ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

RAN Online

Dragon Nest

Soul Ark

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ รองเท้าสุขภาพ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน Game Cartoon
ให้เช่า Colocation
รองเท้าเพื่อสุขภาพ
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม
เกมส์กะการ์ตูน

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

PS3 เล่นแท้ ลงเกมในตัวเครื่องยังไงครับ

ของผมเป็น PS3 slim เล่นแท้ อยากรู้วิธี ลงเกมในคัวเครื่อง ต้องทำยังไงครับ รุ่นCech 3012 ตอนนี้ก็มีเกมในตัวเครื่องอยู่แล้ว แต่อยากหัดลงเองครับ ขอผู้รู้ทีครับ

So Nyeo Shi Dae
    Manchester United
    กล่าวขอบคุณ
    1,104
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,758
    ลงไม่ได้ครับ ส่วนเกมแท้ที่ลงในเครื่องนั้นต้อง Download ผ่าน PSN
    [CPU]AMD FX Black Edition 8320 [RAM]HyperX DDR3 1866 8GB [MB] Gigabyte 970A-D3P [VGA]Sapphire R9 270X 2GB [PSU]Raidmax RX-730ss [SSD] Kingston 120GB [OS] Win 10 Pro x64

กล่าวขอบคุณ
    0
    แปลว่าที่ผมเอาไปลง ที่สะพานเหล็กมาเค้าก็โหลดจาก psn ใส่เครื่องมาไห้ผม หรอครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kidsylenser อ่านกระทู้
    ลงไม่ได้ครับ ส่วนเกมแท้ที่ลงในเครื่องนั้นต้อง Download ผ่าน PSN
    แปลว่าที่ผมเอาไปลง ที่สะพานเหล็กมาเค้าก็โหลดจาก psn ใส่เครื่องมาไห้ผม หรอครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ถามได้ไหมอะครับ ว่าที่สะพานเหล็ก เค้าคิดราคายังไงครับ
    ขอบคุณเพื่อนๆ JokerGameTH ที่ทำให้เด็กๆอย่างผมมีเกมเล่นในวันหยุด
    เครื่องมือช่าง | อลังการ | หน้าหลัก | ช่างเทคนิค | อุปกรณ์

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    52
    ได้รับคำขอบคุณ: 228
    ผมว่าไม่น่าจะแท้นะลงแบบนั้น

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sarayou อ่านกระทู้
    ผมว่าไม่น่าจะแท้นะลงแบบนั้น
    เล่นจนจบเกมเลยนะ. ตอนนี้ก็เล่นแผ่นแท้อยู่ครับ ละก็เล่นเกมในเครื่องด้วย

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ uskeyman อ่านกระทู้
    ถามได้ไหมอะครับ ว่าที่สะพานเหล็ก เค้าคิดราคายังไงครับ
    ผมไปลงเค้าเกมละ50ครับ ราคาแต่ละร้านไม่เท่ากัน

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ตอนนี้ต้องเข้าเมเก้าพลาซ่าครับ ใกล้ๆกันลองสืบราคาได้เลยแต่ค่าเฉลี่ยน่าจะเท่าๆกันครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ถ้าใครรู้วิธีลงเกมในตัวเครื่องโดยไม่ต้องแปลงบอกทีนะครับ