ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741

เกมฟรีมาอีกแล้ว! Grim Fandango Remastered รีบโหลด

เกมฟรีมาอีกแล้ว! Grim Fandango Remastered รีบโหลด

อีกหนึ่งเว็บไซต์ใจดีสำหรับเหล่าเกมเมอร์ สำหรับ GOG.Com ซึ่งในคราวนี้ได้แจกเกม Grim Fandango

Remastered ฟรีๆ
    ไม่ต้องเสียเงิน สำหรับเพื่อนๆ ที่สนใจสามารถเข้าไปดูรายละเอียดด้านในได้เลยครับ

1. เข้าไปที่เว็บไซต์ https://www.gog.com (เพื่อนๆ จำเป็นต้องลงทะเบียนและ Login ก่อน)

2. คลิกปุ่ม GET FOR FREE

3. รอสักครู่ตัวเกมก็จะไปปรากฏในหน้าคลังเกมของระบบ GOG Galaxy (ถ้าไม่มีโปรแกรมคลิกดาวน์โหลดได้ที่นี่)

เกม Grim Fandango Remastered มีกำหนดให้โหลดฟรีถึงเวลา 9.00 ของวันเสาร์ที่ 16 ธันวามคม 2560

โดยเกม Grim Fandango นั้น เป็นเกมแนว Adventure ผจญภัย ซึ่งมีการพัฒนาโดย LucasArts

เริ่มวางจำหน่ายเมื่อปี 1998 สำหรับภาค Remastered นี้ก็มี การปรับปรุง แก้บัคเก่าๆ ของเกม เอฟเฟค

ต่างๆ พื้นผิวของตัวละครให้มีความละเอียดสูงขึ้น แสงสีเสียงที่เป็นแบบไดนามิก เสียงประกอบเกมที่ อลัง

การ มากขึ้น

CREDIT BY ONLINE-STATION

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 15 คนที่กล่าวขอบคุณ:

( ^▽^)っ✂╰⋃╯
    End of the world
    กล่าวขอบคุณ
    203
    ได้รับคำขอบคุณ: 328
    ไม่อยากได้เลย แต่เกรงใจ จขกท. จะช่วยรับไว้ก็แล้วกัน ฮึ!

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4,578
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Hannah อ่านกระทู้
    ไม่อยากได้เลย แต่เกรงใจ จขกท. จะช่วยรับไว้ก็แล้วกัน ฮึ!
    เอ๊ะ!! ยังไงเนี่ย รับๆไปเถอะนะๆ

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    39
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    ขอบคุณครับ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    609
    ได้รับคำขอบคุณ: 56
    ขอบคุณครับ

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    183
    ได้รับคำขอบคุณ: 274
    Blog Entries
    4
    สงสัยมาไม่ทัน มันไม่ฟรีแล้ว

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4,578
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ moss2u4u02 อ่านกระทู้
    สงสัยมาไม่ทัน มันไม่ฟรีแล้ว
    เข้ามาดูบ่อยๆครับ ถ้าเกมไหนแจกผมจะเอามาลงเรื่อยๆ