลุย อาวุธ ชุดเกราะ!

   รายละเอียด / กฏ / ดาวน์โหลด 
    =====================================
    [*ใช้ตัวเกมจากทางเราเท่านั้น*]
    [*เข้าเล่นเกมผ่านทาง Dayz sa Launcher.exe*]
    [*ไม่อย่างนั้นจะเข้าไม่ได้*]
    =====================================
       สามารถเปลี่ยนชื่อได้ที่ตัว Launcher 
       รายละเอียด 
    เนื่องจาก Server เราเป็น Server ที่เปิดให้เล่นฟรี !
    ไม่มีค่าใช้จ่าย (แต่ช่วยสนับสนุนได้นะ ) อาจจะมี
    บัค 4-5 % ภายในเซิฟ ถ้าเจอก็สามารถโพสต์แจ้ง
    ไว้ได้เราจะรีบแก้ไข เบื้องต้นเราทดสอบ server มา
    สักระยะแล้วคิดว่าตอนนี้น่าจะสมดุล ใน ระดับ หนึ่ง
    ถ้าคุณอยากให้ server ปรับเปลี่ยนตรงไหน สามารถ
    บอกได้ นะก๊ะ
       กฏในเกม
    กรุณาอย่า ใช้โปรแกรมช่วยเล่น เพื่อเอาเปรียบคนอื่น
    หรือนำบัคของเกมเพื่อผลประโยชน์ของตัวเองserver
    เราเปิดให้เล่นฟรีเห็นใจกันนิดนุง อยากเล่นเกรียนขนาด
    ไหนก็ได้ ถ้ามีโอกาศ Admin จะจัดกิจกรรม แจกของ
    โน้นนั้นนี้ ภายในเกม เพื่อเพิ่มสีสัน ถ้าหากมีคนเล่นเพิ่มขึ้น
       กฏการโพสต์ในกลุ่ม 
    1.ไม่โพสต์สิ่งที่นอกเหนือจากในเกม
    2.ไม่โพสตืโปรโมทเกมอื่น
    3.หยาบคายได้ แต่อย่าถึง บิดามารดา
       ติดต่อ ADMIN 
    ติดต่อได้ในเฟสในนี้เด้อ
       DOWNLOAD 
    คลิ๊กลิ้งค์ด้านล่าง
    https://goo.gl/25Gty9

กรุณาเข้าร่วมกลุ่ม FACEBOOK เพื่อรับข่าวสารอัพเดท
    https://www.facebook.com/groups/848402222004454/
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Aunaluzia : 25th November 2017 เมื่อ 14:53 เหตุผล: มีข่าวสารอัพเดท

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    229
    ได้รับคำขอบคุณ: 84
    AMD FX 8300 RAM 8 GB GTX 750 TI

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 4
    ตอนนี้เซิฟยุในช่วงกิจกรรมนะครับ เกิด ใหม่ มีของ ปืน อาวุธ ชุดเกราะ พร้อมลุย รีบมาฟามกันเร็ว ครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 38
    "I'm gonna make him an offer he can't refuse"
    "ฉันมีข้อเสนอที่คุณไม่อาจปฏิเสธได้"

กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 33

ขึ้นแบบนี้แก้ยังไงหรอครับ
    C h e l s e a

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 38
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 8carat อ่านกระทู้

ขึ้นแบบนี้แก้ยังไงหรอครับ
    คลิ๊กขวาเปิดด้วย WINRAR แล้วแตกไฟล์เอาครับ
    "I'm gonna make him an offer he can't refuse"
    "ฉันมีข้อเสนอที่คุณไม่อาจปฏิเสธได้"

กล่าวขอบคุณ
    311
    ได้รับคำขอบคุณ: 57
    แตกไฟล์ด้วย Winrar ก็ยังไม่ได้ครับ

CPU Intel Core i7-4700HQ (2.40 GHz, up to 3.40 GHz)
    nVidia GeForce GT 745M (2 GB DDR3) RAM DDR3 4 GB

กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 164

รอนานดีน่ะครับเนี้ย
    -_____-[มาใหม่ครับฝากเนื้อฝากตัวด้วย]-______-