ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741

Ubisoft ใจดี เตรียมแจกเกม Assassin’s Creed IV: Black Flag วันที่ 12 ธันวาคมนี้

Ubisoft ใจดี เตรียมแจกเกม Assassin’s Creed IV: Black Flag วันที่ 12 ธันวาคมนี้

ใครที่กำลังมองหาเกมเล่นในเดือนสุดท้ายของปีนี้ จงเตรียมตัวเอาไว้ให้ดีครับ เพราะ Ubisoft ได้ออกมาประกาศว่าจะมีการแจกเกม

Assassin’s Creed IV: Black Flag
    เวอร์ชั่น PC ให้ไปเล่นกันฟรีๆ เพื่อเป็นการเฉลิมฉลองครบรอบ 10 ปีของเกมซีรี่ส์นี้ครับ

สามารถรับเกมได้ในวันที่ 12-18 ธันวาคมนี้ เมื่อรับไปแล้วเกมจะอยู่ในคลังตลอดไป ไม่มีวันหมดอายุครับ กดรับที่โปรมแกรม Uplay

นะครับ เข้าไปรับกันได้เลยนะ

ขั้นตอนการรับ

1.เข้าลิ้งค์ freetrial.ubisoft.com

2.กดปุ่ม “Register for PC”

3.สมัครและล็อคอินบัญชีของ Ubisoft

4.เช็คว่าไอดีถูกต้องหรือไม่ แล้วกดปุ่ม “Yes, use this account”

CREDIT BY 4GAMERTH

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 17 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    39
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    จริงๆ มันรับได้ตั้งแต่ 5 ทุ่มเมื่อคืนแล้วครับ 55555

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4,578
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ artwasan อ่านกระทู้
    จริงๆ มันรับได้ตั้งแต่ 5 ทุ่มเมื่อคืนแล้วครับ 55555
    ขอบคุณครับ เด๋วแก้ข่าวแปป

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    กดรับตรงไหนครับ หาไม่เจอเลย

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

~ Scandal ~
    Nakhon Si Thammarat
    กล่าวขอบคุณ
    738
    ได้รับคำขอบคุณ: 530
    อยากได้ตั้งนานแล้วครับ ไม่ค่อยมีเงินซื้อ และเวบขายเกมก็หายากด้วยเกมนี้ ถนัดซื้อกับ Steam Wallet แต่ Steam wallet หาซื้อยาก แจกฟรีเลยจัดเลยครับ
    [IMG][/IMG]

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 38
    https://freetrial.ubisoft.com/promot...black-flag/16/ กดตรง Register for PC (ควรมีบัญชี Uplay ของเราอยู่ด้วย เกมจะเข้ามาอยู่ในคลังเกมของเราครับ)

หรือ

กด Uplay Launcher ขึ้นมา (ควรติดตั้งก่อนนะ) ไปที่หัวข้อ Assasin's Creed กดเลื่อนลงมา จะเห็นชื่อเกมส์ Assassin's Creed IV Blag Flag กดตรง GRAB YOUR FREE COPY เกมจะเข้ามาอยู่ในคลังเกมของเราเหมือนกัน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย titaniumx : 12th December 2017 เมื่อ 15:14

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4,578
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ x800xt อ่านกระทู้
    กดรับตรงไหนครับ หาไม่เจอเลย

ขั้นตอนการรับ

1.เข้าลิ้งค์ freetrial.ubisoft.com

2.กดปุ่ม “Register for PC”

3.สมัครและล็อคอินบัญชีของ Ubisoft

4.เช็คว่าไอดีถูกต้องหรือไม่ แล้วกดปุ่ม “Yes, use this account”

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 162
    เข้ายูเพลเลยครับ กดรับหน้าNEWได้เลย

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

~ Scandal ~
    Nakhon Si Thammarat
    กล่าวขอบคุณ
    738
    ได้รับคำขอบคุณ: 530
    เอ่อ Steam ลดราคาช่วงปีใหม่วันไหนครับ จะได้ซื้อ DLC
    [IMG][/IMG]

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4,578
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nunt77 อ่านกระทู้
    เอ่อ Steam ลดราคาช่วงปีใหม่วันไหนครับ จะได้ซื้อ DLC
    รอบต่อไปครับ - Steam Winter Sale: 21 ธ.ค. 2017 - 4 ม.ค. 2018

ปล.อาจจะคลาดเคลื่อนเล็กน้อย แต่ข่าวหลุดมาแบบนี้ กดเลย