ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741

ข่าวลือ: Battlefield: Bad Company 3 วางขายปีหน้า

ข่าวลือ: Battlefield: Bad Company 3 วางขายปีหน้า มีฉากหลังเป็นสงครามเวียดนาม

ถ้าข่าวลือนี้เป็นจริง เกมสงครามภาคใหม่ของ EA ที่จะวางจำหน่ายในปี 2018 จะใช้ชื่อว่า Battlefield: Bad Company 3

เป็นข่าวลือจากยูทูบเบอร์ “AlmightyDaq” บอกว่าโหมดเนื้อเรื่องของเกมจะมีฉากหลังเป็นช่วงกลางและปลายสงครามเวียดนาม

ส่วนแผนที่ของโหมดผู้เล่นหลายคนจะโฟกัสไปที่เกมเพลย์ที่ “เข้มข้นมากขึ้น” และ “มหาสงคราม” มีความคล้ายคลึงกับแผนที่จาก

ภาคที่ผ่านๆ มา เช่น Oasis Grand Bazaar จาก Battlefield 3 และ Harvest Day จาก Battlefield: Bad Company 2

โหมดผู้เล่นหลายคนจะมีทั้งหมด 6 โหมด ได้แก่ Operations, Conquest, Rush, Domination, Team Deathmatch และ

โหมดที่คล้ายๆ กับ Squad Obliteration

อาวุธจะมีระบบปรับแต่งคล้ายคลึงกับ Battlefield 4 แต่ไม่น่าเบื่อเหมือนกับ Battlefield 1 ส่วนพวกรถถัง เฮลิคอปเตอร์ และรถ

หุ้มเกราะ ยังมีให้ขับอยู่เหมือนเดิม

ระบบคลาสของตัวละคร จะนำ Assault, Engineer, Support และ Recon กลับมา นอกจากนี้เกมยังไม่เน้นไปที่ระบบซื้อของใน

เกมด้วยเงินจริงหรือ microtransactions ด้วยครับ แน่นอนว่านี่คงได้รับผลกระทบจาก Star Wars Battlefront 2 ที่ได้กระแส

ตอบรับค่อนข้างแย่จากระบบดังกล่าว

Battlefield: Bad Company 3 จะเปิดตัวในงาน E3 ปีหน้า ก่อนที่จะวางจำหน่ายในช่วงฤดูใบไม้ร่วงในปีเดียวกัน (กันยายน-พฤศ

จิกายน) บน PS4, Xbox One และ PC

CREDIT BY 4GAMERTH

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 13 คนที่กล่าวขอบคุณ:

แอบมี Earth อยู่ในใจ ก็พอ
    กล่าวขอบคุณ
    1,636
    ได้รับคำขอบคุณ: 994
    Blog Entries
    1
    จะloot box มั๊ยน้าาาาา
    เอิร์ธน้อยผู้น่ารัก อร๊ายยยย

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

.:: MCR HELENA ::.
    The Walking Dead
    กล่าวขอบคุณ
    1,260
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,020
    ชอบเกมกับหนังแนวสงครามเวียดนาม มันดูดิบๆเถื่อนๆดี...
    Facebook :: Buddy Lord

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Hank Williams
    กล่าวขอบคุณ
    18,706
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,004
    ชอบสงครามเวียดนามครับ มันดูดิบดีครับ รบแบบกองโจร ชอบเพลงประกอบในสงครามเวียดนามด้วยครับ เช่น CCR - jimi hendrix

หนัง we were soldier ผมดูหลายรอบแล้ว ชอบป๋าเมล กิ๊บสัน

รอดูตัวอย่างแน่นอนครับ ภาค bad company 2 vietnam ก็โครตสนุกแล้วครับ เสียงปืนนี่ยิงกันหยั่งกับอยู่ในสนามรบจริงๆ ผมใช้ลำโพง 5.1

ขนาดรองรับแค่ 32 คน ยังเล่นสนุกครับ ภาพก็ยังไม่สวยมากถ้าเทียบกับ BF1 ตอนนี้

ถ้ารองรับ 64 คน + กับ ภาพสมัยปัจจุบัน คงจะยอดเยี่ยมแน่ครับ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    421
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    อยากให้มี WW2 จังครับ

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ: