ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741

เผยโฉมแรกของพ่อหนุ่ม Brenton Thwaites ในชุด Robin จากซีรีส์ใหม่ DC Titans!

เผยโฉมแรกของพ่อหนุ่ม Brenton Thwaites ในชุด Robin จากซีรีส์ใหม่ DC Titans!

แม้สถานการณ์ของ DC ในฝั่ง DCEU จะยังไม่นิ่งนัก กระนั้นทุกอย่างก็ต้องดำเนินต่อไป ทาง

ฝั่งซีรีส์ของ DC ก็ยังคึกคักกันอยู่ครับ ล่าสุดก็เริ่มโปรโมตซีรีส์ Live-Action ซึ่งดัดแปลงจาก

Teen Titans อนิเมชั่นซีรีส์ดังของค่ายอย่าง Titans กันแล้ว ด้วยการปล่อยรูปของ Brenton

Thwaites
    นักแสดงหนุ่มในชุด Robin ออกมาให้ยลกันครับ ซึ่งก็ต้องบอกว่าดูดีเลยทีเดียว

โดยก็อย่างที่เห็นครับว่า Brenton จะรับบทเป็น Robin เวอร์ชั่นของ Dick Grayson และตัว

ละครอื่นๆ ใน Teen Titans เราก็จะได้เห็นกันอย่างพร้อมหน้า ไม่ว่าจะเป็น Starfire, Raven

, Dove
    ฯลฯ

Titans จะเป็นซีรีส์เปิดบริการ DC Digital Service ร่วมกับการ์ตูนแอนิเมชั่น Young Injustice:

Outriders
    ครับ ใครสนใจก็รอรับชมกันในปี 2018

CREDIT BY ONLINE-STATION

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Tomb Raider
    Temple of Osiris
    กล่าวขอบคุณ
    1,503
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,773
    Titans Live-Actionว่าแต่ชุดของ robin นี่ดูเหมือนจะถอดแบบมาจาก batman arkham เกมซีรีส์ของ rocksteady ไปซักนิดนึงตอนนี้ฝั่งซีรีส์ของ DC:CW ดูเหมือนกระแสจะมาแรงมากถ้ามี Titans Live-Action เข้ามาด้วยน่าจะดึงคนดูได้เพิ่มขึ้นมากกว่าเดิมเหมือน arrowverse crisis on earth x ตอนครอสโอเวอร์ล่าสุดกับ supergirl ตอนล่าสุดและการปรากฎตัวของ reign the worldkillers ที่ดึงคนดูได้มหาศาลมาก

credit Legends Universe

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3,139
    ได้รับคำขอบคุณ: 735
    Super Girl ชอบมากกกก

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    อยากเห็น!

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Tomb Raider
    Temple of Osiris
    กล่าวขอบคุณ
    1,503
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,773
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ~FeaR~ อ่านกระทู้
    อยากเห็น!

อยากเห็นเหมือนกันคุณ~FeaR~ถ้าทำออกมาจริงคงดีมากเลยเอาsupermanจากdceuมารวมกับsupergirlของdctvแล้วทำออกมาเป็นภาคแยกแบบdceuคงสนุกมากเลย.

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: