ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,377

Question เบรินออกวัยละ 350-400 แคล เพียงพอสำหรับลดน้ำหนักมั๊ยครับ

ตามหัวข้อเลยครับ ช่วงนี้กำลังลดน้ำหนัก โดยการวิ่งสลับเดิน วันละ 35-45 นาที

ดูตามแอพวัดได้ครั้งละ 350-400 แคล

อยากรู้ว่าแค่นี้เพียงพอกับการลดน้ำหนักรึเปล่าครับ
    เพราะผมไปดูตามพวกเว็บพันทิปเค้าบอกว่าแค่นี้น้ำหนักแทบไม่กระดิกเลยครับ พูดแล้วน้ำตาจะไหล555555++
    | Intel Core I3-6300 3.80Ghz | Ram 8 GB | Geforce Gtx 950 OC 2 GB | COUGAR ATX CASE 26Aug-25Sep (BLACK) | MSI 970 GAMING |

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741
    ถ้าทานน้อยกว่า 350-400 แคลที่คุณทำ น.น.ก็ลงอยู่ครับ แต่ลงน้อยและใช้เวลานาน (สิ่งสำคัญ ลงเร็วลงช้าอยู่กับสิ่งที่ทาน)

ลักษณะการทาน+ออกกำลังกาย เป็นตัวกำหนดรูปร่างครับ (อยากได้หุ่นแบบไหน..ทำแบบนั้น ลองหาข้อมูลดูครับ ให้บอกยาวแน่ๆ)

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    115
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    เอาเข้าให้น้อยเอาออกให้เยอะครับกฎการลดน้ำหนัก