ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    376
    ได้รับคำขอบคุณ: 62

ขอความคิดเห็นเกี่ยวกับ windows 10 ครับกำลังจะเปลี่ยนจาก 7

ขอคำแนะนำครับผม พอดีพึ่งอยากจะเปลี่ยนปกติเล่นเกมครับเลยไม่กล้าไป 10
    ไม่มีความรู้เลยครับเลยอยากจะขอคำแนะจากพี่ๆเพื่อนๆ ว่าไป 10 ดีมั้ยหรือ 7 เหมือนเดิมครับผม
    หรือใครมีที่ให้โหลดเวอชั่นอะไรยังไงแนะนำผมด้วยนะครับพอดีงบน้อยครับซื้อแท้ไม่หน้าไหว
    ยังไงขอคำแนะนำด้วยนะครับผม

ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    376

กล่าวขอบคุณ
    229
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    10 ก็ใช้ปกติดีครับเล่นได้ทุกเกม เดียวนี้เกมก็เริ่มไปซัพพอต win 10 กันแล้วครับ

กล่าวขอบคุณ
    376
    พอจะมีลิ้งโหลดแนะนำมั้ยครับ หรือต้องเก็บเงินซื้อแท้อย่างเดียว พอดีงบน้อยมากครับ555

ชอบโพสต์ไว้แล้วก็จากไป
    กล่าวขอบคุณ
    514
    ได้รับคำขอบคุณ: 300
    https://www.microsoft.com/th-th/soft...load/windows10
    กดตรงดสวโหลดเครื่องมือทันทีจากนั้นก็อ่านภาษาไทยเลือกเอาเลยครับ
    หรือ https://go.microsoft.com/fwlink/?LinkId=691209
    มันเป็น EXE นะครับ เป็นของอัพเดทของไมโครซอฟเองเลยครับ ส่วน key หรือ crack ก็ต้องไปหามาใส่เอานะครับ หากไม่ใส่ก็ใช้ได้แต่ไม่เต็มประสิทธิภาพ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    182
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    ลิงค์แรกของคุณ Prirya ครับ โหลดมาจะได้ไฟล์ ISO เลยครับ ดูวิธีโหลด ลิงค์

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    10 เดี๋ยวนี้ก็เสถียรนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    ถ้าไม่ซื้อแท้ ไม่แนะนำ 10 ครับ ปัญหาเยอะ

10 ต้องแท้เท่านั้น จะดีครับ ลองมาแล้ว