ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Tomb Raider
    Temple of Osiris
    กล่าวขอบคุณ
    1,503
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,773

ภาพยนตร์ Ready Player One ปล่อยเทรลเลอร์ใหม่ ตัวละครจากเกมดังมาเพียบ

ภาพยนตร์ Ready Player One ปล่อยเทรลเลอร์ใหม่ ตัวละครจากเกมดังมาเพียบ

Ready Player One ภาพยนตร์ที่สร้างจากนิยายวิทยาศาสตร์ชื่อเดียวกัน ผลงานกำกับของ Steven Spielberg ได้ปล่อยเทรลเลอร์ตัวใหม่ออกมาเป็นที่เรียบร้อย ซึ่งมีเรื่องน่าเซอร์ไพร์ซให้กับเหล่าเกมเมอร์ทั่วโลก เพราะมีตัวละครจากเกมดังๆ ทั้งจากยุคเก่าและยุคใหม่ตบเท้ามาปรากฏตัวในหนังเรื่องนี้
    ตัวละครที่สามารถเห็นได้อย่างชัดเจนในเทรลเลอร์ ประกอบด้วย ริว ชุนหลี และ บลังก้า จาก Street Fighter เทรเซอร์ จาก Overwatch และ ลาร่า ครอฟท์ จาก Tomb raider นอกจากนี้ ยังมีตัวละครอื่นๆ ที่ทุกคนน่าจะรู้จักกันดีมาร่วมแจมอีกด้วย อย่างเช่น ตุ๊กตาผีชัคกี้ กันดั้ม คิงคอง และ รถมอเตอร์ไซค์แบบเดียวกับในเรื่อง Tron ภาพยนตร์ไซเบอร์พังก์ในตำนาน

ว่าแต่ Harley quinnกับJokerก็เข้าไปอยู่ใน Ready Player One ด้วย

เรื่องราวของ
    Ready Player One
    เกิดขึ้นในปี 2045 ตามติดชีวิตของ Wade Watts พระเอกของเรื่อง ในการค้นหาความลับ Easter Eggs ที่ผู้สร้างเกมซ่อนเอาไว้ใน Oasis เกม Virtual Reality ที่ได้รับความนิยมสูงสุดในโลก ซึ่งผู้ที่ค้นพบความลับนั้นจะได้เงิน 500 ล้านดอลลาร์และสิทธิ์ในการควบคุม Oasis

Ready Player One จะเข้าฉายในเดือนมีนาคม 2018 ที่จะถึงนี้

cr blognone

Ready Player One Trailer #2 (2018)

มาเป็น Player One กัน

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 13 คนที่กล่าวขอบคุณ:

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เกิดมาเพื่อเล่นเกม-ดูหนัง
    กล่าวขอบคุณ
    5,824
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,374
    Blog Entries
    1
    Steven Spielberg ชื่อนี้หวังได้อยู่นะ รอดูครับ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

.:: MCR HELENA ::.
    The Walking Dead
    กล่าวขอบคุณ
    1,260
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,020
    ยิ่งใหญ่มากก

ปล. การ์ตูนหุ่นยนต์ตัวนี้...พ่อผมเคยซื้อม้วน VDO มาให้ดูตอนสมัยเด็กๆ 555 ยังจำได้อยู่เลย.........
    Facebook :: Buddy Lord

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741

ไม่รู้ใครเป็นใคร..ลุยอย่างเดียว หนังน่าสนใจมากครับ เด๋วไว้เราไปดูด้วยกัน

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

แอบมี Earth อยู่ในใจ ก็พอ
    กล่าวขอบคุณ
    1,636
    ได้รับคำขอบคุณ: 994
    Blog Entries
    1
    งานออกแบบนี่แบบ สุดยอดมาก น่าสนใจอย่างแรง
    เอิร์ธน้อยผู้น่ารัก อร๊ายยยย

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

It where my Demon hide
    กล่าวขอบคุณ
    2,422
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,922
    deathstroke ก็มา

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Tomb Raider
    Temple of Osiris
    กล่าวขอบคุณ
    1,503
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,773
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ THE MIZ อ่านกระทู้
    ยิ่งใหญ่มากก

ปล. การ์ตูนหุ่นยนต์ตัวนี้...พ่อผมเคยซื้อม้วน VDO มาให้ดูตอนสมัยเด็กๆ 555 ยังจำได้อยู่เลย.........
    Jesus ความจำดีมากเลยส่วนตัวยังไม่รู้จักเจ้าหุ่นตัวนี้เลยซักนิดเดียว

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Rang Zozor อ่านกระทู้

ไม่รู้ใครเป็นใคร..ลุยอย่างเดียว หนังน่าสนใจมากครับ เด๋วไว้เราไปดูด้วยกัน
    ใช่แล้วGame Reporterเรื่องนี้น่าสนใจมากเป็นภาพยนต์ที่รวมเอาเกมกับการ์ตูนมารวมกันน่าดูมากแต่อยากซื้อนิยายเรื่องนี้มาอ่านให้จบก่อนคงจะสนุกกว่าอ่านแต่แฮรี่พอตเตอร์ว่าแต่ประโยคลงท้ายของGame Reporterที่ว่าจะไปดูด้วยกันเนี่ยล้อเล่นใช่มะ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zaraki Kempaji อ่านกระทู้
    deathstroke ก็มา
    ไม่ได้มาแต่ deathstroke นะ Zaraki Kempaji เพิ่งรู้ว่ามี deadshot ด้วยสรุปคือตอนนี้ตัวละครวายร้ายจากเกมแบทแมนอาคแฮมอยู่กันพร้อมหน้าเลย

16. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบ"เธอ"เป็นชีวิตจิตใจ ^^
    Galaxy CI-0017+24
    กล่าวขอบคุณ
    3,724
    ได้รับคำขอบคุณ: 895
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zanuk9876 อ่านกระทู้
    Steven Spielberg ชื่อนี้หวังได้อยู่นะ รอดูครับ
    หวังได้ครับ... แต่ผิดหวังก็หลายเรื่องนะ 5555

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    34
    ได้รับคำขอบคุณ: 143
    มอเตอร์ไซค์ของคาเนดะ จากอนิเมชั้นเรื่อง AKIRA ครับ ไม่ใช่ TRON

งานนี้แค่ค่าลิขสิทธิ์ก็ทำลายทุนสร้างไปมหาศาลแล้วมั้ง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย camillo131 : 13th December 2017 เมื่อ 00:24

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: