ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

Yulgang

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม

ニャル子さん (」・ω・)」うー!(/・ω・)/に
    Tachibana kanade Home
    กล่าวขอบคุณ
    66
    ได้รับคำขอบคุณ: 9,129
    คิดถึงตำนานแต่ละท่าน ครับ ตอนนี้ทำงาน ซื้อเกมแท้เล่นซะส่วนใหญ่ ฮ่ะ แต่ยังแวะมาอ่านบอร์ดเรื่อยๆอยู่ ครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    Blog Entries
    1
    ผมก็ว่าเฮีย RAMIS หายไปไหน ที่แท้หยุดอัพโหลดไปแล้วนี่เอง

เสียใจหนักมาก .... ได้โปรดกลับมา

โดยส่วนตัวแล้วผมก็ฝั่งอยู่บอร์ดนี้มานานแล้ว สมัยที่ยังไม่แยก เกม กับ คลิป (ผิดถูกขออภัย นานมาก) จนถึงปัจจุบันก็ยังเข้ามาไม่ขาดหาย...

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    166
    ได้รับคำขอบคุณ: 310
    ตำนานเค้าจะทำอะไรกันอยู่ตอนนี้นะ อยากรู้จัง แฟนคลับคิดถึงครับ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

WeeDManZ
    กล่าวขอบคุณ
    288
    ได้รับคำขอบคุณ: 185
    ท่าน GIGKOKนี้ละครับ ที่สอนให้โหลดเกมเป็นตอนสมัยยังไม่มีเงินซื้อ คิดถึงช่วงเวลานั้นจริงๆครับ เดียวนี้อะไร ๆ ก็จางหาย TT
    FX-8320E + Maelstrom 120 t AS ROCK 970 Pro 3 HYPER-X 8GB X1 GTX960 4GB `Inno 3D IChill X2 Air Boss` All day All night ~_~

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ขอบคุณเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    4,261
    ได้รับคำขอบคุณ: 139
    คิดถึงนักอัพโหลดในตำนานทุกท่านเลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    118
    ได้รับคำขอบคุณ: 153
    ไม่ได้เข้ามานาน หายกันไปแล้วหรอ

ผมมาโหลดประมาณปี 2006 ประกอบคอมเครื่องแรก

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    จำยูสเก่าไม่ได้ ต้องสมัครใหม่มาตอบเลยครับ
    คิดถึงบรรยากาศ สมัยเกมส์ Crysis เพิ่งออกมาใหม่ๆ ที่ต่อให้คอมสมัยเทพแค่ไหนก็กระตุก
    พร้อมตอนโหลดเกมส์เสร็จแคปรูปพร้อมยืนยันว่าเล่นได้นี่เป็นอะไรที่ตื่นเต้นสุดๆ
    โดยเฉพาะลายเซ็นของแต่ละยูสนี่เป็นเอกลักษณ์มาก ทั้งโชว์สเปคคอมแบบสุดเทพกับ GIF ฮาๆนี่สุดๆ

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 372
    ท่าน GIGKOK นี่ผมเป็นเพื่อนกับแกด้วยในเฟส ยังติดตามเรื่อยๆ เคยเล่น Pubg กับแก อย่างโหด ไม่กล้าชวนเล่นอีกเลย ชวนมาเหมือนไปเป็นภาระเค้าซะมากกว่า 55

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,239
    ได้รับคำขอบคุณ: 165
    ผมว่าปานี้คนพวกมีลูกมีเตาไปหมดแล้ว 5555555555+

กล่าวขอบคุณ
    1,165
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    เอาง่ายๆ สมัยนี้เกมแท้หาซื้่อง่าย ไม่เหมือนสมัยก่อน ที่จะพูดก็คือ สั้นๆเลยนะ เดี๋ยวนี้เขาเล่นของแท้กันหมดแล้วครับ

ยอมผมเองก็เคยโหลดเกมในเว็บนี้เมื่อนานมาแล้ว แต่ตอนนี้ยุคสมัยมันเปลี่ยนไปแล้ว ตั้งแต่มี steam uplay origin บลาๆๆ อะไรๆก็เข้าถึงง่าย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kocudara : 2nd September 2018 เมื่อ 00:11
    คุณได้ใช้ Email ปลอม ทำให้มีจดหมายแจ้งเตือนต่างๆ ตีกลับมาเป็นจำนวนมาก เป็นผลทำให้ระบบของเวปไซท์ทำงานหนักขึ้นโดยไม่จำเป็น จึงขอให้คุณเปลี่ยน Email ที่สามารถใช้งานได้จริง หากคุณยังเพิกเฉย จะทำการระงับการใช้งาน ID นี้โดยไม่แจ้งให้ทราบล่วงหน้า: ผู้ดูแลระบบ

Air storm

กล่าวขอบคุณ
    91
    ได้รับคำขอบคุณ: 58
    1
    รู้จักตั้งแต่สมัยเน็ต 512kb Mediafire ต้องมา
    จำได้ว่า สมัยนั้น ถ้าไม่ใช้ของ Ramis Gigkok นี้ไม่โหลดเลยครับ 555
    คิดถึงจริงๆ
    Osu Taiko

15. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 849
    ตั้งแต่สมัย
    mediafire 200MB/part แล้วมันมี saveUfire อะไรซักอย่างที่โหลดไม่ค่อยได้55
    duckload ตอนนั้นมีแจก ยremium user ด้วย
    แล้วก็มา filecondo มั้ง
    จากนั้นก็เริ่มมา one2up / mega.nz
    แล้วก็มาปัจจุบัน

★Super Uploader 5 Years★
    กล่าวขอบคุณ
    2,956
    ได้รับคำขอบคุณ: 45,940
    15
    มีชื่อติดด้วยแหะเรา 555

กล่าวขอบคุณ
    605
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    คิดถึงครับ ผมก็อยู่ตั้งแต่ Mediafire นะแต่ไม่ได้ Comment บ่อยส่วนมากจะมาสูบเกมท่าน GIGKOK
    หลังๆ มาก็ค่อยมาที่ท่าน Ramis สองท่านนี้เป็น main หลักผมเลยนะ 555
    ขอบคุญครับมากๆๆๆๆ ครับตำนานทั้งสอง

ทุกวันนี้ก็เข้ามาอ่านข่าวของคุณ Rang Zozor มีอัพเดตมาตลอดไม่แพ้ใน Facebook เลย 555
    เขาเป็นส่วนสำคัญที่ค่ำให้เว็บยังดูมีชีวิตอยู่เลยนะ

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ขอบคุรมากครับ คิดถึงมากเลย พนันออนไลน์

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    nice post ufabet

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    กระทู้รวมพวกเถื่อน บั่นทอนทำลายภูมิปัญาทางความคิด เชิดชูคนเลว

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ติดตาม

กล่าวขอบคุณ
    335
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,168
    ทันหมดเลยครับ ขอบคุณ จขกท ที่ตั้งกระทู้นี้ขึ้นมา วันก่อนเพิ่งบ่นไปในกระทู้ในไม่รู้ว่าคิดถึงบรรยากาศเก่าๆ วันเก่าๆ กำลังคิดอยู่เลยว่าคนเหล่านั้นหายไปไหนแล้ว ตอนนี้เป็นยังไงบ้าง เมื่อก่อน gigkok กับ ramis เป็นคู่หู uploader ในตำนาน เกมส์ใหม่ออกมามีสองท่านนี้ upload ตีคู่กัน ต่างมีแฟนคลับของตัวเอง เวลาเกมส์ออกมาใครที่โหลดเสร็จเล่นได้ ก็จะมาตั้งกระทู้คอนเฟิร์มว่าเล่นได้ 100%+พร้อมถ่ายจากในเกมส์ ใครติดปัญหาอะไร ลง crack ไม่ผ่าน โหลดไม่ได้ เพื่อนสมาชิกในบอร์ดก็ช่วยกันตอบ ช่วยกันแก้ไข ติดปัญหาในเกมส์ไม่รู้ไปตรงไหนต่อ ก็โพสถ์ ตอบกันสนุกมาก ยิ่งถ้าเกมส์ดังๆออกมาใหม่นี่ เวบล่มไปเลยก็มี คนเข้ากันเยอะมาก ตลกตรงที่สมัยก่อนอัพโหลดไฟล์ได้ไม่ใหญ่มากเหมือนสมัยนี้ เช่น mediafire บางเกมส์ แบ่งเป็น 20 กว่าพาร์ท พอพาร์ทไหนเสียหรือโดนลบ เดือดร้อน uploader ต้องมาตามแก้ไขกันอลหม่าน ใครมี facebook gigkok pm มาบอกทีนะครับ คิดถึงพี่เขามาก พอมายุคหลังๆก็มี uploader ในตำนานหลายๆท่านทยอยตามมา คุณ gii ,Natchapon665 ,Res แต่ละคนก็มีจุดเด่นเป็นของตัวเอง ผมเองโหลดเกมส์เถื่อนครั้งแรกจาก gigkok ตอนนั้นเกือบ 10 ปีก่อนยังเรียนมหาลัยอยู่เลย คอมก็สเปคกากๆ อดทนโหลดข้ามวันข้ามคืนเอากว่าจะได้แต่ละเกมส์ จนปัจจุบันนี้อายุ 34 ปีละฮะ เป็นวัยทำงานละ พอเป็นผู้ใหญ่ก็มีปัญหาอีกแบบเมื่อก่อนตอนเรียนไม่มีเงินมากนัก เลยโหลดเถื่อนเอา มีเพื่อนเล่นเกมส์ด้วยกันเยอะ แต่ตอนนี้ทำงานซื้อเกมส์แท้ได้ไม่มีปัญหา แต่กลับเจอปัญหาคืนเพื่อนเล่นเกมส์ไม่มี 5555 แต่ก็ยังเล่นเกมส์อยู่แหละ และแวะเข้ามาที่นี่อยู่เรื่อยๆ คิดถึงบรรยากาศเก่าๆจริงๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย oat_hohoho : 21st September 2018 เมื่อ 22:52
    My PC Spec : AMD FX-6100 ,Gigabyte GA-990FXA-UD5,Asus GTX 560TI Top Overcloked,G.skill DDR3 4GB/1600*2,Raidmax 650Watt

25. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    Thanks for the good ideas to bring it. I know a lot more. ufabet :J

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอบคุรมากครับ คิดถึงมากเลย

เว็บพนันที่มาแรงที่สุด
    ทางเข้า lsm99

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    อยู่มานานเหมือนกัน ทันโหลดเกมยุคเก่าๆสมัยเครื่องยังเป็นการ์ดจอกากๆ

กล่าวขอบคุณ
    195
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,627
    ใครที่ทันรุ่นนั้นอยู่บอกได้เลยว่าวัยไหน แต่ตั้งบอร์ดเก่าดังมาก

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ GIGKOK อ่านกระทู้
    ขอบคุณที่คิดถึงกัน ยังวนเวียนอยู่แถวนี้ไม่ได้ไปไหนครับ
    เหลือเชื่อท่านยังมาอยู่

Tags for this Thread