ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741

เตรียมซิ่ง! Ubisoft เปิดให้ลงทะเบียนเพื่อร่วมทดสอบเกม The Crew 2 อีกครั้ง

เตรียมซิ่ง! Ubisoft เปิดให้ลงทะเบียนเพื่อร่วมทดสอบเกม The Crew 2 อีกครั้ง

ข่าวดีสำหรับเกมเมอร์ขาซิ่ง! เพราะในวันนี้ทาง Ubisoft เขาเปิดให้ผู้ที่สนใจที่จะประลองความเร็วได้ร่วมลงเบียนเพื่อเข้าทดสอบเกม The Crew 2

ในเวอร์ชั่น Beta อีกครั้ง
    โดยเพื่อนๆ สามารถเลือกแพลตฟอร์มที่ต้องการร่วมทดสอบได้ ไม่ว่าจะเป็น PC, Xbox One และ PlayStation 4

ว่าแล้วไปดูรายละเอียดพร้อมกันเลยครับ

สำหรับเพื่อนๆ ที่สนใจสามารถเข้าไปลงทะเบียนได้ที่ลิงค์https://thecrew-game.ubisoft.com จากนั้นคลิกเลือกแพลตฟอร์มที่ต้องการเข้า

ร่วมทดสอบ
    ทั้งนี้ทาง Ubisoft ยังไม่ได้ประกาศวันว่าจะเปิดทดสอบเกม The Crew 2 คงต้องติดตามกันต่อไป แต่โดยส่วนตัวคิดว่าน่าจะเป็นช่วง

ต้นปีหน้านี้
    ยังไงรีบไปลงทะเบียนกันก่อนนะครับ

สำหรับ The Crew 2 นั้น จะเป็นเกมแนวแข่งรถหรือแนวท้าประลองความเร็วในหลากหลายรูปแบบไม่ว่าจะเป็นการแข่งรถ มอเตอร์ไซต์วิบาก

การแข่งเรือ และเครื่องบิน ตัวเกมมีจุดเด่นตรงที่เกมเพลย์สุดมันส์ ระบบกราฟิกที่สวยงาม สภาพแวดล้อมที่สมจริง

The Crew 2 มีกำหนดวางจำหน่ายในช่วงเดือนเมษายน 2561 บนแพลทฟอร์ม PC, Xbox One และ PlayStation 4

CREDIT BY ONLINE-STATION

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    57
    ได้รับคำขอบคุณ: 97
    สวยงาม รออัพคอมปีหน้าเลยครับ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    ภาพสวยมากครับ แต่ปัญหาคือเครื่องผมจะเล่นได้ไหมเนี่ย