ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741

Dragon Bones มังกรในตำนานของ The Elder Scrolls Online จะอัพเดทต้นปีหน้า

Dragon Bones มังกรในตำนานของ The Elder Scrolls Online จะอัพเดทต้นปีหน้า

เตรียมอัพเดทแพทซ์ต้อนรับเทศกาลปีใหม่กับ MMORPG จากซีรี่ย์ดังอย่าง "The Elder Scrolls Online" ผลงานจากทีมผู้พัฒนา ZeniMax Online Studios ล่าสุดได้เผยราย

ละเอียดออกมาว่าตั้งแต่อัพเดทแพทซ์เนื้อหาใหม่อย่าง "Morrowind" ก็ทำให้เกมนี้มียอดผู้เล่นสูงมากขึ้นเป็นเท่าตัว โดยแพทซ์ใหม่ที่จะอัพเดทในช่วงต้นปีหน้าก็จะเป็นการเพิ่มบอสประจำ

ซีรี่ย์นี้ อย่าง "Dragon Bones" ให้ผู้เล่นได้ไปปราบกันด้วย รวมไปถึงก็จะมีฉากแผนที่ใหม่, เมืองใหม่่ และ ดันเจี๊ยนใหม่ๆ ให้เราได้สำรวจกัน

ตลอดเวลาที่ผ่านมาทีมผู้พัฒนาต่างเอาใจใส่รายละเอียดของตัวเกมอย่างต่อเนื่อง รวมไปถึงรับฟังปัญหาจากผู้เล่นเพื่อนำไปปรับปรุงตัวเกมต่อไป ปัจจุบันตัวเกม
    The Elder Scrolls Online

เปิดให้บริการทั้งเวอร์ชั่น
    PC, PlayStation 4 และ Xbox One ซึ่งพึ่งอัพเดทแพทซ์ Clockwork City กันไปสดๆ ร้อนๆ ติดตามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ คลิ๊กที่นี่

CREDIT BY PLAYULTI

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,150
    ได้รับคำขอบคุณ: 123
    เกมนี้มันต้องซื้อเวลาเล่นปะครับ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    430
    ได้รับคำขอบคุณ: 336
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 18062503 อ่านกระทู้
    เกมนี้มันต้องซื้อเวลาเล่นปะครับ
    ไม่ต้องครับ ซื้อครั้งเดี่ยว จบพวก ภาค เสริมต้องซื้อเพิ่มครับ
    เราควรได้รับการสงวนสิทธิ์ที่จะคิด แม้ว่า การคิดผิด ก็ยังดีกว่าการไม่คิดเอาเสียเลย

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    280
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    ภาพดูสวยและน่าติดตามดีจ้า
    ผู้ประสานงาน OffGamers.com ประเทศไทยอย่างเป็นการ
    ว่างก็มาทักทายกันได้ในเพจFB นะจ้ะ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: