ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

Yulgang

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 8

[PC] House Flipper เกมทำความสะอาดบ้าน ตกแต่ง รีโนเวทบ้าน (เจ๋งกว่าเดอะซิมอีก) [MF]

ความต้องการระบบ

ขั้นต่ำ:
    ระบบปฏิบัติการ: Windows 7/8/10
    หน่วยประมวลผล: Core i3 3.1 GHz or AMD Phenom II X3 2.8 GHz
    หน่วยความจำ: แรม 4 GB

แนะนำ:
    ระบบปฏิบัติการ: Windows 10
    หน่วยประมวลผล: Core i5-2300 / AMD Athlon X4 760K or better
    หน่วยความจำ: แรม 8 GB

Cr. IGG

ดาวน์โหลด (แตกไฟล์เล่นได้เลย ไม่ต้องแคร็ก)
    Part1 | Part2 | Part3 | Part4 | Part5 | Part6 | Part7
    1 Part Direct Download
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย t.spoon : 7th December 2017 เมื่อ 23:39

Still alive
    http://facebook.com/ko555555
    กล่าวขอบคุณ
    5,615
    ได้รับคำขอบคุณ: 516
    คือให้ซ่อมบ้าน ทำความสะอาด ตกแต่งภายใน แล้วก็ขายไปหรอครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ko555555 อ่านกระทู้
    คือให้ซ่อมบ้าน ทำความสะอาด ตกแต่งภายใน แล้วก็ขายไปหรอครับ
    คงประมาณว่าให้เรารับงานซ่อมแซมบ้านตามออเดอร์ลูกค้าน่ะครับ แล้วก็ส่งงาน รับตัง ผมก็ยังไม่ได้เล่นอะไรมาก รอซื้อตัวเต็ม

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    อยากเล่นมั่งจังครับ แต่ไฟล์โหลดไม่ได้แล้ว