ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741

AQP City เกม Open World ที่สร้างโดยนักพัฒนาเพียงคนเดียว

AQP City เกม Open World ที่สร้างโดยนักพัฒนาเพียงคนเดียว

เดี๋ยวนี้การจะสร้างเกมสักเกมนึงขึ้นมาไม่ต้องรอให้เข้าไปอยู่ในบริษัทใหญ่ๆ แล้ว เพราะเราสามารถสร้างเองได้เลยผ่านเอนจิ้นที่มีให้ใช้กันฟรีๆ

ดังเช่น AQP City เกมแนวโอเพ่นเวิร์ลที่สร้างขึ้นจาก Unreal Engine 4 โดยนักพัฒนาเพียงคนเดียว ที่เพิ่งปล่อยเกมเพลย์แรกออกมาให้

ได้ชมกันครับ

ในรายละเอียดบอกว่า AQP City จะยังโฟกัสไปที่ปาร์กัว ฟรีรันนิ่ง และการวางแผน นอกจากนี้ยังมีสภาพแวดล้อมที่สามารถทำลายได้ สัตว์ป่า

หลายชนิด และยานพาหนะหลายชนิดที่ผู้เล่นสามารถขับได้ ส่วนแผนที่ของเกมจะประกอบไปด้วย แม่น้ำ ทะเลทราย ภูเขา ป่า ถนน เมือง และ

ภูเขาไฟ ทั้งหมดนี้ทำให้ผู้เล่นสนุกไปกับการสำรวจและเล่นได้หลายชั่วโมงครับ

เกมเพลย์เผยให้เห็นสภาพแวดล้อมที่มีทั้งป่าเขาและเมืองใหญ่ รวมไปถึงระบบขี่ม้า ระบบต่อสู้ ปีนป่าย และเข้าที่กำปัง

เกมยังไม่ประกาศวันวางจำหน่าย มีแผนลง Windows, Linux และ PS4

CREDIT BY 4GAMERTH

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 13 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 227
    มันน่าชื่นชมนะที่ทำคนเดียวได้ขนาดนั้นแต่ถ้าดูที่ตัวเกมส์ผมว่ายังไม่น่าเล่นเท่าไหร่รอดูต่อไปว่าจะทำออกมาได้แค่ไหน

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 127
    ภาพสวย เอนจิ้งเกมสืทำได้หมดสมัยนี้ แต่ยากตรงคิดไอเดีย เกมสืเพล บั๊กเกมสืไม่เชื่อ ถามท่านยูบิวอฟืดูสิครับ เจ้าพ่อบั๊กโครตๆเลย

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: