ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741

Company of Heroes 2 แจกฟรีที่ Humble Bundle แค่ 2 วันเท่านั้น

Company of Heroes 2 แจกฟรีที่ Humble Bundle แค่ 2 วันเท่านั้น

สาวกแนว
    Real Time Strategy หรือ RTS กับเกมสงครามอย่าง Company of Heroes 2 ที่แจกโดย Humble Bundle

แต่ต้องรีบกันหน่อยนะ เพราะแจกแค่ 2 วันเท่านั้น

ก่อนอื่นเข้าไปตามลิ้งค์นี้ก่อนเลย “รับเกม Company of Heroes 2 ฟรี”
    จากนั้นไปที่ด้านขวาบนกด ล็อคอิน หรือถ้ายัง

ไม่มีไอดี Humble Bundle ก็สมัครเลย

จากนั้นกดที่คำว่าฟรีตรงวงกลมนี้แดงเพื่อซื้อเกม จากนั้นกดที่ไอคอนรถเข็นด้านขวาบนเพื่อซื้อเกม แล้วกด Get if for free! แค่

นี้คุณก็จะได้เกม Company of Heroes 2 มาครอบครองแล้ว

รีบกันหน่อยนะ เพราะมีเวลาแค่ 2 วันเท่านั้น

CREDIT BY ONLINE-STATION

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 17 คนที่กล่าวขอบคุณ:

I have a grenade ho ho ho
    กล่าวขอบคุณ
    139
    ได้รับคำขอบคุณ: 364
    ทำไมช่วงนี้ เขาแจกเกมบ่อยจังครับ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    209
    ได้รับคำขอบคุณ: 112
    เกมเก่าแล้ว คนไม่ค่อยเล่นละ เกมใหม่ๆ ออกมาเพียบ ตลาดมันคงตีกันเละช่วงนี้ steam มาแรง ตลาดเจ้าอื่นก็ต้องหาเกมฟรีมาแจก เพื่อดึกลูกค้า เหมือน agoda กับ traveloka ก็พยายามเเข่งกันเรื่องโฆษณา เรื่องราคา เรื่องจิปาถะ แต่ทางโรงแรม ก็ต้องจ่ายให้ ทุกๆการจอง 15% เหมือนเดิมไม่เปลี่ยนแปลงครับ ผมทำโรงแรมอยู่ เรื่องการตลาดสำคัญมาก ตอนนี้ตลาดเกม เหมือนมีแค่ steam พวก Microsoft store แทบไม่ค่อยมีคนสนใจละ ถ้าไม่ได้เล่น xbox แทบจะไม่รู้จักเลยมั้ง ส่วน origin ก็ไม่รู้เหมือนกันว่า เค้าอยู่ตลาดไหน?
    PachkitHouse สนใจห้องติดต่อ 053-814759 ต่อ 0 ติดต่อที่พักกับผมได้ราคาพิเศษครับ
    ปล.ที่ทำงานผมเองครับ ถ้ามาพักเชียงใหม่ฝากด้วยน่ะครับ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,048
    ได้รับคำขอบคุณ: 186
    ไม่อยากจะบอกว่า ผมรับเกมส์จาก กระทู้แจกเกมส์มาแล้วหลายเกมส์นะครับ ขอบคุณ จขกท คุณ Rang Zozor ด้วยครับ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

I have a grenade ho ho ho
    กล่าวขอบคุณ
    139
    ได้รับคำขอบคุณ: 364
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ boycoh อ่านกระทู้
    เกมเก่าแล้ว คนไม่ค่อยเล่นละ เกมใหม่ๆ ออกมาเพียบ ตลาดมันคงตีกันเละช่วงนี้ steam มาแรง ตลาดเจ้าอื่นก็ต้องหาเกมฟรีมาแจก เพื่อดึกลูกค้า เหมือน agoda กับ traveloka ก็พยายามเเข่งกันเรื่องโฆษณา เรื่องราคา เรื่องจิปาถะ แต่ทางโรงแรม ก็ต้องจ่ายให้ ทุกๆการจอง 15% เหมือนเดิมไม่เปลี่ยนแปลงครับ ผมทำโรงแรมอยู่ เรื่องการตลาดสำคัญมาก ตอนนี้ตลาดเกม เหมือนมีแค่ steam พวก Microsoft store แทบไม่ค่อยมีคนสนใจละ ถ้าไม่ได้เล่น xbox แทบจะไม่รู้จักเลยมั้ง ส่วน origin ก็ไม่รู้เหมือนกันว่า เค้าอยู่ตลาดไหน?
    กระจ่างทันทีเลยครับ เป็นแผนการตลาดนี่เอง

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 129
    ขอบคุณคับ ได้มาแล้วคับ พึ่งสมัคร Humble Bundle เพราะเกมนี้เลย ของฟรีนี่ชอบคับ ฮิฮิ

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: