ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741

State of Decay 2 จะประกาศวันวางจำหน่ายเร็วๆ นี้ มั่นใจได้เล่นกลางปี 2018

State of Decay 2 จะประกาศวันวางจำหน่ายเร็วๆ นี้ มั่นใจได้เล่นกลางปี 2018

อีกไม่นานเราคงจะได้รับรู้เกี่ยวกับวันวางจำหน่ายของเกมเอาตัวรอดโลกซอมบี้ที่ทำเกมเมอร์ติดหนึบทั่วบ้านทั่วเมืองอย่าง State of Decay 2

ฝีมือ Undead Labs กันแล้ว ล่าสุดก็เพิ่งจะเข้าสู่กระบวนการคัดกรองเรทติ้งกันไป และได้เรท M เหมาะสำหรับผู้ใหญ่ไปครอง

โดยในเวลานี้ ตามรายงานจากทีมงานจัดเรทติ้งเกม ESRB เผยว่าตัวเกมนั้นอยู่ในสถานะพร้อมเล่นแล้ว เป็นเกมซอมบี้ ตั้งอยู่ในเมืองเล็กๆ ชนบท ให้เราออกค้น

หาผู้รอดชีวิตและต่อสู้กับกองทัพซอมบี้ ใช้ไม้เบสบอล มีดปังตอ ยันปืนกลในการจัดการฝูงซอมบี้ มีความรุนแรงด้านกราฟิคในส่วนของซอมบี้ที่อาจจะโดนระเบิด

เละเป็นชิ้นๆ ได้ มีเอฟเฟคต์เลือด ชิ้นส่วนร่างกายถูกตัดขาด มีการพูดถึงยาเสพติด และมีคำหยาบในบทพูด จึงได้เรท M ไปอย่างที่เห็น

ส่วนทางด้านทีมพัฒนา ยังออกมาเผยด้วยว่าหลังจากได้รับเรทติ้งแล้ว พวกเขาก็พร้อมที่จะประกาศข้อมูลเพิ่มเติม ซึ่งอาจจะประกาศภายในต้นปี หรืออาจจะประกาศ

ในอีกไม่กี่วันข้างหน้านี้เลย เชื่อกันว่านอกจากข้อมูลในเกมแล้วเราอาจจะได้ยินวันวางจำหน่ายของเกมบน XBOX ONE และ PC ด้วยแน่ๆ ถ้ามีรายละเอียดเพิ่มเติม

จะมารายงานให้ทราบทันทีครับผม

CREDIT BY GAMEWORLD

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Hank Williams
    กล่าวขอบคุณ
    18,706
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,004
    ภาคแรกสนุกนะครับ ตอนนี้ผมยังเล่นอยู่ แมพเล็กไปหน่อยครับ ยังขาดอะไรไปหลายๆอย่าง แต่โดยรวมระบบเกมส์ทำมาดีครับ

ภาค 2 ผมว่าน่าจะใช้ได้อยู่เหมือนกัน เขาว่าจะมีแมพใหม่ๆเพิ่มเข้ามาเรื่อยๆ เจ๋งครับผม.

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3,194
    ได้รับคำขอบคุณ: 383
    pre order แน่นอนครับ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,048
    ได้รับคำขอบคุณ: 186
    เซ็งอย่างเดียวลง win10 ผมใช้ win7 ขี้เกียจเอาไปเปลี่ยน วินโดว์ เฮ้อ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oayumio อ่านกระทู้
    เซ็งอย่างเดียวลง win10 ผมใช้ win7 ขี้เกียจเอาไปเปลี่ยน วินโดว์ เฮ้อ
    ผมลง Window เป็นเพราะ Youtube ฉะนั้น คุณก็ทำได้

It where my Demon hide
    กล่าวขอบคุณ
    2,422
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,922
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oayumio อ่านกระทู้
    ลงเองครั้งหนึ่ง ครั้งต่อไปก็จะเป็นเองครับ

แนะนำให้ซื้อ win แท้ด้วยครับ อัพเดตเรื่อยๆ วินเสียก็โทรหาศูนช่วยได้

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: