ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741

DEAD DOZEN ออกล่าซอมบี้ในรูปแบบเกมยิงสยองขวัญ

DEAD DOZEN ออกล่าซอมบี้ในรูปแบบเกมยิงสยองขวัญ

ขอต้อนรับสู่เกมแนวเดินยิงสยองขวัญตัวใหม่ที่จะพาคุณและเพื่อนๆ รับบทเป็นฝ่ายทหารหรือฝ่ายซอมบี้ (Ghoul) โดยถ้าคุณเลือกเป็นฝ่ายทหาร

คุณและเพื่อนๆ จำนวน 11 คน จำเป็นต้องเอาชีวิตรอดจากการล่าของซอมบี้ (Ghoul) และถ้าเพื่อนทหารของคุณโดนฆ่าตาย เขาหรือเธอคนนั้นก็จะ

กลายร่างเป็น Ghoul เพื่อเข้ามา
    ร่วมวงสังหารเหล่าทหารอีกครั้ง

ตัวเกมกำลังอยู่ในช่วงพัฒนาโดยทีม Fntastic ซึ่งในวันนี้พวกเขาได้ปล่อยภาพสกรีนช็อตพร้อมเทรลเลอร์โชว์เกมเพลย์ของ DEAD DOZEN

ออกมาเรียกน้ำย่อยอีกด้วย ตัวเกมมีกำหนดการเปิด Early Access ในวันที่ 18 มกราคม 2561 ที่มาพร้อมด้วยโหมดเกมหลัก แผนที่ ระบบผู้

เล่นหลายคนและระบบ Matchmaking สำหรับเพื่อนๆ คนไหนที่ชอบเกมในแนวนี้ก็
    เตรียมรอเล่นกันได้เลยครับ

CREDIT BY ONLINE-STATION

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Tomb Raider
    Temple of Osiris
    กล่าวขอบคุณ
    1,503
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,773
    Ghoul>>>Zombieงง

ลายเซ็น

This is not my destiny. This was never your destiny.

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gwen stacy อ่านกระทู้
    Ghoul>>>Zombieงง

ลายเซ็น

This is not my destiny. This was never your destiny.

ผมก็งง จะเป็นผีหรือจะเป็นซอมบี้ สงสัยคงเป็นลูกผสม

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,048
    ได้รับคำขอบคุณ: 186
    Ghoul มันก็ผีดิบแหละครับ มันคล้ายๆกัน

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: