ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741

DayZ จะหลุดออกจาก Early Access ภายในปี 2018

DayZ จะหลุดออกจาก Early Access ภายในปี 2018

สำหรับใครที่เฝ้ารอคอยให้ DayZ เป็นสถานะกลายเป็นเกมเต็มสักที ดูเหมือนว่าวันนั้นใกล้จะมาถึง เพราะล่าสุด ออยเก้น ฮาร์ตัน ผู้อำนวยการสร้าง DayZ

ได้ออกมาเปิดเผยว่าว่าเกมเอาตัวรอดจากซอมบี้เกมนี้จะหลุดออกจากเกมระหว่างการพัฒนา (Early Access) ภายในปี 2018

อัพเดทเบต้าตัวถัดไปที่เป็นเวอร์ชั่น 0.63 จะถูกปล่อยออกมาในปีหน้า จะเพิ่มระบบคราฟใหม่ ระบบต้อนสัตว์ เพิ่มประสิทธิภาพระบบเอไอ

การกระทำของสิ่งแวดล้อม และเสียงผู้เล่น

ยิ่งไปกว่านั้นทีมพัฒนายังบอกใบ้ว่าเกมจะมีซอมบี้และสัตว์ชนิดใหม่ ระบบอนิเมชั่นแบบใหม่ รองรับผู้เล่นในแต่ละเซิฟเวอร์เพิ่มมากขึ้น รวมไปถึงการ

ต่อสู้ระยะประชิดแบบใหม่ที่มีการใส่คอมโบและการหลบหลีกเข้าไป ระบบสร้างความเสียหายแบบใหม่ และระบบเคลื่อนไหวและลอบเร้นแบบใหม่

ต้องมารอลุ้นกับว่าเกมจะได้หลุดออกจาก Early Access ในช่วงไหนของปีหน้าครับ จะต้นปี กลางปี หรือปลายปีกันนะ?

CREDIT BY JUROPY

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 14 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    หลุดออกจาก Steam เลยมั้ย 555555

ล้อเล้นเน้อ

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

.:: MCR HELENA ::.
    The Walking Dead
    กล่าวขอบคุณ
    1,260
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,020
    ที่สุดของความน่าเบื่อ 555

(ผมอาจเบิ่อแนวนี้ล่ะ.....)
    Facebook :: Buddy Lord

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ THE MIZ อ่านกระทู้
    ที่สุดของความน่าเบื่อ 555

(ผมอาจเบิ่อแนวนี้ล่ะ.....)
    ผมไม่เคยเบื่อ..แต่ยังไม่เจอที่โดนใจ (ส่วนตัวรอ State of Decay 2)

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,048
    ได้รับคำขอบคุณ: 186
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Rang Zozor อ่านกระทู้
    ผมไม่เคยเบื่อ..แต่ยังไม่เจอที่โดนใจ (ส่วนตัวรอ State of Decay 2)
    แต่ผมเซ็งตรง state of decay มันลง win10 เนี้ยดิเฮ้อ

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    53
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    สำหรับผมเเล้วเป็นเกมที่ซื้อมาเเล้วเสียดายเงินที่สุด T...T

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    192
    ได้รับคำขอบคุณ: 282
    ตอนเป็นmodโครตสนุก แต่พอเป็น SA ทีมพัฒนา****บ้าความสมจริงจนเกมออกมาโครตน่าเบื่อ มีที่ไหนเสื้อผ้าเปียก10นาทีหวัดแดก ซักพักตาย โครตเสียดายตัง

14. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,463
    ได้รับคำขอบคุณ: 457
    ตอนเกมมาใหม่ๆมันดังเพราะมันเกาะกระแส the walking dead ไง แต่ตอนนี้คือกระแสมันอยู่ในระดับที่มีแต่แฟนๆเท่านั้นที่ติดตามกัน ส่วนคนอื่นที่ไม่เคยดูไม่ได้ค่อยตามดูกันแล้ว ก็คือกระแสมันนิ่งมาก
    แล้วตัวเกมก็มาตั้งหลายปี เป็นเกมหลักพันเกมแรกที่ผมเก็บตังซื้ออย่างใจจดใจจ่อแต่สุดท้ายก็เลิกเล่นไป(รู้สึกเสียดายเงิน) ไหนตอนที่เปิดจะมีกระแสว่าแมพใหม่จะมาๆ รอจนเลิกไปนานละ ก็นิ่งอยู่เหมือนเดิม
    พอมาตอนนี้จะมาตามอัพเดทก็สายเกินไปละ ไหนจะเล่นไปแบบไม่มีจุดหมายอีก เอาตัวรอดไปเรื่อยๆหรอ หรือจะเป็นสำรวจ เดินฟามของไปเรื่อยๆ เจอที่ที่แปลกน่าสำรวจหรอ สุดท้ายก็ไม่มีจุดหมายจริงๆหรอก
    ออกเกมมาก็กลับเข้าไปเล่นใหม่ ตัวละครก็ยืนที่เดิมอีก ไหนจะเรื่องระบบสุ่มเกิดของเพลเยอร์ที่แย่มากๆ แสตนอโลนสมชื่อจริงๆ คนจะตี้กัน ให้เกิดที่เดียวกันเอาตัวรอดไปด้วยกัน มันก็พอจะสนุกหน่อย นี่เล่นกับเพื่อนเกิดสุ่มกัน แยกเกิดอีกไม่มีีความสนุกอะไรเลย ต้องมาเปิดแมพวิ่งหากันข้ามโลก เสียเวลาเล่นสุดๆ ไม่เข้าใจตอนนั้นเอาเวลามานั่งเล่นเกมแบบนี้ทำไม พอเกิดแยกกัน จะเจอกันทีหนีซอมบี้มา โดนตบตาย(อาจจะโง่เอง) ก็เสียอารมณ์อีก กดเกิดใหม่วิ่งใหม่ แล้วเรื่องระบบยานพหนะ ด้วยความที่เพลเยอร์วิ่งกันคีบอร์ดพรุนกันไปแล้ว ทีมงานเกิดความสงสารบอกจะอัพเดทรถมาให้ขับ มันก็ไม่อัพสักทีจนเลิกไปอีกตามเคย ไม่รู้ว่าตอนนั้นทีมงานอะไรมาคุมเกมและเซิฟ(สตีม)นี้นะ แต่เป็นทีมงานที่แย่ที่สุดที่ผมเคยเจอจริงๆ เอาแต่บอกจะอัพเดทนู้นนี่ ให้ความหวังเพลเยอร์ไปเรื่อย สุดท้ายก็ทำอะไรช้าไปหมด ไม่ทันไรก็เซิฟร้างอย่างไม่ต้องสงสัย ไม่ต้องออกจาก early access และลืมๆมันไปเถอะ ยังรู้สึกสบายใจกว่า
    ปล.ระบายจากการที่อดทนเก็บตังซื้อมา(เมื่อสมัยเด็กที่ค่าขนมวันละ 100รวมค่ารถไปกลับ รร. เหลือกินประมาณวันละ 50) และระบายเรื่องแย่ๆจากการที่ได้เล่นตั้งแต่เซิฟเปิดอาทิตย์แรกตลอดจนเล่นไป 2 ปี(เสียเวลามากๆ)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย offerre : 2nd December 2017 เมื่อ 21:11

16. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

It where my Demon hide
    กล่าวขอบคุณ
    2,422
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,922
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 18&Life อ่านกระทู้
    ตอนเป็นmodโครตสนุก แต่พอเป็น SA ทีมพัฒนา****บ้าความสมจริงจนเกมออกมาโครตน่าเบื่อ มีที่ไหนเสื้อผ้าเปียก10นาทีหวัดแดก ซักพักตาย โครตเสียดายตัง
    เดี๋ยวๆ เสื้อผ้าเปียก 10 นาทีหวัดแดก 555555555555+

ผมว่าไม่น่าเรียกสมจริงแล้วหล่ะ อันนี้

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    192
    ได้รับคำขอบคุณ: 282
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zaraki Kempaji อ่านกระทู้
    เดี๋ยวๆ เสื้อผ้าเปียก 10 นาทีหวัดแดก 555555555555+

ผมว่าไม่น่าเรียกสมจริงแล้วหล่ะ อันนี้
    ผมถึงบอกไงว่ามันอยากให้เกมดูสมจริง จนระบบเกมเละเทะไม่มีความสนุกเลย - -

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

"เฝ้ามอง จากข้างหลัง"
    กล่าวขอบคุณ
    1,776
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,746
    น้ำตาจะไหล ดองไม่รู้จะดองยังไงละ

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: