ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741

แจกเกมฟรี! Hitman Holiday Pack อย่าช้า รีบกดโหลดเลย

แจกเกมฟรี! Hitman Holiday Pack อย่าช้า รีบกดโหลดเลย

เรียกว่าถ้าใครยังไม่เคยรับบทบาทนักฆ่านาม Agent 47 จากเกมในซีรี่ส์ Hitman นับว่าเวลานี้

ถือว่าเป็นโอกาสที่ดี เพราะในวันนี้ทาง Steam กำลังเปิดให้
    ดาวน์โหลด Hitman Holiday Pack

ให้ไปเล่นกันแบบฟรีๆ
    ไม่ต้องเสียค่าใช้จ่าย สำหรับใครที่สนใจคลิกเข้าไปดูรายละเอียดได้เลยครับ

1. เพื่อนๆ จำเป็นต้องมีโปรแกรม Steam และลงทะบียนให้เรียบร้อยก่อน (ดาวน์โหลดโปรแกรมได้ที่นี่)

2. เข้าไปที่ http://store.steampowered.com

3. คลิกปุ่ม"Play Game"ตรง Free HITMAN™ Holiday Pack เพียงเท่านี้ก็สามารถโหลดเล่นเกมได้เเล้วครับ

โดยใน Hitman Holiday Pack นั้น เพื่อนๆ จะสามารถเข้าไปเล่นใน Episode 1 (ฉากปารีส) ของตัวเกม ทั้งนี้

เพื่อนสามารถดาวน์โหลด Hitman Holiday Pack ได้ตั้งแต่ตอนนี้ถึงวันที่ 5 มกราคม 2561 และทุกความก้าว

หน้าที่เล่นในเกม สามารถนำไปใช้ต่อกับตัวเกมเวอร์ชั่นเต็ม (ในกรณีที่ซื้อเกม Hitman เวอร์ชั่นเต็ม)

ระบบที่ต้องการจาก Steam
    ขั้นต่ำ:
    Processor: Intel CPU Core i5-2500K 3.3GHz / AMD CPU Phenom II X4 940
    Memory: 8 GB RAM
    Graphics: NVIDIA GeForce GTX 660 / Radeon HD 7870
    DirectX: Version 11
    Storage: 50 GB available space
    แนะนำ:
    OS: OS 64-bit Windows 7 / 64-bit Windows 8 (8.1) or Windows 10
    Processor: Intel CPU Core i7 3770 3,4 GHz / AMD CPU AMD FX-8350 4 GHz
    Memory: 8 GB RAM
    Graphics: Nvidia GPU GeForce GTX 770 / AMD GPU Radeon R9 290
    DirectX: Version 11
    Storage: 50 GB available space

CREDIT BY ONLINE-STATION

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 13 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    เกมจะอยุ๋ในบัญชีสตรีมไหมครับ
    ASUS X550JX CPU Intel Core i7-4720HQ (Haswell) RAM 12GB of 1600 MHz DDR3L NVIDIA GeForce GTX 950M

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    ประชาอุทิศ ทุ่งครุ
    กล่าวขอบคุณ
    1,931
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    Blog Entries
    1
    ต้องมีภาคหลักก่อนถูกต้องไหม

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ boat6124za อ่านกระทู้
    เกมจะอยุ๋ในบัญชีสตรีมไหมครับ
    อยู่ไปตลอดครับ..แต่เล่นได้แค่ Episode 1 (ฉากปารีส) เท่านั้นนะ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ takumi619 อ่านกระทู้
    ต้องมีภาคหลักก่อนถูกต้องไหม
    เกมเป็นภาคหลักอยู่แล้วครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 129
    นึกว่า dlc เสริม เกมนี้ผมมีครบทุก episode แล้วคับ