ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741

Hardcore เกมเมอร์ต้องเปย์ : Plextor เปิดตัว SSD อินเตอร์เฟส PCIe รุ่นล่าสุดแล้ว!!

Hardcore เกมเมอร์ต้องเปย์ : Plextor เปิดตัว SSD อินเตอร์เฟส PCIe รุ่นล่าสุดแล้ว!!

ทำเอาฮือฮาวงการเกมเลยทีเดียว เพราะ PLEXTOR ผู้ผลิตไดร์ฟ SSD และอุปกรณ์จัดเก็บข้อมูลดิจิตอล ได้เปิดตัวผลิตภัณฑ์ใหม่ M9Pe ไดร์ฟ NVMe PCIe SSSD รุ่นล่าสุด เป็นที่เรียบ

ร้อยแล้ววันนี้
    ซึ่งเจ้า
    M9Pe SSD เนี่ยเป็นไดร์ฟ SSD รุ่นล่าสุดที่มีการใช้ชิป NAND Flash แบบ 64-layer 3D และชิปคอนโทรลเลอร์ระดับเรือธง แถมยังมีเทคโนโลยี PlexNitro smart cache

ที่จะทำให้สามารถทำความเร็วในการอ่าน/เขียน ได้สูงสุดถึง 3200/2100 MB/s และอัตตราการอ่าน/เขียน แบบสุ่มที่กว่า 400,000/300,000 IOPs อีกด้วย โอโห เจ๋งแบบนี้ ต้องจัดซะหน่อยแล้วว

การเล่นเกมพีซีในระดับสูงอย่างเช่นกีฬา eSports โดย M9Pe นั้นจะช่วยเร่งประสิทธิภาพในการทำงานและทำให้เกิดการหน่วงเวลาที่น้อยกว่า หนึ่งในความเร็วที่สามารถสัมผัสได้อย่างชัดเจนคือทำให้

เครื่องสามารถบู้ทได้เร็วกว่าเดิมถึง 20% เพื่อเทียบกับไดร์ฟแบบ SATA ทั่วไป M9Pe นั้นยังมาพร้อมกับดีไซน์ที่โดดเด่นสะดุดตาด้วยไฟแอลอีดีแบบ RGB โปรแกรมได้สามรูปแบบ (HHHL/AIC Ve

rsion เท่านั้น) ที่จะช่วยสร้างความโดดเด่นให้กับเครื่องเกมมิ่งเดสก์ท็อป และเช่นเคย M9Pe มาพร้อมกับชุดฮีทซิงค์ระบายความร้อนในรุ่น M9PeY และ M9PeG ที่จะช่วยรักษาอุณหภูมิให้ต่ำเพื่ออายุ

การใช้งานที่ยาวนานและสมรรถนะที่ดีตลอดการใช้งานอันหนักหน่วง

คุณ Fay Ho หัวหน้าฝ่ายการตลาดของ LITE-ON Storage SBG ได้กล่าวว่า “อัตราการเติบโตของตลาดกลุ่มผู้เล่นเกม eSports นั้นเป็นแรงบันดาลใจให้เราพัฒนาผลิตภัณฑ์ที่จะสามารถ

ตอบโจทย์ทั้งเกมเมอร์ มือสมัครเล่น หรือมืออาชีพได้และตัวไดร์ฟที่มีความน่าเชื่อถือในระดับที่พวกเขาต้องการ”

สรุปก็คือ เจ้า M9Pe นี้จะมาพร้อมกับสามรูปแบบตัวไดร์ฟ และมีความจุสูงสุด 1TB ตลอดจนมีความยืดหยุ่นในการใช้งาน และมีการการันตี MTBF (Mean Time Between Failures) ไม่ต่ำกว่า 1.5

ล้านชั่วโมงทำงาน และยังมีการรับประกันคุณภาพผลิตภัณฑ์ยาวนานถึง 5 ปี เพื่อความสบายใจของลูกค้าที่ซื้อผลิตภัณฑ์ PLEXTOR ทุกชิ้น เกมเมอร์ท่านใดสนใจอุดหนุนก็ไปสอบทางราคากันได้ที่ทาง

เพจ official ที่แปะไว้ด้านล่างนี้ได้เลยนะจ๊ะ

ติดตามได้ที่ facebook fanpage

CREDIT BY PLAYULTI

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 13 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Guardianl๏rd
    กล่าวขอบคุณ
    590
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,030
    มู้สวยเรียบ อ่านง่ายมากๆครับ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    84
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,549
    อ๊ากก พึ่งจัด Samsung 960 Pro 1TB ไปเมื่อเดือนก่อนเอง

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย KHUNGOLF : 6th January 2018 เมื่อ 15:05

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    Chiangmai, Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 149
    ผมไม่ค่อยมีความรู้ ไอ่ตัวในรูปสำหรับ บอร์ด Gen 3 1155 รึเปล่า ใส่ได้เลยใช่มั้ย บอร์ดที่ไม่มีช่องเสียบ M2 น่ะครับ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oBenjungo อ่านกระทู้
    ผมไม่ค่อยมีความรู้ ไอ่ตัวในรูปสำหรับ บอร์ด Gen 3 1155 รึเปล่า ใส่ได้เลยใช่มั้ย บอร์ดที่ไม่มีช่องเสียบ M2 น่ะครับ
    คาดว่าจะมีรุ่นที่ออกมารองรับบอร์ดรุ่นเก่า เหมือนรุ่นก่อนหน้านี้ ดูข้อมูลได้ที่ > PLEXTOR M8Pe

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    ถูกใจสายเปย์ มโนเองเลยว่า ลื่นหัวแตกกันไปเลยทีเดียว
    ส่วนผมคงได้แต่มอง 5555+
    น้อง ฟ้าใส รีวิวสินค้า และ บริการ ในเขต บางซื่อ, จตุจักร, ดินแดง และเขต ดุสิต ค่าา

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: