ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741

Insurgency: Sandstorm ภาคต่อเกมยิงทหารสุดสมจริง ตัดโหมดเนื้อเรื่องออกซะงั้น

Insurgency: Sandstorm ภาคต่อเกมยิงทหารสุดสมจริง ตัดโหมดเนื้อเรื่องออกซะงั้น

หนึ่งในการปรับปรุงใหญ่ที่เดิมทีมพัฒนามีแผนแก่ภาคต่อเกมยิงสมจริงของ New World Interactive ‘Insurgecy: Sandstorm’ นั้นคือโหมดเนื้อเรื่อง

ที่มีแผนว่าจะให้รองรับทั้งการเล่นคนเดียวและ Co-op เล่นกับเพือนไปด้วย แต่อัพเดตล่าสุดตอนนี้ดีไซน์เนอร์จากเกมออกมายืนยันแล้วว่าเราจะไม่ได้เห็นโหมด

นี้เมื่อเกมวางจำหน่ายซะแล้วครับ

Michael Tsarouhas ดีไซน์เนอร์จาก New World Interactive เผยว่าโหมดเนื้อเรื่องตอนนี้ได้หยุดการพัฒนาไปแล้ว และจะไม่มาพร้อมกับการวางจำหน่ายของเกม ด้วย

ความที่ทีมพัฒนาอยากนำงบประมาณไปทุ่มให้กับโหมดผู้เล่นหลายคนยิงกันเอง อันเป็นจุดขายจากภาคแรกมากกว่า ดังนั้น แม้การพัฒนาโหมดเนื้อเรื่องของเกมจะเป็นสิ่งที่น่า

ตื่นเต้นสำหรับพวกเขาที่ไม่เคยทำมาก่อน เลยต้องตัดออกไปอย่างน่าเสียดาย

แต่อย่าเพิ่งหมดหวัง ทีมพัฒนาเผยว่าพวกเขาพร้อมจะพิจารณาโหมดเนื้อเรื่องนี้ในอนาคตแน่นอน ตอนนี้สิ่งสำคัญของพวกเขาคือ การมอบประสบการณ์ผู้เล่นหลายคนที่สมจริง

ที่สุดภายในปี 2018 ก่อนเท่านั้น พร้อมกันนี้ก็ได้เปิดให้เกมเมอร์ทุกท่านที่สนใจไปลงชื่อขอเข้าร่วมทดสอบ Insurgency: Sandstorm ในรอบอัลฟ่ากันแล้ว ใครสนใจตาม

ไปลงชื่อได้ที่
    >>คลิก<< แต่ต้องเป็นสมาชิก Focus Forum ก่อนด้วยนะ

CREDIT BY GAMEWORLD

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 18 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Hank Williams
    กล่าวขอบคุณ
    18,706
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,004
    ทำข่าวเก่งมากครับ อัพเดทตลอด

ให้กำลังใจน่ะครับ สู้ต่อไปครับ ชาว jkg จะได้มีข่าวอ่านเรื่อยๆครับผม

ผมว่างๆ ถ้าเจอข่าวที่ยังไม่ได้มาลง jkg จะช่วยนำมาลงน่ะครับ ขอบคุณมากครับ

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4,578
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bigbang06 อ่านกระทู้
    ทำข่าวเก่งมากครับ อัพเดทตลอด

ให้กำลังใจน่ะครับ สู้ต่อไปครับ ชาว jkg จะได้มีข่าวอ่านเรื่อยๆครับผม

ผมว่างๆ ถ้าเจอข่าวที่ยังไม่ได้มาลง jkg จะช่วยนำมาลงน่ะครับ ขอบคุณมากครับ
    ขอบคุณครับ ช่วยๆกันครับ

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3,139
    ได้รับคำขอบคุณ: 735
    ท่านนี้ มาทีไรเจอทุกกกที มู้อ่านง่ายๆ สวยงาม เป้นกำลังใจให้คับ

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    Rang Zozor = อ่านง่ายสบายตา
    แถมมี clip ยูทูปให้ดูอีกต่างหาก
    ขอบคุณมากคับ

อยากให้ pubg กะ RULES OF SURVIVAL ทำภาพให้มันโหดๆ แบบนี้บ้าง

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4,578
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Finish Love อ่านกระทู้
    ท่านนี้ มาทีไรเจอทุกกกที มู้อ่านง่ายๆ สวยงาม เป้นกำลังใจให้คับ
    thank you teacher

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mamypoko88 อ่านกระทู้
    Rang Zozor = อ่านง่ายสบายตา
    แถมมี clip ยูทูปให้ดูอีกต่างหาก
    ขอบคุณมากคับ

อยากให้ pubg กะ RULES OF SURVIVAL ทำภาพให้มันโหดๆ แบบนี้บ้าง
    อย่าชมเยอะครับ..เด๋วลอย

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: