ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ 1

เกี่ยวกับ Middle-earth: Shadow of War แท้

คือผม สงสัยว่า..

Middle-earth: Shadow of War

Middle-earth: Shadow of War Silver Edition

Middle-earth: Shadow of War Gold Edition

มันต่างกันยังไงหรอครับ?

Gold Edition คือ รวมทุก dlc+Expansion Pass ใช่มั้ยครับ?

ปล.มือใหม่หัดซื้อ

Still alive
    http://facebook.com/ko555555
    กล่าวขอบคุณ
    5,611
    ได้รับคำขอบคุณ: 516
    silver จะได้ 2dlc+silver war chest
    มีศัตรู ภารกิจ ความสามารถ อาวุธ ใหม่ๆ ระบบป้อมแบบอัพเกรด และ ชุดในตำนาน

gold จะได้ 4dlc+gold war chest
    มีศัตรู ภารกิจ ความสามารถ อาวุธ ใหม่ๆ ระบบป้อมแบบอัพเกรด และ ชุดในตำนาน
    เพิ่มภารกิจหลัก และย่อย ตัวละครที่สามารถเล่นได้ ความสามารถ ศัตรู และอื่นๆอีกมากมาย

ป.ล. ผมก็ยังไมไ่ด้ซื้อนะ ผมไปแปลจากหน้าสตรีมมา

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    215
    ได้รับคำขอบคุณ: 39
    ขอถามหน่อยคับ มันเซฟเกมยังไง

กล่าวขอบคุณ
    202
    ได้รับคำขอบคุณ: 540
    auto save ครับ ส่วนถ้าจะซื้อแนะนำให้ซื้อแบบ ธรรมดาพอครับ

กล่าวขอบคุณ
    215
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kodeem อ่านกระทู้
    auto save ครับ ส่วนถ้าจะซื้อแนะนำให้ซื้อแบบ ธรรมดาพอครับ
    คือเราจะรู้ได้ไงคับว่ามันจะ ออโต้เซฟ ตอนไหนคับ คือผมเล่นไปหลายเควสแล้ว ออกเกม พอเข้าเล่นใหม่ กลายเป็นเริ่มใหม่ตั้งแต่แรกเลย
    หรือเราต้องเล่นจนมันจะไปเมืองใหม่ เห็นในเน็ตของฝรั่งบอกต้องไปที่จุดเซฟพ้อย ฟังไม่ค่อยเข้าใจ ก็ไม่ได้

กล่าวขอบคุณ
    202
    ได้รับคำขอบคุณ: 540
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ aeyto อ่านกระทู้
    คือเราจะรู้ได้ไงคับว่ามันจะ ออโต้เซฟ ตอนไหนคับ คือผมเล่นไปหลายเควสแล้ว ออกเกม พอเข้าเล่นใหม่ กลายเป็นเริ่มใหม่ตั้งแต่แรกเลย
    หรือเราต้องเล่นจนมันจะไปเมืองใหม่ เห็นในเน็ตของฝรั่งบอกต้องไปที่จุดเซฟพ้อย ฟังไม่ค่อยเข้าใจ ก็ไม่ได้
    ตอนนี้ เล่นเถื่อนหรือเล่นแท้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    215
    เถื่อนคับ โหลดในนี้เเหละ คับ

กล่าวขอบคุณ
    215
    ได้ละคับ คือของผมต้องปิดแสกนไวรัสก่อน เล่นคับ ไม่งั้นมันไม่เซฟคับ