ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741

GTA 6 ยังคงมีฉากหลังอยู่ในประเทศสหรัฐอเมริกา

GTA 6 ยังคงมีฉากหลังอยู่ในประเทศสหรัฐอเมริกา

ก่อนหน้านี้มักมีข่าวลือบอกว่า GTA 6 จะเป็นเกมแรกในซีรี่ส์นี้ ที่มีฉากหลังอยู่นอกประเทศสหรัฐอเมริกา ไม่ว่าจะเป็น อังกฤษ รัสเซีย ออสเตเรีย

ลามไปถึงญี่ปุ่น แต่ล่าสุด Segmentnext ได้ออกมายืนยันว่าเกมจะยังคงไม่หนีประเทศสหรัฐอเมริกาไปไหนครับ

มีคนใน Rockstar Games ที่ไม่ขอเปิดเผยตัวตน บอกว่า GTA 6 จะมีฉากหลังอยู่ในประเทศสหรัฐอเมริกา และยืนยันพวกข่าวที่บอกว่า “หลุด”

และระบุว่าเกมจะมีฉากหลังเป็นรัสเซีย ออสเตเรีย หรือลอนดอนอะไรพวกนั้นไม่ใช่เรื่องจริง

ภาพประกอบ

Segmentnext พยายามเค้นข้อมูลของ GTA 6 จากแหล่งข่าวของพวกเขาต่อว่า Rockstar เลือกเมืองไหนในอเมริกาเป็นฉากหลังของเกม แต่

ได้คำตอบว่ามันยังเร็วเกินไปที่จะพูดถึงเรื่องนี้ครับ

ย้อนกลับไปเมื่อปี 2016 ทาง Rockstar ได้ออกมาเปิดเผยว่าการพัฒนา GTA 6 เดินหน้าเติมอัตราแล้ว แต่ยังอยู่ในช่วงแรกๆ เท่านั้น และแม้ว่า

พวกเขาจะมีไอเดียเกี่ยวกับฉากหลังและเนื้อเรื่องบ้างแล้ว แต่ปัจจุบันโฟกัสของสตูดิโอก็ยังคงอยู่ที่ GTA V และ GTA Online

ภาพประกอบ

ผลงานต่อไปของ Rockstar ที่เราจะได้เล่นก็ก็คือ Red Dead Redemption 2 ที่มีกำหนดวางจำหน่ายในช่วงฤดูใบไม้ผลิปีนี้ (มีนาคม-พฤษภาคม) บน PS4 และ Xbox One

CREDIT BY 4GAMERTH

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 19 คนที่กล่าวขอบคุณ:

[ EVA01 ]
    กล่าวขอบคุณ
    406
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,232
    อยากกลับไป Miami (Vice City) อีกครั้ง

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เสพกราฟฟิกขั้นเทพ
    กล่าวขอบคุณ
    2,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,560
    เก็บเงินรอเกมคาวบอย Red Dead 2 เลยครับ อีกไม่กี่เดือนก็ออกแล้ว รอมานานมากกกกกก

ส่วนตัวผมว่ามันสนุกกว่า GTA อีกนะ
    Intel Core i7 4790k / MSI Z97 Gaming 5 / GALAX GTX980 SOC 4GB
    AMD Phenom II X6 1090T / Asrock 890GX Extreme 3 / Power Color HD5970 2GB

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    34
    ได้รับคำขอบคุณ: 143
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sattawat1979 อ่านกระทู้
    เก็บเงินรอเกมคาวบอย Red Dead 2 เลยครับ อีกไม่กี่เดือนก็ออกแล้ว รอมานานมากกกกกก

ส่วนตัวผมว่ามันสนุกกว่า GTA อีกนะ
    คิดเหมือนกัน

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สาวนิ่งน่ารัก!!
    กล่าวขอบคุณ
    645
    ได้รับคำขอบคุณ: 704
    ความรู้สึกผมตั้งแต่กด GTA V มา ไม่อินเท่าภาค Sanandress

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    125
    ได้รับคำขอบคุณ: 166
    ภาพล่างสุดนั่นคือ sleeping dog ใช่ไหม

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jamankell อ่านกระทู้
    ภาพล่างสุดนั่นคือ sleeping dog ใช่ไหม
    เป็นช่วงที่มีข่าวลือว่า ฉากหลังของภาคใหม่เป็น ฮ่องกง ครับ (ภาพตกแต่ง)

It where my Demon hide
    กล่าวขอบคุณ
    2,422
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,922
    จริงๆ ก็น่าทำประเทศแถบอื่นมั่งนะ แบบดูไบ สิงคโป เกาหลี ญี่ปุ่น จีนไรงี้ หรือใกล้เคียงก็ลอนดอนก็ได้ ยิงกันแบบผู้ดีไปเลย
    หรือไปอีกแนวก็ดิบๆ แม็กซิโก บราซิลไปเลย

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: