ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741

แจกฟรี Plants vs. Zombies GotY Edition รีบโหลดกันให้ไว!

แจกฟรี Plants vs. Zombies โหลดกันให้ไว!

เอาเกมฟรีมาฝากกันอีกแล้วครับพี่น้อง! คราวนี้เป็นเกม Plants vs. Zombies Game of the Year Edition อีกหนึ่งเกมอินดี้สุดมันส์

เบาสมอง ซึ่งในตอนนี้ทาง
    Origin เขากำลังเปิดให้โหลดไปเล่นฟรีๆ แบบไม่เสียเงิน ว่าแล้วไปดูรายละเอียดด้านในกันได้เลยครับ

สำหรับเพื่อนๆ ที่สนใจก็ให้เข้าไปโหลดโปรแกรม Origin (โหลดได้ที่นี่) จากนั้นลงทะบียนและล็อกอินให้เรียบร้อย จากนั้นเข้าไปที่เมนู Free

Game
    หรือเข้าไปที่ลิงค์ https://www.origin.com จากนั้นคลิกปุ่ม Play on Origin เพื่อโหลดเกม Plants vs. Zombies Game of the

Year Edition
    ได้ทันที

รีบโหลดกันให้ด่วน เพราะมีเวลาจำกัดนะครับ!!!

CREDIT BY ONLINE-STATION

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

.:: MCR HELENA ::.
    The Walking Dead
    กล่าวขอบคุณ
    1,260
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,020
    เสียดาย Plants vs Zombies 2 ลงแต่มือถือ 555 เล่นภาค2จนเพลินกันเลยทีเดียว........
    Facebook :: Buddy Lord

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    233
    ได้รับคำขอบคุณ: 194
    สนุกนะเกม นี้ เคยเล่นเมื่อนานแล้ว ยังเสียดายเซฟเก่า ปลุก ไว้เยอะ 55

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Tomb Raider
    Temple of Osiris
    กล่าวขอบคุณ
    1,503
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,773
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ THE MIZ อ่านกระทู้
    เสียดาย Plants vs Zombies 2 ลงแต่มือถือ 555 เล่นภาค2จนเพลินกันเลยทีเดียว........
    มัวแต่เล่นเกมฆ่าซอมบี้ระวังซอมบี้จะมาเอาคืนนะnegan

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

.:: MCR HELENA ::.
    The Walking Dead
    กล่าวขอบคุณ
    1,260
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,020
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gwen stacy อ่านกระทู้
    มัวแต่เล่นเกมฆ่าซอมบี้ระวังซอมบี้จะมาเอาคืนนะnegan
    ถ้าเหล่าซอมบี้จะมาล้างแค้นผม... สงสัยพรุ่งนี้ผมต้องเปลี่ยนร่างเป็นตัวโปรดซะแล้ว ฮิฮิ (เล่นเป็นบทฝ่ายธรรมะบ้าง 5555)

#See ya supergirl
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย THE MIZ : 30th November 2017 เมื่อ 21:31
    Facebook :: Buddy Lord

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Tomb Raider
    Temple of Osiris
    กล่าวขอบคุณ
    1,503
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,773
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ THE MIZ อ่านกระทู้

#See ya supergirl
    Yup See ya Negan

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ: